[TNGT] Vụ tai nạn trước mắt em.

lau ga gia

Xe buýt
Trả là hôm qua ngày thư 7 em đi công tác Việt Trì - Phú Thọ về, qua cầu Việt Trì đến đoạn cua chợ Bầu sao, em đang đi đúng làn đường, lúc này chiều ngược lại có 1 bác xe tải siêu trường, siêu trọng chở lúa đi ngược chiều và bên phải có cái ao. Bỗng em nghe thấy tiếng nổ đùng một cái nhìn ra cửa xe thấy cái xe tải từ từ trượt xuống bờ ao và nghiêng xe lật bánh, lúc đó có cái quán bên cạnh thấy 1 người phụ nữ bế con chạy ra khóc không lên hơi, chồng cô ấy đã bị cái xe tải đổ nghiêng đè xuống đáy ao rồi. Mọi người chạy đến đầu xe bốc những bao lúa ra để tìm người, nhưng em nghĩ bác kia đã bị vùi xuống bùn rồi, không còn cơ hội sống nữa. Bác xe tải và lái phụ bò ra ngoài không bị sao.
Ngắm qua hiệu trường em thấy bác xe tai kia đi xát bờ ao quá và lại đoạn đường này đang vào cua.
Nguyên nhân quan trọng nữa là mưa cả tuần vừa rồi làm nền đất bên bờ ao ngấm nước nhiều dẫn đến khi xe tải trọng quá nặng đi qua gây lún, xe nghiêng hệ thống bánh bên phải không chịu tải nổi gây nổ thế là ào xuống ao.
Qua đây em thấy các bác xe tải hạng nặng nên lưu ý vụ tai nạn này để giúp kinh nghiệm cho mình, khi trời mưa lâu ngày tránh đi sát lền đường quá và vào cua từ từ thôi nhé.
Em táp xe vào lề đường chay đến cũng chỉ chụp được 2 cái hình rồi phải lên xe đi ngay không thì tắc đường.
Cảm thương cho cái bác ngồi bên vệ đường sửa cái máy bơm đã bị cái xe tải siêu trường siêu trọng nó vùi xuống đáy ao rồi.

Em Ca mơ run quá cho nên chụp hình không được nét mong các cụ thông cảm.

Chỉnh sửa cuối:

Matizcoi

Xe cút kít
Người bị vùi dưới ao bùn mà cụ vưỡn cười được nhể?

nam_ch

Xe buýt
chả hiểu bác là loại người gì mà biết có 1 nạn nhân đã thiệt mạng mà bác còn cười được nữa vote - bác. chia buồn cho nạn nhân xấu số :(

thaonguyen

Xe buýt
khủng long kinh quá mong sao cứu đc bác chủ nhà đúng là tai bay vạ gió

soul 9133

Xe tăng
Khổ thân nạn nhân. Đúng là tai bay vạ gió mà.:63::63::63:

