[VOC] VOC 2017 - Thông báo kết quả thi của các đội.

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Trả lời xong E nghĩ nếu mình bị hay được trao nhầm chắc E đau đầu lắm. E lại thề

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Sợ pha xong lại nhận tráp đòi phần thưởng về nên ứ dám đi. E thề

KMN2010

Xe tăng
Truớc tiên, e xin vinh danh toàn thể BTC, TVN đã hồ hởi phấn khởi tạo sân chơi hấp dẫn cho cộng đồng. Chúng em vô cùng ghi nhận.

Thay mặt TVC, một trong những tổ chức tham dự VOC chắc đến 8 năm có lẻ và gần như không năm nào thiếu mặt tham dự VOC. Năm nay "vô tình" có thành viên đạt giải (theo công bố ban đầu) tham gia thì đấu ở hạng Bán tải Việt Nam giờ bỗng nhiên vì lý do nhầm lẫn chúng em đi tong "cái giải nhì" xin hỏi:
- Trên tinh thần thể thao, việc nhầm lẫn kết quả trong quá trình tổng kết điểm của các VĐV dẫn đến sai trong quá trình trao giải sẽ được BTC giải quyết như thế nào với tổ chức, VĐV thuộc tổ chức đó khi đã tuân thủ đầy đủ quy định, lệ phí, điều lệ để tham gia thì đấu?
- Trên tinh thần OF: khi nhận được giải, chúng em mừng vui khôn xiết, ăn uống thả ga, mạnh mồm khoe khoang khắp nơi, khi tỉnh dậy đang hưng phấn, ăn ngay cái đính chính của BTC vào giữa alo. Vầy giờ chúng e giải quyết các vđề có liên quan dư lào?
* Về huân huy chương, kỷ niệm chương chúng em nên tổ chức lễ trao trả long trọng như khi chúng em nhận giải.
* Về phong bì giải thưởng, do quá hớn chúng em tổ chức ăn uống tưng bừng cụ thể luôn là mổ lợn linh đình khao cả tổng. Tất diên, ngân sách chính là từ giải mà ra, thiếu chúng em bù thêm, thừa xung quỹ (thiếu là đương nhiên). Vậy chúng em nên oánh lô, trúng thì có xèng để trả, thua thì mai oánh tiếp đến khi nào đủ thì trả lại cho BTC thì dừng.
* Về tinh thần, chúng em biết ăn nói ra răng với các đối tác, bạn bè gần xa, bà con lối xóm???

E khó nghĩ quá. Thà cứ yếu, cứ kém cứ ở dưới đáy thì cái thói sỹ hão của mấy ông VĐV không có cơ hội bùng phát. Đằng này... giờ em phải làm sao? Em thật!!!

Bác chuẩn quá.

Em mà là 1 trong 2 bác (được trao nhầm giải và bác lên nhận lại giải) cũng ko thao giờ dám lên nhận nữa.

BTC làm quả hại não quá

bsphongnb

Xe container
Là chánh tổng rồi nói "nhầm lẫn chút xíu ko vấn đề gì to tát" thì nghe hơi thối đấy..
Nguyên 2 hạng pickup nguyên bản và cơ bản bị lật tung phèo cả..*** đâu ra cái thằng đứng 4-5 tự dưng nhảy lên nhận giải, *** đâu kiểu VĐV lên nhận giải giật mình *** hiểu sao lại đc giải, còn bọn tôi mấy thằng biết mình thắng tự dưng thành nhận vơ mình chiến thắng...
Cũng may là BTC vẫn muốn anh em nhớ đến VOC là sân chơi "sạch" như "lão chánh tổng bên PVC nói" là sân chơi ko mập mờ;ko dàn xếp thứ tự...nên đã dám chấp nhận sự thật và chuẩn bị cho vô vàn bòng bong cho việc giải quyết hậu quả như thu lại giải đã trao, hình ảnh đã choạch, truyền thông đã phát đếch làm sao "xóa" đc..rồi chuẩn bị phát lại Trao giải ntn,các VĐV đc giải có đến nhận hay ko...đệch..chỉ vì lũ tắc tránh làm ăn vớ vẩn (cho nghỉ hết mịa nó đi hoặc nó có liêm sỉ thì xin out đi..làm khổ và mất mặt anh em điều hành VOC ).
Kết: BTC VOC phải nói khá đc..dám hy sinh khá nhiều thứ,chấp nhận mọi mớ bòng bong để giữ "uy tín" của giải (cái này đếch mua đc)..chứ mà cứ ỉm đi thì VOC 2018 chả ma nào nó tham gia..
Cụ nặng lời rồi, lúc này đôi co với cụ lại căng thẳng hơn.
Chúc mừng chiến thắng của đội cụ.

