[VOC] VOC 2017 - Thông báo kết quả thi của các đội.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Là chánh tổng rồi nói "nhầm lẫn chút xíu ko vấn đề gì to tát" thì nghe hơi thối đấy..
Nguyên 2 hạng pickup nguyên bản và cơ bản bị lật tung phèo cả..*** đâu ra cái thằng đứng 4-5 tự dưng nhảy lên nhận giải, *** đâu kiểu VĐV lên nhận giải giật mình *** hiểu sao lại đc giải, còn bọn tôi mấy thằng biết mình thắng tự dưng thành nhận vơ mình chiến thắng...
Cũng may là BTC vẫn muốn anh em nhớ đến VOC là sân chơi "sạch" như "lão chánh tổng bên PVC nói" là sân
chơi ko mập mờ;ko dàn xếp thứ tự...nên đã dám chấp nhận sự thật và chuẩn bị cho vô vàn bòng bong cho việc giải quyết hậu quả như thu lại giải đã trao, hình ảnh đã choạch, truyền thông đã phát đếch làm sao "xóa" đc..rồi chuẩn bị phát lại Trao giải ntn,các VĐV đc giải có đến nhận hay ko...đệch..chỉ vì lũ tắc tránh làm ăn vớ vẩn (cho nghỉ hết mịa nó đi hoặc nó có liêm sỉ thì xin out đi..làm khổ và mất mặt anh em điều hành VOC ).
Kết: BTC VOC phải nói khá đc..dám hy sinh khá nhiều thứ,chấp nhận mọi mớ bòng bong để giữ "uy tín" của giải (cái này đếch mua đc)..chứ mà cứ ỉm đi thì VOC 2018 chả ma nào nó tham gia..
Nhầm là k phủ nhận song sai sót chỉ là khâu tổng hợp , còn kết quả có giấy trắng mực đen mờ cụ

hienty

Xe tăng
Cụ thông cảm chờ thêm một chút ạ, BTC đang họp tìm phương án giải quyết vấn đề này. Cả đêm qua, cả chục con người ngồi so sánh từng con số, con chữ về thành tích thi để đảm bảo không còn một chút gì sai sót nữa. Mong cụ thong thả cho các cụ ấy tí thời gian. Hix hix
Vầng, cá nhân e cũng từng điều hành giải nhũn não nên e rất hiểu mọi nỗ lực phấn đấu để hoàn thiện khâu tổ chức. Làm dâu trăm họ không phải dễ. Đứng ngoài soi toàn lỗi, nhưng có làm mới thấm mới thấy NHỤC. He he, với quan điểm dĩ hoà vi quý chín bỏ vào mồm, chúng e đồng tình với mọi khó khăn của BTC. Dám nhận cái sai là đáng quý, sửa sai hợp tình lại càng quý hơn. E chỉ lưu ý BTC rằng:
- Cần có hướng giải quyết triệt để, sai đâu sửa đấy, khó đâu gỡ đấy.
- BTC là đơn vị chủ quản, cần rất cần công tâm và minh bạch mọi khúc mắc của Chi hội, VĐV tham gia thì đấu và cổ vũ.

Hơn hết BTC hãy tin rằng, chúng e ko quay lưng hay tìm cơ hội vạch lá tìm sâu mà luôn đồng hành cùng BTC để hướng tới công bằng, dân chủ và văn minh. He he, em thật.

Chúng em đợi, vẫn hồi hộp không phải vì giải thưởng mà vì tinh thần OF VẪN CHẢY trong mọi hoạt động của các chi hội trong diễn đàn.

phamhunga

Xe tải
BTC cần xem lại công tác tổng hợp điểm số sau mỗi bài thi. Vì nếu có lâu thì cũng chỉ mất 10 phút để cho ra kết quả xếp hạng trong bài. Sau mỗi bài thi nếu VĐV biết được kết quả thì sẽ có chiến thuật thi đấu cho hợp lý cũng như có khiếu nại thì sẽ giải quyết được n

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
BTC cần xem lại công tác tổng hợp điểm số sau mỗi bài thi. Vì nếu có lâu thì cũng chỉ mất 10 phút để cho ra kết quả xếp hạng trong bài. Sau mỗi bài thi nếu VĐV biết được kết quả thì sẽ có chiến thuật thi đấu cho hợp lý cũng như có khiếu nại thì sẽ giải quyết được n
Dạ, ngay trong buổi gặp gỡ báo chí BTC cũng đã nhận được câu hỏi này và đã lên kế hoạch đặt hàng một phần mềm tổng kết nhưng gấp quá không làm được. Phương án thay thế là các bảng ghi kết quả trực tiếp tại đường, nhưng cái này chỉ thống kê được có mỗi đường đang thi. Năm sau hi vọng sẽ có cái hệ thống trực quan này cụ ạ. Còn năm nay sức người thì sai sót rồi, mong cụ bỏ quá cho nhà em.

SilverChick

Xe đạp
Dạ, ngay trong buổi gặp gỡ báo chí BTC cũng đã nhận được câu hỏi này và đã lên kế hoạch đặt hàng một phần mềm tổng kết nhưng gấp quá không làm được. Phương án thay thế là các bảng ghi kết quả trực tiếp tại đường, nhưng cái này chỉ thống kê được có mỗi đường đang thi. Năm sau hi vọng sẽ có cái hệ thống trực quan này cụ ạ. Còn năm nay sức người thì sai sót rồi, mong cụ bỏ quá cho nhà em.
Đã chốt được Bảng điểm hạng Cơ bản bán tải chưa ạ?

buituananh_as

Xe điện
Nhầm là k phủ nhận song sai sót chỉ là khâu tổng hợp , còn kết quả có giấy trắng mực đen mờ cụ
Sau mỗi bài thi..vì bọn em gần như cuối nên em đều choạch lại cái bảng này..

Chưa kể anh em PVC còn có giám sát ghi tay hết,rồi một ban cập nhập lên bảng điểm tất cả các hạng luôn chứ ko chỉ xe của PVC nên..sau 30p là ae thi đấu biết mình đang đứng thứ mấy luôn..

Chính sự chuyên nghiệp này mà việc gửi thông tin khiếu nại rất nhanh và chuẩn xác :P

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Sau mỗi bài thi..vì bọn em gần như cuối nên em đều choạch lại cái bảng này..

Chưa kể anh em PVC còn có giám sát ghi tay hết,rồi một ban cập nhập lên bảng điểm tất cả các hạng luôn chứ ko chỉ xe của PVC nên..sau 30p là ae thi đấu biết mình đang đứng thứ mấy luôn..

Chính sự chuyên nghiệp này mà việc gửi thông tin khiếu nại rất nhanh và chuẩn xác :P
Thì đó, chỉ là do cộng trừ sai tí thôi chứ đâu phải có sự sắp xếp phỏng cụ ;)

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Lùm xùm cái lọ cái chai nhưng e thấy btc năm nay chuẩn hơn mọi kỳ voc em biết :
dám nhận sai , sửa sai là tín hiệu tốt cho giải đấu voc trong tương lai :)

dotuan90

Xe đạp
Duyên e kém chưa có thời gian để tham gia cùng cccm nhưng ai chả có lúc sai lúc nhầm lẫn .sai thì sửa thôi cccm nhỉ

DẠY BÁN HÀNG ONLINE

[Tịch thu bằng lái]
Website
duyanhweb.com
Triton có giải là em vui rồi vì em cũng đi triton @@

khoinguyen3108

Xe đạp
Ban tổ chức năm nay thấy chuẩn hơn mấy năm trước