[CCCĐ] Vòng qua Châu Âu để đến được nước Mỹ

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Nick em hôm nay chính thức bay màu KDCN, trở về làm dân thường ;;)
Hôm nay cũng là ngày bên công ty DL chốt vé cho nhà em lên đường, đầu tháng 8 khởi hành ghép với đoàn khác.

Nhóm zalo đoàn cũ thì giải tán. Có hai bác này đi pv visa cùng đợt với em rất buồn vì bị trượt. Hai bác đã có con gái lấy ck bên Mỹ, có thư bảo lãnh sang mà làm visa Mỹ vẫn trượt. Nay hai bác cũng đi Châu Âu cho đẹp HC, cũng rất hi vọng vào chuyến đi này mà vẫn không đạt visa nên buồn lắm. Bác gái hỏi em thế tiền tiết kiệm em có bao nhiêu. Hai bác bảo hai bác có khoảng 1 tỷ trong NH, 1 sổ đỏ đứng tên hai vc mà không hiểu sao vẫn không được đi. Bên công ty động viên hai bác để sang tháng 9 làm visa tiếp.
Còn về phía em bạn sale nói hồ sơ của em cũng chưa phải đẹp, họ tính đạt tầm 85%, còn lại công ty bảo lãnh cho nhà em. Dù sao cũng là thành công bước đầu, với dân đen đi chợ bươn chải như bọn em thế cũng ngang đỗ đại học rồi ạ ::D

Chuẩn bị lên đường thôi :x

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Nick em hôm nay chính thức bay màu KDCN, trở về làm dân thường ;;)
Hôm nay cũng là ngày bên công ty DL chốt vé cho nhà em lên đường, đầu tháng 8 khởi hành ghép với đoàn khác.

Nhóm zalo đoàn cũ thì giải tán. Có hai bác này đi pv visa cùng đợt với em rất buồn vì bị trượt. Hai bác đã có con gái lấy ck bên Mỹ, có thư bảo lãnh sang mà làm visa Mỹ vẫn trượt. Nay hai bác cũng đi Châu Âu cho đẹp HC, cũng rất hi vọng vào chuyến đi này mà vẫn không đạt visa nên buồn lắm. Bác gái hỏi em thế tiền tiết kiệm em có bao nhiêu. Hai bác bảo hai bác có khoảng 1 tỷ trong NH, 1 sổ đỏ đứng tên hai vc mà không hiểu sao vẫn không được đi. Bên công ty động viên hai bác để sang tháng 9 làm visa tiếp.
Còn về phía em bạn sale nói hồ sơ của em cũng chưa phải đẹp, họ tính đạt tầm 85%, còn lại công ty bảo lãnh cho nhà em. Dù sao cũng là thành công bước đầu, với dân đen đi chợ bươn chải như bọn em thế cũng ngang đỗ đại học rồi ạ ::D

Chuẩn bị lên đường thôi :x
Mợ nhớ chụp nhiều ảnh cho chúng em du lịch cùng với nhá.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Visa mỹ và visa châu Âu chẳng liên quan đến nhau cả mợ ạ.
Khi làm visa Mỹ hai lần không đạt em nhờ sang bên dịch vụ chuyên làm visa và cả book tour du lịch Mỹ, nhưng cả hai bên sau khi nghe câu chuyện của em đều tư vấn em nên đi du lịch Châu Âu một chuyến cho đẹp hc xong về họ sẽ tư vấn tiếp. Em cũng rối không biết làm thế nào nên từng bước nghe theo họ. Hai đơn vị này đều tư vấn khách quan, không liên quan đến cty DL em đang book tour Châu Âu.

suti

Xe buýt
Khi làm visa Mỹ hai lần không đạt em nhờ sang bên dịch vụ chuyên làm visa và cả book tour du lịch Mỹ, nhưng cả hai bên sau khi nghe câu chuyện của em đều tư vấn em nên đi du lịch Châu Âu một chuyến cho đẹp hc xong về họ sẽ tư vấn tiếp. Em cũng rối không biết làm thế nào nên từng bước nghe theo họ. Hai đơn vị này đều tư vấn khách quan, không liên quan đến cty DL em đang book tour Châu Âu.
Đúng là châu Âu và Mẽo chả liên quan đến nhau, nhưng mà đã có visa đi châu Âu rồi thì cũng chứng tỏ 1 điều là tao đã đi đến châu Âu rồi và sau đó vẫn về VN nên có đi Mẽo thì tao cũng không có ý định ở lại đâu, có cơ được cấp visa Mẽo dễ hơn, hehe.

xe lôi

Xe tăng
E đang xin visa cho phụ huynh đi chơi nên hay chú ý,đọc trên mạng thấy thế này thì căng cho hộ chiếu mới quá nhỉ?

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
E đang xin visa cho phụ huynh đi chơi nên hay chú ý,đọc trên mạng thấy thế này thì căng cho hộ chiếu mới quá nhỉ?
Chắc bên đó họ chưa cập nhập mẫu mới, rồi sẽ ổn thôi cụ. Mẫu em tuy mới làm nhưng là đợt cuối, vẫn màu xanh lá ạ.
Em sắp lên đường rồi mà chưa chuẩn bị được gì mà việc thì ngày càng nhiều, phải dứt lắm mới đi được.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

kienvinh

Tháo bánh
Chắc bên đó họ chưa cập nhập mẫu mới, rồi sẽ ổn thôi cụ. Mẫu em tuy mới làm nhưng là đợt cuối, vẫn màu xanh lá ạ.
Em sắp lên đường rồi mà chưa chuẩn bị được gì mà việc thì ngày càng nhiều, phải dứt lắm mới đi được.
May đấy.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Mợ làm thớt mới đi, e chuyển thớt này vào mục hỏi đáp. Mở thớt mới cho tập trung vào chuyến đi.
Vâng cụ em cảm ơn cụ.
Em đã có lịch bay sáng thứ 3 ngày 2/8
Mai em test covid PCR xong ra sân bay em sẽ lập thớt mới cho chắc ạ !!!

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Em mời các cụ theo dõi tiếp phần 2 của em: Lên đường!!!

Xiang Ruan

Xe đạp
Visa US được hay ko nó phụ thuộc vào xét DS160 của đương đơn và phỏng vấn chứ chả liên quan phải đi vòng vèo Âu Á làm đẹp đâu cả,
Hộ chiếu trắng vẫn có cơ hội nhận thị thực bình thường :">

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Ôi thưa các cụ mợ. Đoạn kết của một cuộc tình, một ngày đẹp trời con nhắn tin bảo con về với mẹ nhé.
Và sau một tháng thu xếp chuẩn bị thì em đã đc đón con trong trong vòng tay.
Giấc mơ Mỹ xa dần nhưng một giấc mơ đẹp hơn đang hiện ngay trước mắt %%-

Chỉnh sửa cuối: