[Funland] Vợ người ta!

LuxDecor

[Tịch thu bằng lái]
Giàu nghèo vô cùng lắm, cứ đủ ăn đủ mặc vui vẻ khoẻ mạnh là yêu lắm rồi.

Trác Mộ Thu

Xe điện
Em thấy cô dâu xinh quá.
Nhiều cụ GATO dẫn đến buông lời cay nghiệt là sao nhỉ. ;))

Vie.ABC

Xe điện
Thời gian gần đây, những đám cưới xa xỉ, sang trọng của các cặp đôi cô dâu, chú rể trong ngày trọng đại đời mình luôn được nhiều người quan tâm. Mới đây, đám cưới của cô dâu Quỳnh Anh và chú rể Quang Trung ở Kim Động, Hưng Yên đã trở thành đề tài gây xôn xao mạng xã hội bởi độ hoành tráng.

Được biết, đám cưới này là 1 món quà ý nghĩa mà cha mẹ cô dâu dành cho các con ngày thành hôn. Toàn bộ rạp cưới đều được dựng tại tư gia của cô dâu, có không gian rộng 1500m2. Tất cả đều được trang trí bằng 100% hoa tươi. Trong đó có 10 nghìn bông hoa hồng trắng nhập khẩu, 6 nghìn cành cẩm tú cầu, 3 nghìn cành lan hồ điệp trắng và vô số những loài hoa khác.

Ước tính tất cả chi phí cho việc dựng rạp, hoa trang trí, phông bạt, hệ thống ánh sáng sân khấu... ước tính lên tới hơn 2 tỷ đồng.

Chưa hết, trang phục của cô dâu cũng được thiết kế thêu tay cầu kì từng đường kim, mũi chỉ. Theo nguồn tin trong ekip hé lộ, tổng chi phí là 400 triệu. Bên cạnh đó, 2 chiếc váy cô dâu mang thương hiệu nổi tiếng cũng có giá khoảng 160 triệu.

Ngoài ra, đám cưới còn có sự góp mặt của nhiều ngôi sao nổi tiếng như ca sỹ Đan Trường, 'cá sấu chúa' Quỳnh Nga, ca sỹ Trung Quang quán quân Thần tượng Bolero cùng nhiều vũ đoàn, DJ có tiếng khác. Thậm chí, anh Bo Đan Trường còn đứng chung sân khấu song ca cùng chú rể để tặng cô dâu và quan viên 2 họ. Tất cả chi phí cho dàn khách mời là 500 triệu.
Đám cưới Quỳnh Anh và Quang Trung còn gây ấn tượng bằng những chi tiết đầu tư khác như bộ ảnh cưới chụp ở 2 địa điểm Nha Trang và Hà Nội, ăn hỏi bao gồm 17 lễ và dàn xe đưa dâu có rất nhiều moto phân khối lớn.

Được biết, bố cô dâu là chủ tịch của 1 công ty lớn chuyên sản xuất chăn ga gối đệm. Đám cưới long trọng lần này cũng là 1 lời tri ân của gia đình cô dâu dành cho họ hàng nội ngoại cùng quý khách thân thiết.

Gia đình có điều kiện ,chả có gì ngoài vàng và tiền mặt ... =))

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Thời gian gần đây, những đám cưới xa xỉ, sang trọng của các cặp đôi cô dâu, chú rể trong ngày trọng đại đời mình luôn được nhiều người quan tâm. Mới đây, đám cưới của cô dâu
Quỳnh Anh và chú rể Quang Trung ở Kim Động, Hưng Yên đã trở thành đề tài gây xôn xao mạng xã hội bởi độ hoành tráng.

Được biết, đám cưới này là 1 món quà ý nghĩa mà cha mẹ cô dâu dành cho các con ngày thành hôn. Toàn bộ rạp cưới đều được dựng tại tư gia của cô dâu, có không gian rộng 1500m2. Tất cả đều được trang trí bằng 100% hoa tươi. Trong đó có 10 nghìn bông hoa hồng trắng nhập khẩu, 6 nghìn cành cẩm tú cầu, 3 nghìn cành lan hồ điệp trắng và vô số những loài hoa khác.

Ước tính tất cả chi phí cho việc dựng rạp, hoa trang trí, phông bạt, hệ thống ánh sáng sân khấu... ước tính lên tới hơn 2 tỷ đồng.

Chưa hết, trang phục của cô dâu cũng được thiết kế thêu tay cầu kì từng đường kim, mũi chỉ. Theo nguồn tin trong ekip hé lộ, tổng chi phí là 400 triệu. Bên cạnh đó, 2 chiếc váy cô dâu mang thương hiệu nổi tiếng cũng có giá khoảng 160 triệu.

Ngoài ra, đám cưới còn có sự góp mặt của nhiều ngôi sao nổi tiếng như ca sỹ Đan Trường, 'cá sấu chúa' Quỳnh Nga, ca sỹ Trung Quang quán quân Thần tượng Bolero cùng nhiều vũ đoàn, DJ có tiếng khác. Thậm chí, anh Bo Đan Trường còn đứng chung sân khấu song ca cùng chú rể để tặng cô dâu và quan viên 2 họ. Tất cả chi phí cho dàn khách mời là 500 triệu.
Đám cưới Quỳnh Anh và Quang Trung còn gây ấn tượng bằng những chi tiết đầu tư khác như bộ ảnh cưới chụp ở 2 địa điểm Nha Trang và Hà Nội, ăn hỏi bao gồm 17 lễ và dàn xe đưa dâu có rất nhiều moto phân khối lớn.

Được biết, bố cô dâu là chủ tịch của 1 công ty lớn chuyên sản xuất chăn ga gối đệm. Đám cưới long trọng lần này cũng là 1 lời tri ân của gia đình cô dâu dành cho họ hàng nội ngoại cùng quý khách thân thiết.