tata nano

Xe tải
Trả là hôm qua ngày thư 7 em đi công tác Việt Trì - Phú Thọ về, qua cầu Việt Trì đến đoạn cua chợ Bầu sao, em đang đi đúng làn đường, lúc này chiều ngược lại có 1 bác xe tải siêu trường, siêu trọng chở lúa đi ngược chiều và bên phải có cái ao. Bỗng em nghe thấy tiếng nổ đùng một cái nhì ra cửa xe thấy cái xe tải từ từ trượt xuống bờ ao và nghiêng xe lật bánh, lúc đó có cái quán bên cạnh thấy 1 người phụ nữ bế con chạy ra khóc không lên hơi, chồng cô ấy đã bị cái xe tải đổ nghiêng đè xuống đáy ao rồi. Mọi người chạy đến đầu xe bốc những bao lúa ra để tìm người, nhưng em nghĩ bác kia đã bị vùi xuống bùn rồi, không còn cơ hội sống nữa. Bác xe tải và lái phụ bò ra ngoài không bị sao.
Ngắm qua hiệu trường em thấy bác xe tai kia đi xát bờ ao quá và lại đoạn đường này đang vào cua.
Nguyên nhân quan trọng nữa là mưa cả tuần vừa rồi làm nền đất bên bờ ao ngấm nước nhiều dẫn đến khi xe tải trọng quá nặng đi qua gây lún, xe nghiêng hệ thống bánh bên phải không chịu tải nổi gây nổ thế là ào xuống ao.
Qua đây em thấy các bác xe tải hạng nặng nên lưu ý vụ tai nạn này để giúp kinh nghiệm cho mình, khi trời mưa lâu ngày tránh đi sát lền đường quá và vào cua từ từ thôi nhé.
Em táp xe vào lề đường chay đến cũng chỉ chụp được 2 cái hình rồi phải lên xe đi ngay không thì tắc đường.
Cảm thương cho cái bác ngồi bên vệ đường sửa cái máy bơm đã bị cái xe tải siêu trường siêu trọng nó vùi xuống đáy ao rồi.

Em Ca mơ run quá cho nên chụp hình không được nét mong các cụ thông cảm.
Bác vô cảm quá

lau ga gia

Xe buýt
chả hiểu bác là loại người gì mà biết có 1 nạn nhân đã thiệt mạng mà bác còn cười được nữa vote - bác. chia buồn cho nạn nhân xấu số :(
Em không chú ý nhầm cái biểu tượng sorry các bác

anhtho

Xe ngựa
Định vốt cụ một ly, nhưng lại thấy cụ cười không đúng chỗ nên thôi.
Hy vọng mong manh anh chồng thoát nạn, nếu không, xin chia buồn với gia đình.
Cái này phong thủy mang tính khoa học thật đấy các cụ. Nhà gần mặt đường lộ đã là không hay, nhà ngay ở khúc cua thì càng sợ. Em nghe một đứa bạn kể nhà bác nó ở Hải dương, ở đúng khúc cua (nhà còn xa mặt đường), mà hay có tai nạn giao thông lắm, đến nỗi sau phải chuyển nhà đi chỗ khác.

Civic TN

Xe lăn
Khổ thân, bị cái xe như thế đè thì chắc ko qua đc rồi

lau ga gia

Xe buýt
có người gặp nạn ,chết ngạt dưới bùn mà cụ cười phe phé thế:-w:-w:-w
Làm sao em vô cảm được, vừa đăng tin cho các cụ chia buồn cùng G Đ họ vừa phải cho F1 ăn cơm cho nên vô ý chọn biểu tượng sai, chứ với em người nhà người xấu số buồn 10 thì em cũng buồn như vậy thôi.

bienbao

Xe máy
Kinh quá, nạn nhân khó qua được, chia buồn với người nhà.
Cụ chủ nhầm thôi, ai lại cười vụ này được.

lambogi79

Xe điện
chia buồn với gia đình bị nạn và chủ xe, tai nạn là điều không ai mong muốn:(

SPL

Xe container
có người gặp nạn ,chết ngạt dưới bùn mà cụ cười phe phé thế:-w:-w:-w
Cụ ấy nhầm mà, ai dám cười thế, cười vậy khác gì không phải là người, cụ ấy sửa rồi. Chia buồn cùng gia quyến.

BMW_8386

Xe buýt
Website
smartchoicegroup.vn
chia buòn cho nạn nhân ................

Mec180

Xe máy
Haizz dao nay nhieu vu tai nan thế nhỉ

MIT-ONE

Xe điện
Không biết cái xe quá khổ quá tải này bị xử lý thế nào Đi trên đường nhìn thấy nhiều cái nó như sắp đổ đến nơi
Cái bọn xxx ăn tiền cho qua chỉ làm tai bay vạ gió cho dân chịu
Chia buồn với nạn nhân !!!!

TVPL

Xe container
Xin chia buồn với gia đình bị nạn và bác tài.