[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Toi88888

Xe điện
Cái vụ này, bọn Đường Dương không giết người nên cùng lắm tù vài năm. Làm rầm rộ, điều tra chủ yếu để thanh lọc thế lực chống lưng thôi.
Sợ j ko xơi cụ nhỉ. Hai bên cùng đồng ý biết ai mà kêu.

nowhereland

Xe điện
Cái vụ này, bọn Đường Dương không giết người nên cùng lắm tù vài năm. Làm rầm rộ, điều tra chủ yếu để thanh lọc thế lực chống lưng thôi.
Nhắc cụ nhẹ nhàng thằng cu Khá bảnh cầm cái cò con tội cờ bạc xử điểm nhận 10 quyển lịch rồi đấy. Vụ này gộp 3, 4 tội mức độ vô cùng nghiêm trọng cứ thế mà nhân lên.

chachipheo

Xe buýt
Người hùng Võ sư nhà báo Đỗ Minh Tuấn người dám đứng tên tố cáo và theo sát vụ Đường Nhuệ ạ . Ae có thể ít biết người hùng thầm lặng ạ
chachipheo

Có phải cụ này đâu ? Một phóng viên trẻ báo PL theo vụ này, cụ Tuấn đã đính chính rồi mà cụ ?.

Lonestar

Xe điện
Cbi bị đập nhà cắt ngọn vì vi phạm trật tự xd trong khi đang ở khám thì vui
Cái nhà đang xây còn cắt ngọn được chứ cái nhà nó vào ở sinh hoạt ổn định rồi thì khó mà cắt ngọn Cụ nhé

gnoudman

Xe tăng
Chuyện này em xác nhận bên Lào là đúng sự thật. Thậm chí còn được đi du lịch, nghỉ mát, tắm biển cùng giám thị nữa ấy chứ.
Nhưng không được về thăm nhà, gia đình lên thăm thì được, riêng tư cỗ bàn thoải mái.
Là chuyện bên Lào đấy nhé, VN không có đâu.
Có được về đấy cụ ạ. 1 ông anh em, nhân vật chính trong 1 vụ cũng là sự kiện 1 thời rầm rộ và cũng là dạng đại án đấy. Tất nhiên lúc đấy là ngã ngũ xong xuôi bàn cờ và thụ án được mấy năm rồi.
Em không tiện nói nhiều vì liên quan nhiều người, nhưng khẳng định là có về được nhé. Vì về hay không thì không đơn thuần CB trại quyết được hay không đâu ạ.
À em cũng nói chuyện bên Lào nhé. :P

Bandodaugia

Xe máy
Từ tối qua lại thêm 4 cán bộ sở cẩm lên đường cùng vụ này...
Đảng đang thanh lọc thành phần xấu cho Nhà Nước, hoan hô hoan hô...!
Cách xử lý cán bộ tham nhũng thật tinh tế...

nowhereland

Xe điện
Có được về đấy cụ ạ. 1 ông anh em, nhân vật chính trong 1 vụ cũng là sự kiện 1 thời rầm rộ và cũng là dạng đại án đấy. Tất nhiên lúc đấy là ngã ngũ xong xuôi bàn cờ và thụ án được mấy năm rồi.
Em không tiện nói nhiều vì liên quan nhiều người, nhưng khẳng định là có về được nhé. Vì về hay không thì không đơn thuần CB trại quyết được hay không đâu ạ.
À em cũng nói chuyện bên Lào nhé. :P
Ông anh cụ em không biết, nhưng đa số quán triệt là KHÔNG được cụ nhé. Đi du hí xa xa cùng gia đình sếp trại rồi kéo gia đình mình đi cùng thì được, tất nhiên phải kín tí.
Về nhà dễ bị lộ, hàng xóm người quen biết thì phiền, dân Lào giờ smart phone lăm lăm trên tay, quay phim chụp ảnh trong nháy mắt vớ vẩn đi cả đội.

minh0075

Xe điện
Sau khi vk bị bắt thì Đường gọi cho đ/c nào để bỏ trốn, làm rõ cái :D
Làm đến tầm này còn bỏ trốn thì đúng cũng chỉ là phận con tuất thật.
Mà nghe cái ghi âm cách nói chuyện của tay này thì thấy có gì đó ko đủ tầm thật; mặcbduf giọng điệu giang hồ nó thưởng đểu giả; nhưng tay này cũng chie dừng lại ở mức độ đểu giả; ko gạn lọc được 1 tý gì chiều sâu.

xuanha_ng

Xe điện
Ông này chỉ nhìn vào vài vụ Oan sai; chục vụ chết người( chưa gì đã đổ tại 100% do công an) =====> Chửi cả hệ thống tư pháp, chính trị này nọ...thì ông cũng chỉ nhìn đời theo Cảm Tính và Phiến diện.
Mở mồm ra là vụ ông Chấn, ông Long.....kể chắc đc chục vụ chết người.....Nhưng ông nhớ được họ điều tra bao nhiêu vụ trong 1 năm không?
Với cách nhìn và tư duy như ông thì ông có làm ở vị trí người ta thì cũng kém và thối hơn thôi! Nên đừng dẩu mỏ lên chửi nhiều làm gì!
Chính tả và dấu câu chưa hiểu rõ mà cứ đi bàn việc lớn, thôi cứ bỏ qua cái còm cho nhẹ đầu, tranh cãi quá khéo bay thớt cụ à

gnoudman

Xe tăng
Ông anh cụ em không biết, nhưng đa số quán triệt là KHÔNG được cụ nhé. Đi du hí xa xa cùng gia đình sếp trại rồi kéo gia đình mình đi cùng thì được, tất nhiên phải kín tí.
Về nhà dễ bị lộ, hàng xóm người quen biết thì phiền, dân Lào giờ smart phone lăm lăm trên tay, quay phim chụp ảnh trong nháy mắt vớ vẩn đi cả đội.
Không về cái gọi là nhà mà vẫn thường trú đâu ạ ...;)
Thôi em stop chuyện nước Lào ở đây nhé...để hóng vụ Đường nhựa... :P

zelka

Xe buýt
Các kụ còn chuyện gì bên Lào nữa không, chém nốt để iem mở mang đầu óc tý..

duongthienly

Xe buýt
Nhắc cụ nhẹ nhàng thằng cu Khá bảnh cầm cái cò con tội cờ bạc xử điểm nhận 10 quyển lịch rồi đấy. Vụ này gộp 3, 4 tội mức độ vô cùng nghiêm trọng cứ thế mà nhân lên.
Chắc là án chữ chứ khó mà án số lắm!
Án trọng điểm.

Muon_biet

Xe cút kít
Em đang cho tiếp tục điều tra mà các cụ cứ phán như xong rồi, hjhjhj.

minh0075

Xe điện
Nguyên tâc là ko lên báo là được; kể cả trước hạn cũng thế.
Cho nên chú nào trước khi vô mà càng nổi tiếng; thì hàng năm càng khó nhận ân xá; phảo đợi đủ lâu cho bọn thối mồm ngoài kia nó quên đi đã.
Tất nhiên vẫn có thể cho ra; nhưng oai chọn chỗ ra để né 1 thời gian...

dtl01

Xe tăng
Ngồi vào lòng thế kia mà ko dị mới lạ! Kể cả bố ruột ở tuổi đó còn ko làm thế, huống chi bố dượng!
Cũng "dị" thật, nhưng có thể văn hóa, phong tục các vùng, các nhà... cũng có khác biệt...

Em thấy bảo ở Nhật Bổn, bố đẻ với con gái còn tắm truồng chung với nhau cơ ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng