Với số tiền để lăn bánh K3 như vậy tại sao lại k mua bmw 3 nhỉ?

phucdiep

Xe tăng
Chuyển hướng kịch bản đi cụ nem- da- giau -tay ơi.anh e bên hàn bây giờ đoàn kết và hiểu biết lắm không bị kích động như lần trước đâu.

phucdiep

Xe tăng
Chuyển hướng kịch bản đi cụ nem- da- giau -tay ơi.anh e bên hàn bây giờ đoàn kết và hiểu biết lắm không bị kích động như lần trước đâu. 

Group Altus
Cụ lầy chuyên gia hỏi những câu e chẳng hiểu gì sất, lúc thì nhầm e vs cụ hổ trắng nào, lúc lại nói e là thợ ở ga ra là sao?
Cái thiwts lầy có lẽ e phải bổ sung thêm là chọn mer hơn là bim thôi vì mer nhiều xe mà gần như mới kính kong luôn

Piggy_s2

Xe hơi
topic này cũng được 1 năm rồi, bây giờ em chọn lại vẫn chọn k3! chắc nhiều cụ chọn giống em

MinhTien9999

Xe hơi
Mồm năm miệng mười như con đàn bà.Nản ghê

Tân NP

Đi bộ
e đây, e buồn cười trên of dạo này nhiều cụ ăn nói buồn cười gê, nhất là cái cụ minhtien gì đó, ngày trước of k có mấy ng nc kiểu này, nhưng thôi e cũng k qtam lắm , nếu có gì cho e xin lỗi cụ nếu e có gì sai vs cụ. e sợ ...
All: e bít là nhẩy vào box kia mà nói xấu k3 thì sẽ ăn đòn rồi, nhưng mà cái gì cũng có lí, vẫn là lập luận cũ mèm, ngày xưa forte giá 650 thì quá đẹp, giờ đây k3 tức là forte cải tiến mà tới 850 ngang e bim, hay e mer c 2 năm tuổi thì e dự lựa chọn k3 chắc chỉ có mấy cụ chưa sở hữu xe đức bao giờ hoặc mới chỉ đi test xe đức thôi. (e k có ý chê bai nhé.)
có quá nhiều vấn đề khi so sánh, tất nhiên k ai đi so xe mới vs xe cũ hày gì gì đó, mà e đang nói là vs cái tầm tiền đó nó nhiều lựa chọn k nhất thiết phải là e forte cải tiến, e lấy thí dụ, 1 bác đi bim 320 sx 2011, đi cùng bác đi k3 vừa ra, các cụ nghĩ sao khi đứng cạnh nhau? tiếp là bằng tiền mà cảm giác vận hành kém hơn hẳn, rồi thì độ mất giá trị, cũng thua luôn, rồi thì thương hiệu càng thua, ôi nhiều vấn đề lắm, e chán chẳng muốn bàn,
nhưng tất nhiên mỗi ng mỗi sở thích, và e cũng tin là đa phần nhũng ng mua k3 đều là những ng sở hữu xe lần đầu hoặc ít thì cũng chưa từng sở hữu xe đức. xin hết, mời các cụ gạch đá
Hiện tại e đang chạy sonata, về cảm giác lái có khi không bằng em civic cũ của e. Nên k3 không có cửa gì so với bim3. Em cũng mua sonata cũ nhưng không chọn bim3 cũ. Vì nghe trên diễn đàn nói bim 3 rất hay lỗi vặt và chi phí sử dụng cao. Nên e chọn xe hàn thôi

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Mua gà thì được bóc tem và bim là xe sang nên giá bảo dưỡng cũng sẽ sang theo. Giống kiểu cụ vào ks 5* thì chai nước cũng sẽ được tính giá 5* :)

chebon

Xe buýt
Có mỗi cái chủ đề này mà cãi nhau như chém chả.xe *** nào chả đc miễn là xe mới.ham hố *** j cái xe 4-5-6 năm tuổi

202

Xe container
Cứ xe mới mà đi. Xe cũ dù sang thì cũng lọc xọc theo thời gian. Do khí hậu ở mình khắc nghiệt.

vietran

Xe ba gác
Cứ xe mới mà đi. Xe cũ dù sang thì cũng lọc xọc theo thời gian. Do khí hậu ở mình khắc nghiệt.
Cảm giác bóc tem bao giờ cũng sướng + phê hơn cụ ơi :))
Các cụ đang cưỡi 1 em mẹc E dăm bẩy năm tuổi xong sang 1 em vios hay altis mới cứng bóc tem sẽ thấy chán k tả siết luôn. Nó chỉ là chi phí bảo dưỡng lớn chứ đi thì những em kia mới cứng cựa k có cửa gì để so đâu, lành phành lọc sọc hơn nhiều

