[VOC] VOC 2017 - Thông báo kết quả thi của các đội.

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
VOC 2017 - Thông báo kết quả thi của các đội.
Lời đầu tiên, BTC VOC 2017 gửi lời xin lỗi tới toàn thể các Vận động viên và những người yêu mến Giải đua xe ô tô địa hình Việt Nam 2017 về việc chậm trễ thông báo kết quả thi đấu và có chút sai sót trong công tác tổng kết điểm số của các đội thi dẫn đến việc xếp hạng chưa đúng ở hạng Bán Tải Việt Nam và hạng Cơ Bản Bán Tải.
BTC xin trân trọng thông báo Bảng xếp hạng VOC 2017 của các hạng thi như sau:

- Giải đồng đội thuộc về chi hội Navara NAC
- Giải phong cách thuộc về đội 410 Miền trung 1
- Giải người đẹp Off-Road: Thuộc về hai tay lái Vũ Huyền Ngọc lái chính của đội 121 và Đỗ Ngọc Trâm lái chính của đội 214.

Một lần nữa, BTC VOC 2017 xin gửi lời xin lỗi chân thành tới tất cả các Vận động viên và toàn thể cộng đồng yêu mến bộ môn offroad khi đã để xảy ra sai sót trên. Tuy vậy, những niềm vui nỗi buồn là điều không thể tránh khỏi trong mọi cuộc thi, nhưng ở cộng đồng OtoFun tất cả là một cuộc chơi, tất cả là những người có cùng đam mê, ai cũng là người chiến thắng.
Hy vọng VOC 2017 sẽ để lại trong trái tim của tất cả mọi người một kỉ niệm đẹp không thể quên để tạo động lực cho chúng ta tham gia các kì VOC những năm tiếp theo.

Xin trân trọng cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

SpeedWay

Xe tải
Dòng 4: Bán tải

bsphongnb

Xe container
Chúc mừng sự thành công của giải, BTC căng mình ra để làm chương trình, đảm bảo tối đa giải đấu kết thúc trọn vẹn, gần 11h đêm mới xong thì nhầm lẫn chút xíu ko vấn đề gì to tát ạ.

hieumas

[Tịch thu bằng lái]
Hôm xem bài 8 mà cụ nào đi nhanh đến mức em chưa kịp châm điếu thuốc...chắc cụ ấy về nhất bài này.

Viettri

Xe buýt
Cảm ơn BTC đã tạo ra sân chơi rất hay cho tất cả anh em yêu xe và yêu offroad. Cuộc thi nào cũng có sai sót nhưng tất cả những sai sót đó chúng ta kịp thời phát hiện và kịp thời xử lý ngay. Mọi sai sót đươc xử lý bằng bia và rượu các cụ có đồng ý kông @.

slaz8

Xe ba gác
Chúc mừng các tân vô địch!

dcfocus

Xe tăng
Công khai, minh bạch thì dù có sai sót cũng không ai trách cả. Em chỉ là cổ động viên nhưng VOC đã để lại trong em nhiều cảm xúc đẹp, mong chờ VOC 2018.

Hieudao

Xe buýt
Em nghĩ lại lỗi ông đánh máy rồi.

kid_qx2

Xe điện
Website
bossdoor.tk
Mặc dù sai sót là điều ko vui cho những tay lái đã được vinh danh trước đó cũng như mọi người nhưng bên cạnh đó cũng là sự nỗ lực và cố gắng của toàn bộ BTC, các thành viên tham gia, các chi hội cũng như toàn thể các Cổ động viên.
Xin cảm ơn BTC VOC, các chã, min mod đã tạo ra 4r cũng như một sân chơi offroad cho ae thể hiện tài năng và đam mê của mình

zolahn

Xe điện
E thấy có mấy lái nữ, mợ Vũ Huyền Ngọc là mợ nào mà siêu thế nhỉ , có cụ nào có pic cuả mợ ý ko ah :D

PhuVan

Xe tải
Xin chúc mừng sự thành công của giải! Chúc mừng các đội đã có thành tích cao!

buituananh_as

Xe điện
Chúc mừng sự thành công của giải, BTC căng mình ra để làm chương trình, đảm bảo tối đa giải đấu kết thúc trọn vẹn, gần 11h đêm mới xong thì nhầm lẫn chút xíu ko vấn đề gì to tát ạ.
Là chánh tổng rồi nói "nhầm lẫn chút xíu ko vấn đề gì to tát" thì nghe hơi thối đấy..
Nguyên 2 hạng pickup nguyên bản và cơ bản bị lật tung phèo cả..*** đâu ra cái thằng đứng 4-5 tự dưng nhảy lên nhận giải, *** đâu kiểu VĐV lên nhận giải giật mình *** hiểu sao lại đc giải, còn bọn tôi mấy thằng biết mình thắng tự dưng thành nhận vơ mình chiến thắng...
Cũng may là BTC vẫn muốn anh em nhớ đến VOC là sân chơi "sạch" như "lão chánh tổng bên PVC nói" là sân chơi ko mập mờ;ko dàn xếp thứ tự...nên đã dám chấp nhận sự thật và chuẩn bị cho vô vàn bòng bong cho việc giải quyết hậu quả như thu lại giải đã trao, hình ảnh đã choạch, truyền thông đã phát đếch làm sao "xóa" đc..rồi chuẩn bị phát lại Trao giải ntn,các VĐV đc giải có đến nhận hay ko...đệch..chỉ vì lũ tắc tránh làm ăn vớ vẩn (cho nghỉ hết mịa nó đi hoặc nó có liêm sỉ thì xin out đi..làm khổ và mất mặt anh em điều hành VOC ).
Kết: BTC VOC phải nói khá đc..dám hy sinh khá nhiều thứ,chấp nhận mọi mớ bòng bong để giữ "uy tín" của giải (cái này đếch mua đc)..chứ mà cứ ỉm đi thì VOC 2018 chả ma nào nó tham gia..

325

Xe buýt
Chán chán là Hihi

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Là chánh tổng rồi nói "nhầm lẫn chút xíu ko vấn đề gì to tát" thì nghe hơi thối đấy..
Nguyên 2 hạng pickup nguyên bản và cơ bản bị lật tung phèo cả..*** đâu ra cái thằng đứng 4-5 tự dưng nhảy lên nhận giải, *** đâu kiểu VĐV lên nhận giải giật mình *** hiểu sao lại đc giải, còn bọn tôi mấy thằng biết mình thắng tự dưng thành nhận vơ mình chiến thắng...
Cũng may là BTC vẫn muốn anh em nhớ đến VOC là sân chơi "sạch" như "lão chánh tổng bên PVC nói" là sân chơi ko mập mờ;ko dàn xếp thứ tự...nên đã dám chấp nhận sự thật và chuẩn bị cho vô vàn bòng bong cho việc giải quyết hậu quả như thu lại giải đã trao, hình ảnh đã choạch, truyền thông đã phát đếch làm sao "xóa" đc..rồi chuẩn bị phát lại Trao giải ntn,các VĐV đc giải có đến nhận hay ko...đệch..chỉ vì lũ tắc tránh làm ăn vớ vẩn (cho nghỉ hết mịa nó đi hoặc nó có liêm sỉ thì xin out đi..làm khổ và mất mặt anh em điều hành VOC ).
Kết: BTC VOC phải nói khá đc..dám hy sinh khá nhiều thứ,chấp nhận mọi mớ bòng bong để giữ "uy tín" của giải (cái này đếch mua đc)..chứ mà cứ ỉm đi thì VOC 2018 chả ma nào nó tham gia..
Sai sót của BTC là điều không thể phủ nhận, và BTC cũng làm hết sức để sửa sai đúng như tinh thần OF, sai đâu sửa đó không ngại sai sót để chuyên nghiệp hơn. Về điều này các cụ nhắc nhở thì BTC xin rút kinh nghiệm và cố gắng ở những lần sau. Còn về việc mập mờ trong điều hành giải đó là một điều hoàn toàn phi lí. Như các cụ thấy, năm nay để tạo một sân chơi tốt nhất ngay từ lúc gặp gỡ báo chí BTC đã thẳng thắn và cởi mở tất cả, trên tinh thần đã chơi là phải phe. Mỗi đường thi đều có lưu lại thành tích của VĐV trên bảng ghi kết quả tại đường thi, thành tích được lưu vào ticket của tổ TT và lưu trực tiếp vào số thi đấu, tất cả đều có sự kí nhận của VĐV. Thi bài nào, xếp thứ mấy, bị trừ bao nhiêu điểm VĐV biết ngay sau khi tất cả các các đội hoàn thành đường thi. Việc còn lại là nhập liệu kết quả, nếu VĐV nào không đồng ý hoặc thắc mắc với công bố của BTC có thể mang sổ thi đấu lên để đối chiếu với tất cả tài liệu lưu trữ của BTC.
Tất cả luôn minh bạch và sáng tỏ, còn uy tín của OtoFun đã được cộng đồng công nhận từ lâu, đó không phải là uy tín của một vài người hay ngày một ngày hai mà có. Đó là uy tín của cả cộng đồng xây dựng trong một quãng thời gian không hề ngắn. Còn sân chơi "sạch" là sân chơi sau những cơn mưa rào vẫn luôn đẹp và chơi tốt chứ không phải sân chơi giấy qua cơn mưa chẳng còn gì.

Đây là những tư liệu của mỗi VĐV sau khi thi hoàn thành đường thi mà BTC lưu lại

Satern

Xe tải
Cháu hóng từ xa, nhưng thấy rằng cuộc chơi này là toàn các cụ đam mê. Tuy nhiên cháu ko biết về chuyên môn nên ko dám phán gì, chỉ thấy công tác truyền thông cho giải là hơi yếu.

hienty

Xe tăng
Truớc tiên, e xin vinh danh toàn thể BTC, TVN đã hồ hởi phấn khởi tạo sân chơi hấp dẫn cho cộng đồng. Chúng em vô cùng ghi nhận.

Thay mặt TVC, một trong những tổ chức tham dự VOC chắc đến 8 năm có lẻ và gần như không năm nào thiếu mặt tham dự VOC. Năm nay "vô tình" có thành viên đạt giải (theo công bố ban đầu) tham gia thì đấu ở hạng Bán tải Việt Nam giờ bỗng nhiên vì lý do nhầm lẫn chúng em đi tong "cái giải nhì" xin hỏi:
- Trên tinh thần thể thao, việc nhầm lẫn kết quả trong quá trình tổng kết điểm của các VĐV dẫn đến sai trong quá trình trao giải sẽ được BTC giải quyết như thế nào với tổ chức, VĐV thuộc tổ chức đó khi đã tuân thủ đầy đủ quy định, lệ phí, điều lệ để tham gia thì đấu?
- Trên tinh thần OF: khi nhận được giải, chúng em mừng vui khôn xiết, ăn uống thả ga, mạnh mồm khoe khoang khắp nơi, khi tỉnh dậy đang hưng phấn, ăn ngay cái đính chính của BTC vào giữa alo. Vầy giờ chúng e giải quyết các vđề có liên quan dư lào?
* Về huân huy chương, kỷ niệm chương chúng em nên tổ chức lễ trao trả long trọng như khi chúng em nhận giải.
* Về phong bì giải thưởng, do quá hớn chúng em tổ chức ăn uống tưng bừng cụ thể luôn là mổ lợn linh đình khao cả tổng. Tất diên, ngân sách chính là từ giải mà ra, thiếu chúng em bù thêm, thừa xung quỹ (thiếu là đương nhiên). Vậy chúng em nên oánh lô, trúng thì có xèng để trả, thua thì mai oánh tiếp đến khi nào đủ thì trả lại cho BTC thì dừng.
* Về tinh thần, chúng em biết ăn nói ra răng với các đối tác, bạn bè gần xa, bà con lối xóm???

E khó nghĩ quá. Thà cứ yếu, cứ kém cứ ở dưới đáy thì cái thói sỹ hão của mấy ông VĐV không có cơ hội bùng phát. Đằng này... giờ em phải làm sao? Em thật!!!

Chỉnh sửa cuối:

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Truớc tiên, e xin vinh danh toàn thể BTC, TVN đã hồ hởi phấn khởi tạo sân chơi hấp dẫn cho cộng đồng. Chúng em vô cùng ghi nhận.

Thay mặt TVC, một trong những tổ chức tham dự VOC chắc đến 8 năm có lẻ và gần như không năm nào thiếu mặt tham dự VOC. Năm nay "vô tình" có thành viên đạt giải (theo công bố ban đầu) tham gia thì đấu ở hạng Bán tải Việt Nam giờ bỗng nhiên vì lý do nhầm lẫn chúng em đi tong "cái giải nhì" xin hỏi:
- Trên tinh thần thể thao, việc nhầm lẫn kết quả trong quá trình tổng kết điểm của các VĐV dẫn đến sai trong quá trình trao giải sẽ được BTC giải quyết như thế nào với tổ chức, VĐV thuộc tổ chức đó khi đã tuân thủ đầy đủ quy định, lệ phí, điều lệ để tham gia thì đấu?
- Trên tinh thần OF: khi nhận được giải, chúng em mừng vui khôn xiết, ăn uống thả ga, mạnh mồm khoe khoang khắp nơi, khi tỉnh dậy đang hưng phấn, ăn ngay cái đính chính của BTC vào giữa alo. Vầy giờ chúng e giải quyết các vđề có liên quan dư lào?
* Về huân huy chương, kỷ niệm chương chúng em nên tổ chức lễ trao trả long trọng như khi chúng em nhận giải.
* Về phong bì giải thưởng, do quá hớn chúng em tổ chức ăn uống tưng bừng cụ thể luôn là mổ lợn linh đình khao cả tổng. Tất diên, ngân sách chính là từ giải mà ra, thiếu chúng em bù thêm, thừa xung quỹ (thiếu là đương nhiên). Vậy chúng em nên oánh lô, trúng thì có xèng để trả, thua thì mai oánh tiếp đến khi nào đủ thì trả lại cho BTC thì dừng.
* Về tinh thần, chúng em biết ăn nói ra răng với các đối tác, bạn bè gần xa, bà con lối xóm???

E khó nghĩ quá. Thà cứ yếu, cứ kém cứ ở dưới đáy thì cái thói sỹ hão của mấy ông VĐV không có cơ hội bùng phát. Đằng này... giờ em phải làm sao? Em thật!!!

Câu hỏi này E thấy không khó lắm.
Trao vương miện hoa hậu thế giới còn nhầm. Nhưng nhầm là lột ra trao lại.
E nghĩ thế mới là công bằng. E thề