[Funland] Vừa có "nựng" ở CC Linh Đàm khi nãy

Bino

Xe điện
Ông lại anh hùng bàn phím rồi. Người ta say rượu, trêu gái cũng là sai rồi nhưng làm gì mà tớ chuyện. Xh bây giơ cũng phản ứng đám đông học đòi thái quá. Trước đây, hồi sinh viên bọn em vẫn thường ra đừong bóp vú nữ sinh mà có sao đâu
Đúng là phong trào lên cao quá mức. Có nhỡ tay sờ đùi bóp vú một cái thì cũng có gì quan trọng quá đâu mà ầm ĩ
Cụ cần hết sức cẩn thận. Nếu ko thay đổi, suy nghĩ tích cực hơn, cụ sớm sẽ lên báo đấy.

VNM

Xe điện
Thế này là bình thường, có chất đàn ông, nhưng hơi thiếu kiềm chế

Lao vào mấy chị trưởng thành là ok, đàng hoàng giữa thanh thiên bạch nhật, không như thằng Linh nựng đớp trẻ em.
Phê bình, yêu cầu đối tượng xin lỗi là được rồi, không cần làm căng tẩy chay
Em thấy cụ kinh nghiệm nè!

binhnq2

Xe tăng
Lều báo viết dư lày, e tưởng chuyện hài!
"Sự việc đến thế này rồi thì có gì cho em xin lỗi", người đàn ông nói.

Đáp lại, cô gái trả lời: "Không phải là em không cho anh xin lỗi, mà khi đó anh đã không làm mà anh đi thang máy lên trên luôn".

VNM

Xe điện
Lều báo viết dư lày, e tưởng chuyện hài!

"Sự việc đến thế này rồi thì có gì cho em xin lỗi", người đàn ông nói.

Đáp lại, cô gái trả lời: "Không phải là em không cho anh xin lỗi, mà khi đó anh đã không làm mà anh đi thang máy lên trên luôn".
:)) :)) :))

Xe nội lước

Xe container
Thế em hỏi các cụ với thể loại này xử sao?
Thể loại coi chuyện sờ mông, bóp ngực phụ nữ là chuyện vui, là chuyện bình thường.
Giữa cộng đồng ít nhất cũng được coi là có học, biết lên mạng đọc tin tức mà vẫn còn thể loại khắm lằm lặm thế này thì bảo sao ngoài kia đầy bọn biến thái.
Như em đã từng chửi một thằng già khuyên em, làm hoa cho người ta hái, làm gái cho người ta trêu như vầy" ông về bảo vợ ông, con gái ông cho nó trêu nhé, động vào tôi tôi đập cho phù mỏ".
Quân thiếu giáo dục.
Cụ Dở Nguời hay quá.

Ken Hạ Long

Xe điện
Lắm thằng biến thái thật.

Kitcat

Xe container
Quân thiếu giáo dục nó hay sờ mó nên bảo cho qua, mợ đọc các trang sau còn có nữa đấy. Sờ này là sờ tăng thu ngân sách. Vn là thiên đường của bọn sàm sỡ hiếp dâm mà. Hoá ra vụ linh nựng họ k vào bênh là vì k đồng sở thích ấu dâm thôi. Còn ng lớn với chúng sờ là bình thường.
Luật còn chỉ có phạt 100-300k bảo sao đội này đông. Trước hoà bình luật xử tội này nặng hơn nhiều. Sau hoà bình các tướng nhà ta đổi luật. Yêu cầu sửa lại luật về quấy rối tình dục ở Việt Nam thì may ra vài thế hệ nữa sẽ đỡ.
Thế em hỏi các cụ với thể loại này xử sao?
Thể loại coi chuyện sờ mông, bóp ngực phụ nữ là chuyện vui, là chuyện bình thường.
Giữa cộng đồng ít nhất cũng được coi là có học, biết lên mạng đọc tin tức mà vẫn còn thể loại khắm lằm lặm thế này thì bảo sao ngoài kia đầy bọn biến thái.
Như em đã từng chửi một thằng già khuyên em, làm hoa cho người ta hái, làm gái cho người ta trêu như vầy" ông về bảo vợ ông, con gái ông cho nó trêu nhé, động vào tôi tôi đập cho phù mỏ".
Quân thiếu giáo dục.
300k có ít quá không ạ?? vậy sao chừa đc nhỉ

j23

Xe container
XH ngày càng lắm thằng bệnh hoạn, mà cũng chịu ông chồng trong cáse này thật :|

TháicònNguyên

Xe buýt
Trùng tên thì có đâu cụ. Cụ cứ vỗ ngực tôi là Hùng 3 củ, ngại gì. :))

Mà con cụ hay gọi bố cả tên cơ à? Lạ thật.
Vâng cu đầu nhà em có thói quen từ bé là gọi tên bố luôn, đến lớp chào cả họ tên cô giáo luôn, cô giáo buồn cười mãi

duytrong

Xe lăn
Có lần em lái xe đưa khách vào một nhà hàng karaoke,em không có ý đồ gì,thế mà con bé nhân viên chả hỏi han gì,tóm tuym em bóp nhẹ mấy phát,thế mà nó chẳng xin lỗi gì,còn nhàn nhở cười.may cho nó chỗ đấy không phải thang máy chung cư.

duytrong

Xe lăn
Có làm ăn được cái gì giữa đường giữa chợ đâu mà già còn dại thế.

Đồng ý là sai rồi,dưng mờ các em ăn mặc thế kia...các chàng lại có tý men + máu dê ,thì khó tránh lắm.thôi cứ xác định 200 k .

rebels

Xe điện
Đồng ý là sai rồi,dưng mờ các em ăn mặc thế kia...các chàng lại có tý men + máu dê ,thì khó tránh lắm.thôi cứ xác định 200 k .
Ăn mặc là quyền tự do chứ ai lại động chạm khi chưa được phép cụ ây

rebels

Xe điện
Có lần em lái xe đưa khách vào một nhà hàng karaoke,em không có ý đồ gì,thế mà con bé nhân viên chả hỏi han gì,tóm tuym em bóp nhẹ mấy phát,thế mà nó chẳng xin lỗi gì,còn nhàn nhở cười.may cho nó chỗ đấy không phải thang máy chung cư.
Oạch, sao cụ không làm toáng lên

trong nn:D