Cái tựa đề của Cụ em đọc thấy sao sao đó.
Cụ nghĩ gì khi đặt tựa đề cảm thán Vợ người ta ?
Cụ viết như vậy là đang so sánh với Vợ hay bạn gái của Cụ chăng ?

Dạ vâng Chồng người ta.
Phạm Nhật Vượng giàu lắm ạ, nhưng em chẳng cần :D.

Người đàn ông đó thì dù anh ấy nay vinh mai nhục, nay khỏe mai ốm đau em cũng chẳng đổi anh ấy lấy bất cứ người đàn ông nào.

Vì em tin chắc người đàn ông ấy tốt với em và trân trọng em luôn quan tâm đến em.

Cho dù em có hàng tá khuyết điểm khó ai chấp nhận được mà anh ấy vẫn chịu đựng được.

Em đi gây chuyện thị phi khắp nơi anh ấy đi dọn dẹp hậu quả cho em...

Xemohinh

Xe máy
Mẹ có những thằng bắt đầu khởi nghiệp thì có những thằng đã về đích từ lúc đ.éo nào rồi

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Mẹ có những thằng bắt đầu khởi nghiệp thì có những thằng đã về đích từ lúc đ.éo nào rồi
Điều hạnh phúc và may mắn của một cô gái không có một người Cha giàu hay có Quyền lực
Cô ấy có được người đàn ông yêu con người cô ấy không phải những gì cô ấy có.

HQMUSIC

Xe máy
Cái tựa đề của Cụ em đọc thấy sao sao đó.
Cụ nghĩ gì khi đặt tựa đề cảm thán Vợ người ta ?
Cụ viết như vậy là đang so sánh với Vợ hay bạn gái của Cụ chăng ?

Dạ vâng Chồng người ta.
Phạm Nhật Vượng giàu lắm ạ, nhưng em chẳng cần :D.

Người đàn ông đó thì dù anh ấy nay vinh mai nhục, nay khỏe mai ốm đau em cũng chẳng đổi anh ấy lấy bất cứ người đàn ông nào.

Vì em tin chắc người đàn ông ấy tốt với em và trân trọng em luôn quan tâm đến em.

Cho dù em có hàng tá khuyết điểm khó ai chấp nhận được mà anh ấy vẫn chịu đựng được.

Em đi gây chuyện thị phi khắp nơi anh ấy đi dọn dẹp hậu quả cho em...
Gì vậy, đăng bài đọc cho biết, ai muốn thì đọc thôi. Chi mà phải trách móc lẫn nhau. Bài đăng thì có bài nọ bài kia, miễn là các cụ đừng bới móc lên chửi lẫn nhau
Ở đời thì ai cũng muốn được như vậy. Đặt tựa đề như thế thì có ảnh hưởng đến ai đâu
Forum là nơi giải trí, các cụ vào cmt căng thẳng thế

datto70

Xe điện
Thời gian gần đây, những đám cưới xa xỉ, sang trọng của các cặp đôi cô dâu, chú rể trong ngày trọng đại đời mình luôn được nhiều người quan tâm. Mới đây, đám cưới của cô dâu Quỳnh Anh và chú rể Quang Trung ở Kim Động, Hưng Yên đã trở thành đề tài gây xôn xao mạng xã hội bởi độ hoành tráng.

Gia đình họ nếu làm ăn chân chính, có điều kiện thì cứ tổ chức thôi, to hơn cũng được, chả liên quan đến ai. Có tiền mang ra mà tiêu, kihcs cầu tiêu dùng, phát triển kinh tế.

zomzomzom

Xe tải
Họ có tiền thì họ tiêu thôi, quan tâm làm gì các cụ nhẩy. :D

at_anbinh

Xe tải
Website
luattrihung.com
Nhìn trang hoàng đẹp quá, chúc các em ấy bách niên giai lão
số tiền bỏ ra trang trí em làm cả đời ko đủ các cụ ạ, buồn ơi là sầu! :D

kid_qx2

Xe điện
Website
bossdoor.tk
Ngưỡng mộ vì đôi bạn trẻ có cái đám cưới hoành tráng, tiền họ kiếm ở đâu như thế nào là việc của họ thôi

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Gì vậy, đăng bài đọc cho biết, ai muốn thì đọc thôi. Chi mà phải trách móc lẫn nhau. Bài đăng thì có bài nọ bài kia, miễn là các cụ đừng bới móc lên chửi lẫn nhau
Ở đời thì ai cũng muốn được như vậy. Đặt tựa đề như thế thì có ảnh hưởng đến ai đâu
Forum là nơi giải trí, các cụ vào cmt căng thẳng thế
Cụ chưa có Vợ hay bạn gái là một chuyện
Nhưng Cụ đã có Vợ hay bạn gái Cụ có nghĩ cho cô ấy hay không ?
Cô ấy vô tình đọc tựa đề của Cụ viết.

Hoặc đổi lại vị trí Cụ.

Vợ hay bạn gái Cụ lên forum viết tựa đề

Chồng người ta

Cụ sẽ có cảm giác thế nào thôi ?

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cũng là cái lỗ sao cái lỗ này chi phí lớn thế nhỉ?:))
Cái lỗ tập tành hàng ngày, spa liên tục, nước hoa xịn thơm phức, mặc toàn đồ hàng hiệu đi xe xịn ở nhà đẹp nó khác cái lỗ đi xe máy phơi mặt ra đường mặc hàng chợ, cả đời chả đi chăm sóc cơ thể bao giờ... keke...

tunam804

Xe máy
Quan trọng là ăn ở với nhau,làm to vào rồi mai kia lại đưa nhau ra công đường thì lại đẹp mặt.