[CCCĐ] Vòng quanh: Hà Nội-Mù Cang Chải-Bắc Yên(Tà Xùa)-Hà Nội

Mr.Jin

Xe tải
Cụ nên đi trước đẹp nhất
[/QUOTE] e cũng tính thế cụ ạ

lamdh_08

Xe tải
Chuyến đi của cụ chủ cũng khá thú vị đấy :)>-

Văn Bản

Xe tải
Chuyến đi Mù Cang Chải của Cụ xuất phát ngày nào thế Cụ. Để sang tháng em căn ngày lên ngắm lúa. Tks Cụ

dragon001

Xe tăng
Cung này đi đẹp quá, cám ơn cụ, có dịp nhất định em sẽ đi, em đã đi cung hn lạng sơn, cao bằng bắc kan, thái nguyên, hn và cung hn sơn la, điện biên, lai châu, lào cai, hn nhưng vẫn chưa thấy đẹp bằng cung đường này của cụ

sony_2010

Xe điện
Cung này đi đẹp quá, cám ơn cụ, có dịp nhất định em sẽ đi, em đã đi cung hn lạng sơn, cao bằng bắc kan, thái nguyên, hn và cung hn sơn la, điện biên, lai châu, lào cai, hn nhưng vẫn chưa thấy đẹp bằng cung đường này của cụ
Đội ơn cụ!

VietCup

Xe máy
Suốt nẻo đường trên dải đất hình chữ S qua từng vùng đất khác nhau khám phá cuộc sống của những người dân Việt, tôi lại ngộ ra được nhiều điều mà có lẽ chỉ cắm đầu vào CV, cơm, áo, gạo, tiền...cả đời cũng không cảm hết được. Vùng đất Tây Bắc để lại trong tôi những ấn tượng, những cảm xúc đặc biệt về một Việt Nam thật đẹp, thật bình yên và cũng thật gần gũi.
Càng đi nhiều lại càng nhận ra một điều rằng, dù có khám phá thêm bao điểm đến luôn thôi thúc quay về miền đất đó thêm lần nữa. Vùng đất hoang sơ đầy huyền bí, những cung đường đầy mê hoặc...
Nhiều topic review về Mù Cang Chải, Bắc Yên (Tà Xùa), nhưng với cảm xúc và cảm nhận của mỗi người chia sẻ theo nhiều cách khác nhau. Vì vậy, vẫn muốn chia sẻ CCCM về chuyến hành trình khám phá vùng đất tươi đẹp này!
Mục đích chính chuyến đi dành tặng 200 chiếc chăn + 200 quần áo ấm + mì tôm và các nhu yếu phẩm khác...dành tặng cho trường tiểu học và THCS Mồ Dề - Xã Mồ Dề - huyện Mù Cang Chải - Yên Bái.

CCCM đi rồi có kỷ niệm vào chia sẻ cùng vui.
Xin mời các cụ cùng chải nghiệm chuyến đi của e!!!!!!!!!!!!!!!​
Năm nay bị hoãn lễ hội Mùa vàng Mù Cang Chải thì phải

Tóc Xoăn

Xe tăng
Em vào ngắm nhờ. Có đội rủ em cuối tuần này đi Mù Cang Chải 3 hôm mà em bận việc gia đình không đi được. Tiếc tiếc là :-?