[Funland] Võ Lâm Truyền Kỳ - Sever Long Giang (ronghongkong)

lehoangnam88

Xe hơi
Em nhớ nhất 3 nhân vật bang PP : Bang Chủ doc_long_nhan ( VĐ kiếm ) , thằng Cái Bang , và con L@mphuonghoang
L@mphuonghoang em có nhớ hồi đấy, nhưng chửi nhau cũng ác lắm ạ, với cả nó là thằng chứ không phải con ạ =))

longhongkong

Xe tải
Thằng doc_long_nhan nó mặc cái áo mầu tím của phái Thiên Nhẫn

longhongkong

Xe tải
L@mphuonghoang em có nhớ hồi đấy, nhưng chửi nhau cũng ác lắm ạ, với cả nó là thằng chứ không phải con ạ =))
Nó nhân vật nữ , phái thiên nhẫn

Thật ra sever Long Giang không mạnh và nổi tiếng như Cửu Giang . Nhưng lại có nét riêng. Nhiều kỷ niệm

lehoangnam88

Xe hơi
Chứng tỏ cụ cũng nhớ nhiều đấy chứ. Chứ em hồi đấy phận con ghẻ.
Ngày ngày vào xem bảng xếp hạng xem mình lên được 99 chưa =))

lehoangnam88

Xe hơi
Nó nhân vật nữ , phái thiên nhẫn

Thật ra sever Long Giang không mạnh và nổi tiếng như Cửu Giang . Nhưng lại có nét riêng. Nhiều kỷ niệm
Vâng cụ. Sau này ra mấy sv mới. Em hỏi mấy người chơi cùng thì ai cũng bảo ở Cửu Giang. Đến thằng cu làm cùng em bây giờ hỏi thì nó cũng bảo ở Cửu Giang =)).
Nói chung mỗi SV có cái riêng và nhiều kỉ niệm

longhongkong

Xe tải
Vâng cụ. Sau này ra mấy sv mới. Em hỏi mấy người chơi cùng thì ai cũng bảo ở Cửu Giang. Đến thằng cu làm cùng em bây giờ hỏi thì nó cũng bảo ở Cửu Giang =)).
Nói chung mỗi SV có cái riêng và nhiều kỉ niệm
Sau có thêm cái sever Đông Giang gọi là sever chết

longhongkong

Xe tải
Đúng cụ ạ. Cụ nói em lại thèm chơi lại =))
Đây là game hay nhất cuộc đời em mà. Đầu tiên em bắn Gunbound , rồi sau đó chuyển qua Võ Lâm.

MU thì em không chơi

Giờ em ko chơi một game vi tính nào. Chỉ đi đá PES thôi. Cũng có chút đẳng cấp

Abcdefghiklmnkl

Xe tải
Em trước cũng Cửu Giang, hồi 8x toàn luyện lv cùng team A-DI-DA-PHAT
Em bên Thiên Ma với Tiêu Dao, chữ tím, chơi với đội Ngọc Là Sát l, Con Heo Béo Xinh. Thỉnh thoảng chiến với Tiếu Ngạo của kiếm vương. Sau bỏ 1 thời gian rồi tình cờ log acc vào thấy được tặng 1 năm chơi free vì mình top 10 sever, lại chơi lại.

vkhanh82

Xe tăng
Tháng 6/2004 em bắt đầu chơi, bạn rủ :D
Acc đầu tiên của em ở Long Giang, em chơi Cái Bang rồng. Khi chưa có auto em chơi mỗi 1 acc, không có acc phụ kiếm tiền. Sau làm con 5 độc (chưởng), acc này cũng đi dọa ma được :). Server này em có nhiều bạn.

Sau ra nhiều server, em chơi thêm server Phượng Tường, con ngon nhất của em là Nga My chưởng đến 15x thì nghỉ. Server này chơi thêm Thiếu Lâm + Nga My buff, Thúy Yên.

0916187779

Xe tải
Em bên Thiên Ma với Tiêu Dao, chữ tím, chơi với đội Ngọc Là Sát l, Con Heo Béo Xinh. Thỉnh thoảng chiến với Tiếu Ngạo của kiếm vương. Sau bỏ 1 thời gian rồi tình cờ log acc vào thấy được tặng 1 năm chơi free vì mình top 10 sever, lại chơi lại.
Hồi chơi cửu giang là tầm lv 9-10x e toàn kiểu lập team đi săn boss tiểu nghịch với cắm TVB cầm bộ Động sát may mắn để tìm đồ. Còn bang hội thì thường bên Tiếu Ngạo hoặc bang Cửu Giang. Chơi dc thời gian e chuyển sang chơi mấy sv linh tinh như Long giang, linh giang, mãi sau này lại về lại cửu giang, lúc ấy mua con 5 độc top bên Trường Giang chuyển về, có vòng THDNB lần đầu tiên cũng oách phết.

longhongkong

Xe tải
Tháng 6/2004 em bắt đầu chơi, bạn rủ :D
Acc đầu tiên của em ở Long Giang, em chơi Cái Bang rồng. Khi chưa có auto em chơi mỗi 1 acc, không có acc phụ kiếm tiền. Sau làm con 5 độc (chưởng), acc này cũng đi dọa ma được :). Server này em có nhiều bạn.

Sau ra nhiều server, em chơi thêm server Phượng Tường, con ngon nhất của em là Nga My chưởng đến 15x thì nghỉ. Server này chơi thêm Thiếu Lâm + Nga My buff, Thúy Yên.
Cái Bang và TVB là 2 phái mà em thích chơi nhất. Em thấy nó mạnh nhất 1 đằng về nội công và một đằng về ngoại kích

longhongkong

Xe tải
Cái Bang Rồng là phái toàn diện , máu nhiều , kháng đẹp , cơ động , đánh nhau tốt , cả solo lẫn hội đồng đều ok , lại săn boss cũng ngon

TVB thì nó là vua cận chiến cmnr

honglong1

Xe điện
Em cũng không nhớ nữa. Lâu lắm rồi, chắc phải 15 16 năm rồi .
Em còn nhớ hồi đấy 8x chạy lên Xi vưu là có ông Thiên vương thương cắm 1 mình 1 bãi trong góc.24/24. Nên toàn lên đấy ăn hôi exp =))
không nhớ rõ lắm nhưng xi vuu có phải khỏa lang động không cụ?

Hự.

Xe điện
Công nhận các cụ nhớ tốt thật. Em chơi hồi đó mà giờ ko nhớ ở server Giang nào nữa. Quên cả tên bang luôn. Em chỉ nhớ em chơi con Võ Đang kiếm tên Tiêu Dao Tiên, cày lên 9x, kiếm có % tăng tốc ko nhớ bn nữa nhưng thuộc dạng % cao nhất hồi đó, solo chọc cứ gọi là như máy khâu. Bang off bia hơi mấy lần ở Nguyễn Đình Chiểu rồi Giảng Võ. Em cày lên 9x, cày thêm 1 em Nga My tên A Hoàn để đi đâu thì dắt em ý cưỡi ngựa nhũng nhẵng bám theo nhìn cho ra dáng công tử con nhà phú gia. Chính hồi chưa có auto, oánh từng con nhím, con lợn xong chat chit với đứa cạnh đó cũng vui.

longhongkong

Xe tải
Công nhận các cụ nhớ tốt thật. Em chơi hồi đó mà giờ ko nhớ ở server Giang nào nữa. Quên cả tên bang luôn. Em chỉ nhớ em chơi con Võ Đang kiếm tên Tiêu Dao Tiên, cày lên 9x, kiếm có % tăng tốc ko nhớ bn nữa nhưng thuộc dạng % cao nhất hồi đó, solo chọc cứ gọi là như máy khâu. Bang off bia hơi mấy lần ở Nguyễn Đình Chiểu rồi Giảng Võ. Em cày lên 9x, cày thêm 1 em Nga My tên A Hoàn để đi đâu thì dắt em ý cưỡi ngựa nhũng nhẵng bám theo nhìn cho ra dáng công tử con nhà phú gia. Chính hồi chưa có auto, oánh từng con nhím, con lợn xong chat chit với đứa cạnh đó cũng vui.
Anh đặt tên nhân vật hay đấy.

VĐ kiếm thì đánh cận chiến không lại TVB đâu anh ạ ( nếu bằng cấp )

Chauthanh11

Xe điện
Cái Bang Rồng là phái toàn diện , máu nhiều , kháng đẹp , cơ động , đánh nhau tốt , cả solo lẫn hội đồng đều ok , lại săn boss cũng ngon

TVB thì nó là vua cận chiến cmnr
TVB nếu đam mê thì phải chơi chùy pk mới ngon .
Võ kiếm chỉ tầm dưới 15x thì ngon , chứ tầm 15x TN chơi VLK max bùa phục hồi với ĐCX > 12k thì VĐ kiếm làm bao cát cho nó đâm . TvB chùy đủ sm + máu rồi thì nó bem chết
Có mấy phái như VĐ kiếm , TN VLK , TV thương , ĐM Bạo Vũ càng lên cấp cao càng yếu không kết thúc được vì các phái kia nó trâu + đồ ngon .
Cá nhân em chơi thích nhất ĐM phi đao vì cách Pk khó nhất