[Funland] Vòng loại World Cup 2022: Đội tuyển Việt Nam sẽ dành được bao nhiêu điểm tại UAE?

tasx

Xe tăng
Haizzz. Tiếc cho các bạn Thái, đủ lực lượng đá còn chẳng ăn ai. Gặp Indo mà còn không vặt được thì ... đúng là cái vận nó đi xuống.

nguyenhoang_gac

Xe buýt
Cụ Park luôn có chiến lược cho cả giải, giữ sức, giữ bài cho đường dài, không tốc váy lên đá nếu không bị dồn chân tường. Vậy nên em dự trận gặp Ỉn và Mã mình ăn 1 bàn cách biệt mỗi trận, còn trận cuối hòa nghẹt thở thằng UAE.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Haizzz. Tiếc cho các bạn Thái, đủ lực lượng đá còn chẳng ăn ai. Gặp Indo mà còn không vặt được thì ... đúng là cái vận nó đi xuống.
Biết đâu trận sau cay cú, Thái nó lại vật chết thằng UAE thì sao. Thái nó không ngại UAE đâu.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
UAE lộ bài rồi. Ăn Việt Nam được cũng khó đấy cụ. Đội hình nó cần chia cắt 3 thằng key thôi là đói hết.
Theo truyền thống, cứ HLV Hà lan mà gặp ông Park là mất điện, về mất việc luôn. Lần trước Gus Hiddink gặp ông Park cũng thảm bại về mất việc luôn. Bản thân ông HLV Hà lan của UAE này cũng đã mất việc 1 lần, giờ hồi lại. Giờ ông Park cho nốt nhát cuối cho về hẳn Hà lan nghỉ hưu, đỡ phải nho nhe.

Laixe80

Xe tăng
Đồng ý luôn. Thực tế là HLV Park hình như cũng chưa bao giờ cho quân vào trận với tư thế giữ bài giữ vở thì phải. Mà mỗi trận ông ta có một chiến lược khác nhau được chuẩn bị từ trước.
Vâng chỉ sợ ông ấy lại tính xa quá lo giữ chân cầu thủ để đá trận sau (Indo < Malay < UAE), như kiểu Thái Lan :D

Laixe80

Xe tăng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Vâng chỉ sợ ông ấy lại tính xa quá lo giữ chân cầu thủ để đá trận sau (Indo < Malay < UAE), như kiểu Thái Lan :D
Ông Park tính xa là tính ở chỗ một vị trí 2 cầu thủ chính, vài cầu thủ phụ (đá chuyên vị trí khác nhưng vẫn có thể chơi ở vị trí ít khi chơi) chứ không phải cho đội hình phụ vào đá đâu mà cụ lo. Và ông Park thay người là đổi bài chứ không phải là để dưỡng sức. Ở Kings Cup, Anh Đức chuột rút rồi ông ấy còn không thay ra mà thay vị trí khác. Cuối cùng Anh Đức ghi bàn.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đội UAE hôm qua đá cũng quái phết. Đá chậm rãi, dưỡng sức, thỉnh thoảng nhấn nhá tí. Thắng 4 trái là nằm ngoài dự tính. :D Hy vọng trận gặp Thái, và Indo, UAE sẽ phải bung sức nhiều hơn. :D

Laixe80

Xe tăng
Được thế thì còn gì bằng cụ ơi :), nhin avatar của cụ, cụ trước có chơi bên Tathy ko
Thằng Thái là không ai coi thường nó được đâu.
Em không cụ ạ, thỉnh thoảng vào hóng thôi. Mà giờ Tathy giải tán rồi hả cụ, em thấy hay mà lâu không vào được trang đó.

21Bis

Xe tải
Cả 4 thằng ĐNA bạn hàng xóm với nhau mà không vật được thằng UAE à? Kém quá nhỉ? Có mỗi xuất vào thẳng chẳng lẽ lại để nó giật mất? Mấy anh em ĐNA ta ơi đoàn kết lại ... ủn cho VN vào lần này, lần sau VN tớ ủn lại các cậu, OK?

nhuataiche

Xe container
Cả 4 thằng ĐNA bạn hàng xóm với nhau mà không vật được thằng UAE à? Kém quá nhỉ? Có mỗi xuất vào thẳng chẳng lẽ lại để nó giật mất? Mấy anh em ĐNA ta ơi đoàn kết lại ... ủn cho VN vào lần này, lần sau VN tớ ủn lại các cậu, OK?
Xem ra Thái, Mã, Indo quyết giành giật nhau danh hiệu số 1 Đông Nam Á. Nhưng VN ta nghĩ khác, thà bại trận ở giải châu Á chứ đá ao làng hết vui rồi.

Dream 100

Xe ngựa
Thái sẽ giúp 30% và VN phải tự quyết 70% còn lại😀

DHL Pete

Xe tải
Vấn đề thằng anh em náo cũng thù nhau từ giải Sea Games đến AFF, nên các cụ để ý, trong khu vực với nhau, chúng nó đá còn ác hơn bên ngoài. Ngay cả người anh em đông dương Cam vài giải gần đây cũng to mồm lắm

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Vấn đề thằng anh em náo cũng thù nhau từ giải Sea Games đến AFF, nên các cụ để ý, trong khu vực với nhau, chúng nó đá còn ác hơn bên ngoài. Ngay cả người anh em đông dương Cam vài giải gần đây cũng to mồm lắm
Kiểu muốn nhanh có số má thì đồ sát big boss í cụ. :D Với lại đá kiểu rắc thóc chăn gà của Việt Nam thì các đội thua đều ức vì rõ ràng đá ngang ngửa mà sao toàn thua. :D

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Mình thì cho rằng UAE chưa gặp đối thủ thôi. Gặp Thái với VN thì mới biết tay ĐNA. Rồi UAE sẽ phải trở ở nhà thôi.

quangsot

Racing Boy
Trên Pantip những người bạn Thái lan đã ủng hộ Việt Nam rồi. Sau trận ngày hôm qua họ quyết tâm thắng các trận còn lại và cổ vũ cho Việt Nam thắng UAE để Thái lan về nhì bảng :))

Menlor

Xe tải
Việt Nam được thuận lợi về lịch thi đấu

hoangdang2002

Xe tăng
Công nhận với cụ, hàng thủ Malay đá quá dở, nếu tiền đạo UAE chuẩn xác hơn thì tỷ số đã ko như này ngay khi Malay chưa xuống sức.
Hàng thủ Malay dâng cao, dàn hàng ngang, không có hậu vệ chốt chặn, trong khi tiền đạo UAE lúc nào cũng có 2 thằng áp sát, tiền vệ nó nó chọc khe, câu bổng cho tiền đạo bứt tốc là đứt ... mấy cú như vậy chứ ko ít.
E thì cho rằng Mã quá tin tưởng lão TC Hoe, đá với VN và UAE mãi chả có bài vở gì, chủ yếu toàn lấy thịt đè người! Trận gặp UAE hôm qua là thấy rõ, Mã thể hình hơn hẳn nhưng tấn công chả có bài gì, như gà mắc tóc!