Vòng vo tam quốc ,hết thuốc ra 1B

tuan1979

Xe tăng
Website
luyenchudep.net.vn
Chả là 2 vc e đi từ hướng cầu Thanh trì để ra đường 1b ( hay 1a), đi hết cầu thì cơ man nào là đường đi, cầu vượt,lúc cong, lúc thẳng, lúc uốn lúc lượn...mà lần nào cũng phải mất nửa tiếng vừ đi vừa hỏi mới ra được đường 1b. Vậy cụ nào có kinh nghiệm đi hướng từ cầu TT ra đường 1b thì phổ biến cho anh em được biết với ạ. E sẽ vodka nhiệt tình ạ

sakuda

Xe điện
cứ đi 1 vài lần thì biết, chứ nhìn cái sơ đồ thì ong hết cả thủ kụ ah

Tốt nhất là rủ ông nào biết đường đi cùng, vài lần là bít :D

Xuân thì

Xe buýt
Em đi vài lần, lần nào cũng chửi bố cái thằng GTCC. Nó tiết kiệm biển báo quá, đến khi phát hiện ra hướng cần rẽ thì đã vượt quá mất rồi.
Đúng ra cách chỗ rẽ tầm 500m, nó làm vài cái biển báo liên tiếp, có ghi khoảng cách đến chỗ rẽ để bà con tà tà xi nhan. Với tốc độ 80 km/h, đảm bảo các cụ khi phát hiện ra biển báo thì ko kịp giảm tốc độ để rẽ.
Tóm lại, bọn GTCC toàn những thằng thiểu năng.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em đi vài lần, lần nào cũng chửi bố cái thằng GTCC. Nó tiết kiệm biển báo quá, đến khi phát hiện ra hướng cần rẽ thì đã vượt quá mất rồi.
Đúng ra cách chỗ rẽ tầm 500m, nó làm vài cái biển báo liên tiếp, có ghi khoảng cách đến chỗ rẽ để bà con tà tà xi nhan. Với tốc độ 80 km/h, đảm bảo các cụ khi phát hiện ra biển báo thì ko kịp giảm tốc độ để rẽ.
Em cũng công nhận với cụ cái chữ đỏ đỏ đó. Gặp bình thường em cũng cứ có cảm giác các bác ấy giống thiểu năng trí tuệ. Nhưng soi kỹ thì thấy các bác ấy cứ giả ngô giả ngọng thế thôi, nhưng lại ăn người đấy!

BMW-xuanthuan

Xe hơi
đoạn đó em hay bị mất phương hướng

Hoathanhtao

Xe điện
Để sau này có chiến tranh,các cụ đã có kỹ năng xác định phương hướng còn gì=))

duongpe

Xe máy
Em cũng công nhận với cụ cái chữ đỏ đỏ đó. Gặp bình thường em cũng cứ có cảm giác các bác ấy giống thiểu năng trí tuệ. Nhưng soi kỹ thì thấy các bác ấy cứ giả ngô giả ngọng thế thôi, nhưng lại ăn người đấy!
Em cũng đồng ý với cụ, Nếu mà làm chuẩn thì chúng nó ăn bằng gì

Thái Phượt

Xe tăng
Ơ Cụ lói thế lào ấy chứ ,phi thẳng qua khỏi cầu Thanh Trì đi thẳng mãi qua Bắc Ninh lên Lạng Sơn citi chính là đường QL1B rồi còn rì .QL1A cũ là qua cầu chui Lâm gia Trang phi thẳng qua cầu Đuống đi tiếp Yên Viên,Từ Sơn Bắc Ninh chứ .mà bi chừ có mấy ai đi QL1A nữa đâu Cụ ,đoạn trên Đồng Mỏ đi vào Ải Chi Lăng xịn còn một đoạn đường đẹp nhưng bé tí để làm kỉ niệm thôi,mà các Cụ nhà mình hơi tí là chửi người ta Ngu với Thiểu Năng .Kể cả họ có Ngu mình góp ý với tinh thần xây dựng chứ chửi vậy nó xấu đi hình ảnh OF

Chỉnh sửa cuối:

Hoathanhtao

Xe điện
Ơ Cụ lói thế lào ấy chứ ,phi thẳng qua khỏi cầu Thanh Trì đi thẳng mãi qua Bắc Ninh lên Lạng Sơn citi chính là đường QL1B rồi còn rì .QL1A cũ là qua cầu chui Lâm gia Trang phi thẳng qua cầu Đuống đi tiếp Yên Viên,Từ Sơn Bắc Ninh chứ .mà bi chừ có mấy ai đi QL1A nữa đâu Cụ ,đoạn trên Đồng Mỏ đi vào Ải Chi Lăng xịn còn một đoạn đường đẹp nhưng bé tí để làm kỉ niệm thôi,mà các Cụ nhà mình hơi tí là chửi người ta Ngu với Thiểu Năng .Kể cả họ có Ngu mình góp ý với tinh thần xây dựng chứ chửi vậy nó xấu đi hình ảnh OF
Chắc là bác ấy hỏi hướng BẮC-NAM cụ ạ!:D

Mr nhà quê

Xe buýt
oài, e giống cụ quá, mấy lần toàn bị vượt qua chỗ cần rẽ

thepthuongtin

Xe hơi
Em cũng toàn nhầm đường chỗ ấy thôi ạ!!!!