VP6 Linh Đàm - Em đang lăn tăn, nhờ các cụ chia sẻ!

trongtoibds

Xe tải
Thưa các cụ/mợ!

Kiếp sống thuê nhà chục năm trời em thấy cũng oải quá, gom góp vay mượn được ít tiền em đang định kiếm một căn nho nhỏ tại VP6 của bác điếu cày. Mặc dù bản thân em không khoái bác này cho lắm nhưng điều kiện của em cố hết sức cũng chỉ có tầm này thôi nên không với cao hơn được.

Vậy các cụ/mợ nào có chút kinh nghiệm và hiểu biết về dự án này chia sẻ giúp em với ạ. Cụ thể em đang quan tâm căn số 38 và muôn tham khảo:

1. Vị trí căn này có ổn không? (Hướng view có vấn đề gì không)

2. Hàng lang của tòa nhà có rộng rãi, và khu sinh hoạt chung có ổn không?

3. Chất lượng xây dựng của tòa này so với các khu đã và đang xây của bác này thế nào?

4. Các cụ mợ nào có thông tin hữu ích nào cho em ý kiến thêm ạ.

Em cảm ơn các cụ/mợ :) Chúc các cụ mợ sức khỏe (b)

P/S: Xin phép Mod cho em post ngoài quán vì em đang rất cần ạ.
Cụ mua xong chung cư chưa cụ

trongtoibds

Xe tải
ok! Thân ái và quyết thăng cụ nhé

water123

Xe máy
VP6 vị trí đẹp thật, lúc trước có suất CC đổi sang VP6 em ko đổi giờ lại thấy tiếc.

Manh Leo

Xe đạp
https://www.facebook.com/groups/batdongsanmuongthanh/
Cụ muốn mua vào đây hỏi giá tốt lắm k phải qua sàn đại long đâu thông tin nó cũng lấy ở đây ra, và của khách bán họ gửi, 1 căn nó ăn chênh tầm 20-30tr cụ ah
Hehe, một căn ăn chênh 20-30 triệu cơ ạ. Mang tiếng môi giới quá cụ ạ. Người mua - người bán gặp nhau mà môi giới kiếm được 20-30 triệu. Hihi

Phuongvyha

Xe máy
chất lượng sau 5 năm sẽ biết...cc bác Thản rẻ mà không bổ

Donal_Quang

Xe hơi
Làm gì có cái gì ngon, bổ mà còn rẻ đâu, thứ đó không tồn tại trên đời đâu ;D

Nguyễn Thử

Xe máy
Thưa các cụ/mợ!

Kiếp sống thuê nhà chục năm trời em thấy cũng oải quá, gom góp vay mượn được ít tiền em đang định kiếm một căn nho nhỏ tại VP6 của bác điếu cày. Mặc dù bản thân em không khoái bác này cho lắm nhưng điều kiện của em cố hết sức cũng chỉ có tầm này thôi nên không với cao hơn được.

Vậy các cụ/mợ nào có chút kinh nghiệm và hiểu biết về dự án này chia sẻ giúp em với ạ. Cụ thể em đang quan tâm căn số 38 và muôn tham khảo:

1. Vị trí căn này có ổn không? (Hướng view có vấn đề gì không)

3. Chất lượng xây dựng của tòa này so với các khu đã và đang xây của bác này thế nào?

Em cảm ơn các cụ/mợ :) Chúc các cụ mợ sức khỏe (b)

P/S: Xin phép Mod cho em post ngoài quán vì em đang rất cần ạ.[
CC vp6 thì đẹp luôn cụ ak. căn 38 nhà hình tam giác nhưng được hướng view đẹp cụ ak

Donal_Quang

Xe hơi
Ngoài cái khoản thiết kế xấu ra thì căn 38 có lẽ chỉ là vấn đề bao nhiêu tiền thôi.

olala87

Xe máy
1.Vị trí căn này có ổn không? (Hướng view có vấn đề gì không)
Tra lời.vị trí thuan tuan cho đi làm khu vực giai phóng,gân bến xe nc ngầm thuận tiện đi lại khu vực phía trong
Hành lang 1.8 ok luôn ,tòa có 8 thang máy nên thoải mái nhé
Chất lượng đảm bảo ,không pải la cao cấp nên chất lượng thương mại như vậy la ok
Mọi thắc mắc,thông tin và giá cả vui lòng lh e 0949419586

CVinhPhuc

Xe máy
Em nói thật, không hiểu thẩm mỹ ô Thản này thế nào, dùng sơn hoàn thiện nhìn nham nhở cực, đứng từ nhà em nhìn ra Đại Kim với khu HH + VP6 mà phát chán.
Ai đời toà nhà vừa xây xong sơn xong mà nhìn sơn như kiểu đã từ rất lâu rồi ấy :))
Bù lại thì cái VP6 được cái view đẹp thật. Nhưng cũng nguy hiểm nếu để trẻ con chơi 1 mình dưới sân. Các cụ ở đây nên lưu ý, mặc dù cái Ao Linh Đàm nó không sâu lắm ở gần bờ nhưng cũng kinh.

trongtoibds

Xe tải
Em nói thật, không hiểu thẩm mỹ ô Thản này thế nào, dùng sơn hoàn thiện nhìn nham nhở cực, đứng từ nhà em nhìn ra Đại Kim với khu HH + VP6 mà phát chán.
Ai đời toà nhà vừa xây xong sơn xong mà nhìn sơn như kiểu đã từ rất lâu rồi ấy :))
Bù lại thì cái VP6 được cái view đẹp thật. Nhưng cũng nguy hiểm nếu để trẻ con chơi 1 mình dưới sân. Các cụ ở đây nên lưu ý, mặc dù cái Ao Linh Đàm nó không sâu lắm ở gần bờ nhưng cũng kinh.
Cụ nói như thật. Đã ra đấy bao giờ chưa. Thử ra đấy xem trẻ con có leo dk xuống hồ ko. Mở ra là thối ah

water123

Xe máy
Em thấy toàn các bác cò vào ca ngợi CC của bác Thản thôi ạ.

Donal_Quang

Xe hơi
chung cư nào cũng có điểm yêu điểm mạnh, cò hay vạc thì cũng chỉ là người bán hàng thôi. Còn sự lựa chọn là phía người mua nhà, làm sao để lựa chọn cho chính xác, người mua nhà thông minh biết cách để cò tư vấn giúp mình đưa ra lựa chọn chứ không phải để cò quay mình các bác ạ