[TNGT] Vụ tai nạn làm một người chết, 2 người bị thương, 3 oto liên quan tại đường Phạm Hùng

LeTai1979

Racing Boy
Mong linh hồn nạn nhân sớm siêu thoát.

anhtho

Xe ngựa
Vẫn bán được hết cụ ạ :) Trước giờ bao nhiêu cái xe tai nạn phục chế lại nó đi đâu cụ biết hông , có phải cái nào cũng cho về Thái Nguyên đâu, he he cụ cẩn thận đấy.
Mua xe tai nạn đã sợ, giờ lại gặp con xe cán mất mạng người thì còn kinh thế nào ? !!
Mua xe cũ phải cẩn thận lý lịch mới được.

HANOICity

Xe điện
Theo thông tin trên vnexpress.net một tờ báo có uy tín thì lái xe mazda bt50 hiện đang trong bệnh viện và được bảo vệ nghiêm ngặt. Khi xảy ra tai nạn xét nghiệm không có độ cồn, trạng thái lái xe không tỉnh táo nhưng chưa rõ nguyên nhân.
Nếu có sử dụng ma túy thì cũng biết ngay nên có thể loại trừ, vậy liệu hồ sơ vụ án có theo hướng đưa lái xe về Châu Quỳ hay không? Cụ nào am tường ngóc ngách khai sáng giúp em nhé! Xin cảm ơn!

Esse blue

Xe tải
Lái xe quả này dễ bị tâm thần lắm, các bác cứ đùa đi khéo thàng thật đấy.

rgvmen

Xe container
Nếu lái xe không cài dây an toàn mà đang say gì đó, bị va đập đầu vào cửa hoặc vô lăng cũng có thể dẫn đến chấn thương, em nghĩ tình huống này cũng có thể xảy ra các cụ ạ :(

anhtho

Xe ngựa
Theo thông tin trên vnexpress.net một tờ báo có uy tín thì lái xe mazda bt50 hiện đang trong bệnh viện và được bảo vệ nghiêm ngặt. Khi xảy ra tai nạn xét nghiệm không có độ cồn, trạng thái lái xe không tỉnh táo nhưng chưa rõ nguyên nhân.
Nếu có sử dụng ma túy thì cũng biết ngay nên có thể loại trừ, vậy liệu hồ sơ vụ án có theo hướng đưa lái xe về Châu Quỳ hay không? Cụ nào am tường ngóc ngách khai sáng giúp em nhé! Xin cảm ơn!
Chưa biết thế nào. Tại sao lại phải bảo vệ nghiêm ngặt ? Sợ gia đình nạn nhân chăng ?
Em nhìn kính xe vẫn nguyên, vô lăng thấy chưa bị biến dạng nên khó có khả năng tài xế bị va đập nặng. Có vụ trên cầu Thăng long, cái vô lăng bị ngực tài xế đập mạnh tới mức nó vẹo hẳn đi, và tài xế đương nhiên là nhập viện.
Khả năng ông này vì quá kinh hãi mà bị sang chấn tâm lý quá mạnh, vẫn chưa hồi phục được.

Vova

Xe container
Cháu thắc mặc một chút là nếu bây giờ theo CA ông này không uống rượu, không đập đá thì có bị truy tố không ạ? Mà nếu tòi là là ông ý bị động kinh hay bệnh gì đó tương tự thì có truy ngược lại được bộ phận khám sức khỏe cấp giấy phép lái xe cho ông ý không nhỉ?

HANOICity

Xe điện
Cháu thắc mặc một chút là nếu bây giờ theo CA ông này không uống rượu, không đập đá thì có bị truy tố không ạ? Mà nếu tòi là là ông ý bị động kinh hay bệnh gì đó tương tự thì có truy ngược lại được bộ phận khám sức khỏe cấp giấy phép lái xe cho ông ý không nhỉ?
Và nếu xảy ra như cụ nói thì lái xe mazda bt50 sẽ được miễn trách nhiệm hình sự?

Xe cỏ cũ

Xe điện
Chưa biết thế nào. Tại sao lại phải bảo vệ nghiêm ngặt ? Sợ gia đình nạn nhân chăng ?
Em nhìn kính xe vẫn nguyên, vô lăng thấy chưa bị biến dạng nên khó có khả năng tài xế bị va đập nặng. Có vụ trên cầu Thăng long, cái vô lăng bị ngực tài xế đập mạnh tới mức nó vẹo hẳn đi, và tài xế đương nhiên là nhập viện.
Khả năng ông này vì quá kinh hãi mà bị sang chấn tâm lý quá mạnh, vẫn chưa hồi phục được.
Chả tin vào cái sự công minh pháp luật xứ này. Đôi khi đi tù còn may, nhởn nhơ ở ngoài có khi bị xử đẹp.

Nem Zin

Xe hơi
Website
kanaflooring.com
Em nghĩ nếu mà ngậm miệng ăn xèng thì nhân quả. Con cái ông này, gia đình bọn ăn xèng rồi cũng đx âu yếm với giao thông VN thôi. Còn sự thật là bị đông kinh thì cứ truy tố thằng cấp giấy ksk và tài xế bt bị bệh mà vẫn lái

gà tơ

Xe tải
đi đường bây giờ phải cẩn thận các cụ ạ

kienkid

Xe container
chia buồn cùng gia đình nạn nhân!

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Đã là vô thức thì không đem ra so sánh AT hay MT được, nguy hiểm như nhau hết, vô thức mà còn cắt được côn thì hơi bị khôn bác nhỉ :)
Đồng ý với bác là thời lượng đào tạo cần đạt yêu cầu mới thả học viên ra đường, đây là điểm mấu chốt để đảm bảo an toàn.
Đúng thế. Đã vô thức thì cái nào cũng hiểm hết. Em cũng đi AT nhưng em giờ toàn lái chế độ Sport- chế độ bán tự động rồi chứ ko đi D nữa.

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Tài xế hôm nay tự nhiên lại có bệnh lý bất thường, xét nghiệm sau khi tai nạn không tìm thấy cồn..... chỉ có methamphetamin trong máu thôi. Tài xế có thoát được hay ko còn tuỳ thuộc vào quan hệ và số tiền ói ra.

Vilaki

Xe tải
E đi 2B, trước khi tới vị trí dừng đèn đỏ bao giờ cũng phải ngó qua gương chiếu hậu, nếu phát hiện em hung thần 4 chân nào đang lù lù sau mít thì cố hết cỡ đánh lái để tránh đỗ trước đầu nó. Đề phòng gặp phải tay nào say rượu hoặc đi xe mượn, chưa quen nên đạp nhầm chân ga thì có mà quang tèo.
CỤ chỉ được cái nói đúng. . Nói túm lại là luôn nhìn trước ngó sau

hung_doan

Xe hơi
Đọc xong vụ này giờ đi xe máy ra đường sợ chết khiếp đi được.hqua em đi ở hàng khay đã đi rất ngoan ở làn xe máy rồi mà có thằng xe điên đi oto ốp *** em cứ còi loạn lên đòi vượt.

tdtd

Xe điện
Cái vụ này, báo nói là lái xe nguy kịch lắm, hic hic, xe bên lái còn nguyên vẹn mà lái xe nguy kịch, hài ....