bsphongnb

Xe container
Câu hỏi này E thấy không khó lắm.
Trao vương miện hoa hậu thế giới còn nhầm. Nhưng nhầm là lột ra trao lại.
E nghĩ thế mới là công bằng. E thề
Năm nay có mốt trao nhầm cụ bắp nhỉ :D

Lê Khánh Vân

Xe tăng
Website
www.khinsflowers.com
Cháu hóng từ xa, nhưng thấy rằng cuộc chơi này là toàn các cụ đam mê. Tuy nhiên cháu ko biết về chuyên môn nên ko dám phán gì, chỉ thấy công tác truyền thông cho giải là hơi yếu.
Vì trên đó mạng phập phù quá cụ ạ , mobifon lên đấy mất mạng hoàn toàn ~X(

Ichundich

Xe tải
Em chỉ là 1 fan của giải nên em có đôi lời muốn nói như sau:
+ Thứ 1 em chúc mừng những bác đã giành chiến thắng, cũng như những bác đã đc trao giải nhưng do sai sót của BTC nên lại thành ra mất giải vào tay người khác. Em biết các bác có thể buồn, tự ái, cay cú nhưng cái chính là các bác đã đc thỏa mãn niềm đam mê, vượt qua những thử thách của VOC cũng như vượt qua chính bản thân mình trong 1 cuộc chơi đòi hỏi rất nhiều về sức khỏe. Điều này là các bác đã may mắn và hạnh phúc hơn rất nhiều những người chưa đủ khả năng để sống trọn với đam mê như em chẳng hạn.
+ Thứ 2 là trong 1 cuộc thi lớn với những vận động viên có cá tính mạnh như VOC thì ko ai mong muốn có sai sót xảy ra. Nhưng nếu như sự đã rồi thì em cũng mong các bác bình tĩnh lại, dẹp bớt cái tôi, cái tự ái để cùng hướng đến 1 cái kết trọn vẹn cho cuộc thi năm nay, cũng như tạo tiền đề cho VOC các năm sau có cơ hội đc diễn ra. Thật sự sẽ là rất buồn nếu vì những tranh cãi của năm nay mà VOC sẽ ko đc tổ chức nữa.
Đây là đôi lời của 1 fan trung thành của cuộc thi cảm ơn các bác đã lắng nghe. Em chúc các bác luôn mạnh khỏe và giữ mãi đc niềm đam mê của mình với những chiếc xe và những cung đường khó khăn, gai góc :)

hienty

Xe tăng
Tôi lai mạnh anh Hiền Ty. Chúc a ngày càng vững vàng trên con đường trở thành dân oan :))
Các anh đừng có khều vào nỗi đau của chúng tôi. Giờ tôi đang khẩn thiết đề nghị BTC trả lời?
Hình như BTC chẳng muốn trả lời chúng tôi các anh ạ

Taxulo

Xe buýt
Em hóng các bác dàn xếp êm đẹp vụ trao nhầm giải này như nào :D

supersanhdieu

Xe buýt
E không đủ sk và đk để tham gia nên chỉ hóng nhưng thấy một số cụ nói đúng và kiến nghị với BTC:
1. Về truyền thông cho giải còn hơi kém;
2. Thời gian tổ chức trong hai ngày có vẻ hơi ngắn (khoảng 2,5 đến 3 ngày)
3. Phần tổng kết điểm, đánh giá, nhận xét làm thật kỹ để tránh sai sót, công khai, minh bạch.
4. Phần trao giải (quan trọng nhất) phải tạo hiệu ứng mạnh của truyền thông (mời các đơn vị đưa tin có uy tín tham dự) để vinh danh cá nhân, tập thể, trang trọng, thời gian bố trí hợp lý để có mặt đông đảo nhất.

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
E không đủ sk và đk để tham gia nên chỉ hóng nhưng thấy một số cụ nói đúng và kiến nghị với BTC:
1. Về truyền thông cho giải còn hơi kém;
2. Thời gian tổ chức trong hai ngày có vẻ hơi ngắn (khoảng 2,5 đến 3 ngày)
3. Phần tổng kết điểm, đánh giá, nhận xét làm thật kỹ để tránh sai sót, công khai, minh bạch.
4. Phần trao giải (quan trọng nhất) phải tạo hiệu ứng mạnh của truyền thông (mời các đơn vị đưa tin có uy tín tham dự) để vinh danh cá nhân, tập thể, trang trọng, thời gian bố trí hợp lý để có mặt đông đảo nhất.
Em xin cảm ơn sự thông cảm của cụ cho những sai sót của nhà em.
Đúng là công tác truyền thông của nhà em cho giải còn hơi kém, em sẽ cải thiện dần ạ. Phần tổng kết điểm em sẽ đề xuất dùng phần mềm và máy móc để giảm bớt vấn đề liên quan đến con người cho nhanh và giảm bớt sai sót.
Còn về thời gian diễn ra giải, 2 ngày là vừa đủ cụ ơi. Lâu quá thì tất cả sẽ mệt mỏi lắm, sợ VĐV không đủ sức hoàn thành. Năm nay tăng có 1 bài mà đến tận 21h15 ngày thứ 2 mới hoàn thành đội cuối cùng mà. Lúc trao giải lại mưa to, máy móc của các đơn vị truyền thông không thể mang ra tác nghiệp được. Nhà em xung phong xách hẳn con smartphone ra đứng dưới mưa để live cho các cụ xem (vì em biết các cụ ở nhà đang rất mong chờ, cứ được tí nào hay tí đấy).
Mong rằng những sai sót vừa qua không làm ảnh hưởng tới tình yêu của cụ với VOC nhà em. Hix hix

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Em chỉ là 1 fan của giải nên em có đôi lời muốn nói như sau:
+ Thứ 1 em chúc mừng những bác đã giành chiến thắng, cũng như những bác đã đc trao giải nhưng do sai sót của BTC nên lại thành ra mất giải vào tay người khác. Em biết các bác có thể buồn, tự ái, cay cú nhưng cái chính là các bác đã đc thỏa mãn niềm đam mê, vượt qua những thử thách của VOC cũng như vượt qua chính bản thân mình trong 1 cuộc chơi đòi hỏi rất nhiều về sức khỏe. Điều này là các bác đã may mắn và hạnh phúc hơn rất nhiều những người chưa đủ khả năng để sống trọn với đam mê như em chẳng hạn.
+ Thứ 2 là trong 1 cuộc thi lớn với những vận động viên có cá tính mạnh như VOC thì ko ai mong muốn có sai sót xảy ra. Nhưng nếu như sự đã rồi thì em cũng mong các bác bình tĩnh lại, dẹp bớt cái tôi, cái tự ái để cùng hướng đến 1 cái kết trọn vẹn cho cuộc thi năm nay, cũng như tạo tiền đề cho VOC các năm sau có cơ hội đc diễn ra. Thật sự sẽ là rất buồn nếu vì những tranh cãi của năm nay mà VOC sẽ ko đc tổ chức nữa.
Đây là đôi lời của 1 fan trung thành của cuộc thi cảm ơn các bác đã lắng nghe. Em chúc các bác luôn mạnh khỏe và giữ mãi đc niềm đam mê của mình với những chiếc xe và những cung đường khó khăn, gai góc :)
Nhà em cảm ơn cụ đã thông cảm giúp cho nhà em. Từ qua giờ BTC đang họp bàn, rà soát từng con số của từng bài thi để đảm bảo không còn sai sót gì nữa. Dù sau 2 ngày tổ chức ai cũng mệt mỏi nhưng từ sáng qua tới giờ BTC không ai nghỉ ngơi, ngồi kiểm tra mọi thứ rất căng thẳng. Các cụ ấy cũng đang họp bàn để đưa ra phương án giải quyết tốt nhất, để phần nào đó làm vơi đi nỗi buồn của các đội. Qua mỗi lần sai sót BTC sẽ chuyên nghiệp lên một chút, mong rằng các cụ mợ vẫn yêu VOC nhà em. Em cũng đang buồn lắm đây ạ

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Truớc tiên, e xin vinh danh toàn thể BTC, TVN đã hồ hởi phấn khởi tạo sân chơi hấp dẫn cho cộng đồng. Chúng em vô cùng ghi nhận.

Thay mặt TVC, một trong những tổ chức tham dự VOC chắc đến 8 năm có lẻ và gần như không năm nào thiếu mặt tham dự VOC. Năm nay "vô tình" có thành viên đạt giải (theo công bố ban đầu) tham gia thì đấu ở hạng Bán tải Việt Nam giờ bỗng nhiên vì lý do nhầm lẫn chúng em đi tong "cái giải nhì" xin hỏi:
- Trên tinh thần thể thao, việc nhầm lẫn kết quả trong quá trình tổng kết điểm của các VĐV dẫn đến sai trong quá trình trao giải sẽ được BTC giải quyết như thế nào với tổ chức, VĐV thuộc tổ chức đó khi đã tuân thủ đầy đủ quy định, lệ phí, điều lệ để tham gia thì đấu?
- Trên tinh thần OF: khi nhận được giải, chúng em mừng vui khôn xiết, ăn uống thả ga, mạnh mồm khoe khoang khắp nơi, khi tỉnh dậy đang hưng phấn, ăn ngay cái đính chính của BTC vào giữa alo. Vầy giờ chúng e giải quyết các vđề có liên quan dư lào?
* Về huân huy chương, kỷ niệm chương chúng em nên tổ chức lễ trao trả long trọng như khi chúng em nhận giải.
* Về phong bì giải thưởng, do quá hớn chúng em tổ chức ăn uống tưng bừng cụ thể luôn là mổ lợn linh đình khao cả tổng. Tất diên, ngân sách chính là từ giải mà ra, thiếu chúng em bù thêm, thừa xung quỹ (thiếu là đương nhiên). Vậy chúng em nên oánh lô, trúng thì có xèng để trả, thua thì mai oánh tiếp đến khi nào đủ thì trả lại cho BTC thì dừng.
* Về tinh thần, chúng em biết ăn nói ra răng với các đối tác, bạn bè gần xa, bà con lối xóm???

E khó nghĩ quá. Thà cứ yếu, cứ kém cứ ở dưới đáy thì cái thói sỹ hão của mấy ông VĐV không có cơ hội bùng phát. Đằng này... giờ em phải làm sao? Em thật!!!

Cụ thông cảm chờ thêm một chút ạ, BTC đang họp tìm phương án giải quyết vấn đề này. Cả đêm qua, cả chục con người ngồi so sánh từng con số, con chữ về thành tích thi để đảm bảo không còn một chút gì sai sót nữa. Mong cụ thong thả cho các cụ ấy tí thời gian. Hix hix

325

Xe buýt
Vui vui là hihi

Mrs.Xòa

Xe tải
hihi lấy ck con nhầm nữa là chuyện này . chuyện nhỏ