202

Xe container
Các cụ đang cưỡi 1 em mẹc E dăm bẩy năm tuổi xong sang 1 em vios hay altis mới cứng bóc tem sẽ thấy chán k tả siết luôn. Nó chỉ là chi phí bảo dưỡng lớn chứ đi thì những em kia mới cứng cựa k có cửa gì để so đâu, lành phành lọc sọc hơn nhiều
Bạn e mua con X5 cũ 2006 e thấy nó chán thôi rồi so với sportage 2016. Tất nhiên là tiền chênh lệch nhưng xe sang mà cũ ngoài 5 năm thì cũng xuống thôi.

chebon

Xe buýt
Cái này cụ nói cg đúng 1/2 nhưng nói thật nếu có tiền mua xe mới đi khỏi suy nghĩ đau đầu tiền ít chọn mẹt với bim 4-5-6 năm tuổi đến lúc sửa chữa không khóc đc còn mua xe mới thì vài năm khỏi lo có bán lại ko quá lỗ,nhưng vâng lại nhưng nói j thì nói mẹt với bim thì chạy sướng rồi chả chê đc j.vậy nên mua xe j thì còn tuỳ vào suy nghĩ mỗi người xem độ chịu chơi đến đâu nữa,có bản lĩnh chịu chi ko,âu thì cái j cg có giá của nó cả,chỉ có điều ae phải nhìn nhận vào thực tế đề cao tính khách quan.chứ cái thớt này cãi nhau như chém chả em đi qua ngứa mồm nói vài câu mong ae thông cảm

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
Thôi các cụ :) thực ra mỗi người có cái thú vui tao nhã riêng mà. E thì k phải là với tư cách sale mà e PR sản phẩm đâu. Chủ yếu e thấy là lấy đồ mới thì dùng yên tâm thôi. Vì trước e có lấy lại 1 vài thứ như đt,.. Về đc mấy bữa hỏng suốt. Từ đấy k ham hố hàng xịn nữa ;)

moco16

Xe máy
Bê đời cũ vần vô lăng có mà mỏi tay. E vẫn vote 1 phiếu cho xe đời mới dù hãng nào cũng vậy. Mỗi ng 1 sở thích 1 cảm nhận riêng. Topic chỉ nên ý kiến chứ ko nên tranh cãi vì ko ai giống ai. Nếu ai cũng mua bm cũ thì xe đời mới bán cho ai

Dê râu dài

Xe tải
Hiện tại e đang chạy sonata, về cảm giác lái có khi không bằng em civic cũ của e. Nên k3 không có cửa gì so với bim3. Em cũng mua sonata cũ nhưng không chọn bim3 cũ. Vì nghe trên diễn đàn nói bim 3 rất hay lỗi vặt và chi phí sử dụng cao. Nên e chọn xe hàn thôi
Sao không bằng được hả cụ? Sonata là bản nhập mà kém cả civic lắp ráp ạ? Hai thằng cùng đời hả cụ? Em đang khoái tìm một con sonata cũ.

Thành Mập

Xe hơi
E k3 mà chạy lên tới số km tầm 8v rồi chỉ cần so vs e toy chứ chưa nói gì tới xe đức ở km như vậy thì sẽ biết xe nào hơn xe nào ngay.
Tớ sợ k3 chỉ sau 6v bộ khung đã ỏng ẹo như răng bà lão cũng nên. Cái xe nó quan trong hơn cả chính là yếu tố thiết kế khung gầm và phù hợp với máy móc cũng như khả năng vận hành để làm sao tạo cảm giác lái tốt nhất, em k3 thì k đi từ gốc của vấn đề như vậy mà chỉ là hào nhoáng bề ngoài như có tí trợ lực lái rồi có tí hộp số để ng điều khiển ảo tưởng rằng chiếc xe vận hành thật tốt, nhưng cốt lõi vấn đề là thiết kế khung gầm, giảm sóc .... Có phù hợp với tổng thể cấu trúc chiếc xe k thì k có , do đó trong đk sử dụng như ở vn cùng với năm tháng trôi đi những yếu kém đó sẽ dần lộ ra
Em đi con k3 của ng trong hội 8 vạn thấy vẫn như xe e đi 2 vạn. E thật

chebon

Xe buýt
Toàn các trẻ trâu chém gió cái xe mà làm như đồ hàng mã ko bằng.uh thì nó có kém hơn nhật đức nhưng cũng ko phải quá chênh lệch của bền tại người chứ phá thì xe tăng còn hhỏng nữa là cái khung sắt lợp tôn.k3 hay fote đều giống nhau thôi fote7 niên rồi vẫn ngon đấy thôi có sao đâu .kết luận tiền nào của đấy ko nên so sánh quá đáng thành ra cãi nhau mất hay cái tinh thần ôf

bientranauto

Xe tải
Toàn các trẻ trâu chém gió cái xe mà làm như đồ hàng mã ko bằng.uh thì nó có kém hơn nhật đức nhưng cũng ko phải quá chênh lệch của bền tại người chứ phá thì xe tăng còn hhỏng nữa là cái khung sắt lợp tôn.k3 hay fote đều giống nhau thôi fote7 niên rồi vẫn ngon đấy thôi có sao đâu .kết luận tiền nào của đấy ko nên so sánh quá đáng thành ra cãi nhau mất hay cái tinh thần ôf
em mờcụ 1 ly!