Khoe xe Vợ thứ... của tôi outlander 2.4

justinlong

Xe tải
CRV 1 cầu, Outlander 2 cầu hơn hẳn rồi, nhìn HP CRV cao hơn nhưng momen xoắn cũng ngang Out => same same, cách âm và hệ theo thì CR-V thua đứt
Chế độ 4WD của Out không có khoá visai phải không cụ?

Và có phải Eco là 2 bánh trước, Auto là cả 4 bánh phan bổ tuỳ địa hình, Slow là 2 bánh sau.

Dâu Đen

Xe tải
Chế độ 4WD của Out không có khoá visai phải không cụ?

Và có phải Eco là 2 bánh trước, Auto là cả 4 bánh phan bổ tuỳ địa hình, Slow là 2 bánh sau.
3 chế độ
Eco chạy cầu trc, nếu trượt tự chuyển sang 4WD
Auto chạy 4WD thường trực tự điều phối lực ra 4 bánh thích ứng với địa hình
Lock là khoá vi sai cầu sau tự động phục vụ địa hình trơn trượt, băng tuyết, bùn lầy.

Ko có cầu chậm cầu nhanh fix như Pa Sport vì nó vẫn khoá vi sai tự động.

justinlong

Xe tải
3 chế độ
Eco chạy cầu trc, nếu trượt tự chuyển sang 4WD
Auto chạy 4WD thường trực tự điều phối lực ra 4 bánh thích ứng với địa hình
Lock là khoá vi sai cầu sau tự động phục vụ địa hình trơn trượt, băng tuyết, bùn lầy.

Ko có cầu chậm cầu nhanh fix như Pa Sport vì nó vẫn khoá vi sai tự động.
Chiều này vừa có tin CX-5 xuống còn tám tăm.

Dù anh Out nhập Nhật tốt thật nhưng đa số người tiêu dùng vẫn chọn cx-5 nên giờ Out càng khó cạnh tranh hơn.

Chỉnh sửa cuối:

Hieunt0930

Xe hơi
Chúc mừng cụ cưới đc vợ 2 đẹp người đẹp nết:)

blackhawl

Xe máy
Pi8850 như dở hơi, độ nhạy cực kém, vô lăng Mitsu có 9 nút khiển âm thành và hand-free thì nhận đc 6 vì cái PAC của Pi rất phò, nó nhận 3 nút còn lại là 1 vì trở kháng của nó sát nhau quá, trong khi đầu JVC, Kenwood thì nhận đủ 9 nút :D
Em thì lên PI8850 rồi nhưng chưa có volang full nên chưa biết ẻm dở hơi thế nào :) Kèm với nâng cấp lên focal thì giờ em chỉ muốn ngồi trong xe nghe lossless thôi à.

Dâu Đen

Xe tải
Em thì lên PI8850 rồi nhưng chưa có volang full nên chưa biết ẻm dở hơi thế nào :) Kèm với nâng cấp lên focal thì giờ em chỉ muốn ngồi trong xe nghe lossless thôi à.

Em chê cái đầu nhận khiển kém thôi cụ ah. Tưởng nó ngon nhất phân khúc ai dè, giờ nghe gọi vẫn phải sờ màn hình mới đau chứ cụ :((

BÌNH-SADACO

Xe hơi
tạm thời trong này e lên đầu phổ thông xoàng xoàng Clarion NX403AW đủ xài các tính năng =).

bmk76-bnd

Xe hơi
tạm thời trong này e lên đầu phổ thông xoàng xoàng Clarion NX403AW đủ xài các tính năng =).
Đầu android hay chỉ có dvd, đầu có vừa với hộc của xe hay phải lắp thêm mặt dưỡng và đầu có nhận hết các phím trên vô lăng không?
Bạn chia sẻ cho a e tham khảo với.

BÌNH-SADACO

Xe hơi
Đầu android hay chỉ có dvd, đầu có vừa với hộc của xe hay phải lắp thêm mặt dưỡng và đầu có nhận hết các phím trên vô lăng không?
Bạn chia sẻ cho a e tham khảo với.
chỉ có DVd với các chức năng cơ bản như Bluetooth..vv.. có Navi ạ, các phím tích hợp xài bình thường anh , như bác Dâu đen nói nói chung xài cũng tạm được , nếu ko phải lên Pioner .. hay các loại có tiếng nge mới phê lòi , chỉ sợ lại giống trường hợp của bác, set lại khi khởi động bị mất chức năng.

Dâu Đen

Xe tải
chỉ có DVd với các chức năng cơ bản như Bluetooth..vv.. có Navi ạ, các phím tích hợp xài bình thường anh , như bác Dâu đen nói nói chung xài cũng tạm được , nếu ko phải lên Pioner .. hay các loại có tiếng nge mới phê lòi , chỉ sợ lại giống trường hợp của bác, set lại khi khởi động bị mất chức năng.
Pioneer chất âm hay nhất nhưng lại nhận khiên vô lăng full của Mitsu kém (em đã test với cả đời vô lăng 3 chấu của Out và 4 chấu của Pa Sport All new)
Nói chung nên dùng JVC, chất âm thua Pi 1 chút còn lại ngon hết :D

camapok

Xe tải
Cái đồ theo xe thì cháu ko biết, nhưng đồ dân dụng thì JVC và Ken chỉ nghe heavy rock/metal rock có vẻ hợp lý hơn vì bình thường âm thanh của nó đã loảng xoảng như mảnh sành vỡ, còn Pi thì nghe nó dễ chịu hơn. Nói kiểu đời thường nhà quê thì cứ nghe như giọng của 1 mụ chanh chua và 1 người phụ nữ phúc hậu.
Cụ diễn tả hình ảnh chứa chan tình người quá

camapok

Xe tải
có bác nào sở hữu bản 2.0 cho ý kiến về độ vọt với
Em đang sử dụng bản 2.0 . Vận hành ok, mọi thứ em đều thích. Độ vọt thì đối với em là ok, vì em chạy cũng điềm đạm, ít vượt vọt. Cơ bản là ok cụ ạ