[Funland] Vợt tennis ws prostaff 280g

Dragonslayer

Đi bộ
Cccm cho e hỏi với ạ, e mua vợt mới mà sao lại căng cước sẵn ạ, ai biết chia sẻ giúp e với

tonnuchimse

Xe buýt
Bác mua trên web nước ngoài à?
Có nơi nó cho chọn cước rồi căng sau đó giao cho mình.
Có thể mặc định là chọn cước rồi, bác có thể bỏ chọn phần cước này nhưng chắc không để ý.
Cũng chả vấn đề gì đâu, không hợp thì lại căng lại cước khác

Dragonslayer

Đi bộ
Bác mua trên web nước ngoài à?
Có nơi nó cho chọn cước rồi căng sau đó giao cho mình.
Có thể mặc định là chọn cước rồi, bác có thể bỏ chọn phần cước này nhưng chắc không để ý.
Cũng chả vấn đề gì đâu, không hợp thì lại căng lại cước khác
Dạ vâng e cám ơn bác, tại chưa thấy mua mà có cước sẵn bgio nên e thắc mắc ạ

love_all

Xe hơi
Dạ vâng e cám ơn bác, tại chưa thấy mua mà có cước sẵn bgio nên e thắc mắc ạ
Híc.!. thường những vợt "trải nghiệm" thì luôn được nhà cung cấp căng sẵn cước để người mua (chưa có nhiều thông tin) sắm về chơi luôn, không phải thêm thắt gì.... Kiểu như vợt cho juniors 23-25-26 inches hay vợt 27 inches cho người lớn - loại đề cử cho tất cả mọi người (all players).

Với những vợt như của cụ mua thì là vợt có xếp hạng theo chuẩn, có đề cử riêng biệt, nên nhà cung cấp để tùy chọn cước căng cho phù hợp kiểu chơi. Trong trường hợp này, em nghe nói đang khuyến mại 01 cước và 01 cuốn cán nên có thể nhà cung cấp đã căng lên khung luôn, hẳn là lý do nhạy cảm chứ không phải là do chất lượng vợt.!.? Thường loại cước căng sẵn cũng trong đề cử của nhà SX và mức cân căng ở trung bình của mức đề cử được in trên khung vợt.!