[Funland] Vụ công an Sóc Trăng đánh thiếu niên chạy xe máy

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Ở chỗ khác, ko có cam, ko có dân chứng kiến thì lại thành ... tự tử, dân muốn tin lắm nhưng cứ nhìn hành động của các anh như thế này thì tin vào đâu.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Gia đình đưa đơn tố cáo rồi. Hy vọng dư luận và cđm đưa mấy thằng cục súc ấy ra khỏi ngành nhanh.

QMintech

Xe tăng
Sau nhiều vụ việc tay vung trúng má, mặt lao vào dùi cui thì thấy rõ bọn đầu trâu mặt ngựa xem thường dư luận.
Em không chắc chắn nhưng nhìn film Mẽo thì nếu Tội phạm mà giơ hai tay đầu hàng, ko chống cự là dek dám đánh đâu. ở đây em thấy đánh đứa 1 chán chê quay ra đánh đứa 2.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cần j phải tuần tự. Gia đình tố khắp từ tỉnh đến tw luôn cho nhanh, mấy a đại biểu qh tỉnh nhà đó đâm đơn cật lực.

skuadi

Xe điện
Cháu nó ở nhà ngoan lắm…
Mời các cụ vào đây xem…

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Ra khỏi ngành và thêm cái án "đánh người có tổ chức" nữa.
Ngẫm con mình mà bị ntn thì ko biết phải căm.phẫn ntn nữa. Kinh khủng nhân cách của đám mặc nhầm áo ngành này.
Đạo đức của đám này có vấn đề. Bôi bẩn cả ll ca.

Phan Quynh Huong

Xe tải
Oái, sao đánh người dã man thế :( người ta sai thì chịu tội trước pháp luật, chứ sao xx lại đánh người như xht thế nhỉ

Henderson11

Xe tải
Không liên quan nhưng nhìn ông áo xanh trông chán quá. Huấn luyện kiểu gì trông ông như con châu chấu cào vào con voi ấy . Lấy hết sức mà vẫn k ăn thua. Nhìn đoạn ông hết sức để đập mà buồn cười k chịu được . Cảm tưởng ông học sinh kia mà né cái là ông ngã sấp mặt

haipvg

Xe tăng
Nói chung là cần xử lý đúng:
1. Mấy anh CS kia bị xử đúng theo quy định của ngành khi đánh người trái PL
2. Nếu người bị đánh có thương tích thì phải bồi thường
2. Người vi phạm luật giao thông phải bị xử phạt nghiêm minh.

comiki

Xe lăn
Sao em không thể tiêu hoá được tư duy
- Chắc 2 thằng này ntn mới bị đánh thế ?
- Nó vượt đèn đỏ đâm vào bà bầu thì sao ?
- Đánh cho nó chừa
- Ở nước ngoài chắc ăn cả băng đạn rồi
Nghe nó thiếu thượng tôn pháp luật và bạo lực làm sao ấy các bác ạ
Em từng là bà bầu bị thanh niên chở gas phóng nhanh lạng lách kéo ngã lăn ra đường, đau ko dậy được, và đau kéo dài cả hàng tháng sau. May chỉ là phần cứng và con em ko bị ảnh hưởng gì. Ngã xuống bất ngờ, đau, sợ hãi và bất lực nhìn 2 thằng nó chỉ ngoái lại rồi tiếp tục lạng lách phóng đi, thật lúc đó em chỉ cầu mong chúng nó đâm đầu vào đâu mà chết quách đi, bảo em bạo lực và man rợ cũng được.

Thật kinh khủng, nhìn 2 thằng bé đi vào không nhanh, dừng xe cẩn thận và đứng im chịu đựng mấy tên côn đồ đánh như phim xã hội đen......
Tôi không tin những gì chúng kể trước đó, tôi chỉ tin vào những gì nhìn thấy. Đề nghị đuổi ra khỏi ngành ngay lập tức 2 tên này.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Không liên quan nhưng nhìn ông áo xanh trông chán quá. Huấn luyện kiểu gì trông ông như con châu chấu cào vào con voi ấy . Lấy hết sức mà vẫn k ăn thua. Nhìn đoạn ông hết sức để đập mà buồn cười k chịu được . Cảm tưởng ông học sinh kia mà né cái là ông ngã sấp mặt
Toàn các cú đá mà dân có nghề nó ra 1 đòn là gãy xương sườn hay vỡ nội tạng đấy, cú đâp bằng mũ bh có thể gây xuất huyết não đăng xuất luôn. Chắc lúc đó ko có cam thì sẽ báo cáo là chạy rồi tự ngã xm.
Kinh khủng thật!

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Em từng là bà bầu bị thanh niên chở gas phóng nhanh lạng lách kéo ngã lăn ra đường, đau ko dậy được, và đau kéo dài cả hàng tháng sau. May chỉ là phần cứng và con em ko bị ảnh hưởng gì. Ngã xuống bất ngờ, đau, sợ hãi và bất lực nhìn 2 thằng nó chỉ ngoái lại rồi tiếp tục lạng lách phóng đi, thật lúc đó em chỉ cầu mong chúng nó đâm đầu vào đâu mà chết quách đi, bảo em bạo lực và man rợ cũng được.
Để tôi đổi clip thành: Phóng nhanh vượt ẩu và cái kết, mợ nhá.

tientung000

Xe điện
Nếu nhờ tác động đó, F1 của mợ sau này cứng cáp hơn thì mợ có cảm ơn chúng nó ko?
Em đùa chút, nhưng đi đứng ở VN giờ sợ thật. Đâm ngang hông, đâm từ phía sau,.. đúng gọi là phải mắt trước mắt sau mới né được. Cố gắng kiếm cái vỏ sắt bọc thân, cho AI điều khiển camera 4 phía là lành nhất.

fundraiser

Xe container
Nói chung là cần xử lý đúng:
1. Mấy anh CS kia bị xử đúng theo quy định của ngành khi đánh người trái PL
2. Nếu người bị đánh có thương tích thì phải bồi thường
2. Người vi phạm luật giao thông phải bị xử phạt nghiêm minh.
thế xxx đánh người trái pháp luật chỉ bị xử theo quy định của ngành và bồi thường thôi chứ ko bị xử theo quy định của pháp luật à cụ? Cụ thuộc bài ta sai ta xin lỗi dân mà dân sai dân chịu trách nhiệm trước pháp luật nhề.

Chỉnh sửa cuối:

Shadow381

Xe điện
Ra khỏi ngành và thêm cái án "đánh người có tổ chức" nữa.
Hành vi man rợ, hành vi đánh thế này nếu là của 1 người dân đánh thì bất cứ ai xem cũng đều chung nhận định: đối tượng côn đồ hung hãn, hành xử man rợ khi sử dụng gậy, chân tay, mũ bảo hiểm đánh vào các vị trí hiểm như đầu, bụng… đáng bị cho cách ly khỏi xã hội. Năm nào gần đây đối tượng trung tuổi đi xe bán tải ở Hà Nội va chạm giao thông đã lên gối đấm đá vào 1 thanh niên, bị cư dân mạng chia sẻ nghe đâu đã bị khởi tố.
Ở đây đối tượng đánh lại là công an, được học hành bài bản, được huấn luyện, được học những điều Bác dạy. Hành vi này có bị xem là côn đồ hung hãn hay ko?