[Thảo luận] Vua lật lại tái xuất giang hồ này các cụ ơi

maivanrau

Xe tăng
Thấy bảo Em Fo tum này không an toàn.

Bminh

Xe tải

E lượm trên FB, chiều qua có cụ nào nhà mình lên Yên bái giao lưu đây ạ.

Trainningdriver

Xe tải
Chả biết thế nào chứ cháu chạy FT bao năm nay rồi có thấy sao đâu. Chắc do ng lái thôi. Cái xe nó không có tội

gocart

Xe cút kít
Đúng là Thánh Anti TOY. Tai nạn này liên quan gì đến những điều cụ nói ? Cụ ví dụ xe nào đâm như thế này mà an toàn đi xem
Thật sự ở nước ngoài người ta cũng kêu ca Fotuner nhiều. Cụ search " fotuner rollover" ra cả đống.

zinzin08

Xe hơi
Sung sướng quá! Thằng Toy nó lại lật rồi kìa!!! Sung sướng quá! =))

Tái bút: Bố khỉ, chưa kịp nhòm cái túi khí nó có nổ không nữa!? Chủ thớt bổ sung phát!
Xuống đi, hạ thâm thấp xuống tí đi. Đừng tưởng rằng ai cũng bệnh như mình nghĩ!

Hâm vừa thôi, đừng đạo đức giả nữa và bớt sống ảo đi giùm cái! ;)
Em thì nghĩ đơn giản là lên đây đọc, chia sẻ nếu có thể và quan trọng là rút kinh nghiệm cho mình. Cũng không nên " Sung sướng quá " trước nỗi đau của người khác cho dù họ có lựa chọn phương tiện gì. Càng không nên nói bất cứ cái gì ở bất cứ nơi đâu mới là thể hiện " Đạo đức thật " của mình.

ndkhoivtv

Xe tăng
Em thì nghĩ đơn giản là lên đây đọc, chia sẻ nếu có thể và quan trọng là rút kinh nghiệm cho mình. Cũng không nên " Sung sướng quá " trước nỗi đau của người khác cho dù họ có lựa chọn phương tiện gì. Càng không nên nói bất cứ cái gì ở bất cứ nơi đâu mới là thể hiện " Đạo đức thật " của mình.
Hẳn là cụ đang trong môi trường tòa án hoặc giả cụ đang cố tỏ ra đạo mạo khi đăng đàn lên mạng ảo để đọc khoán rồi comment lấy được khi chưa kịp hiểu ra thiên hạ đang bàn về chuyện gì!?

TB: Nếu muốn phán xét người khác để giải tỏa thì tại sao không làm việc với đồng chí chủ thớt này trước nhỉ? Tiêu đề giật tít hoan hỉ thế cơ mà!

anhtho

Xe ngựa
Đúng là Thánh Anti TOY. Tai nạn này liên quan gì đến những điều cụ nói ? Cụ ví dụ xe nào đâm như thế này mà an toàn đi xem
Đâm lột cả mảng rào dư lày thì em nghĩ xe nào cũng có thể lật. Chẳng qua doanh số bán Ftuner trong SG cao nên tỷ lệ tai nạn cũng tăng theo thôi các cụ. Gần đây em còn gặp mấy chú Fner biển 80A nữa. Chắc cơ quan ko thể Lexus hay Bim nên chuyển qua em này.

Dan du an

Xe cút kít
Thằng Nhật nó thừa sức sản xuất ra những cái xe đủ các loại tiêu chuẩn đáp ứng yêu cầu của bất cứ nước nào. Nhưng việc gì nó phải làm như thế, xe sx ở VN cắt hết các thứ, đã thế lại làm láo ở khâu kiểm định nữa thì bảo sao các ông bán xe không có câu cửa miệng là " xe xuất Mỹ" "xe nhập nguyên chiếc".

zinzin08

Xe hơi
Hẳn là cụ đang trong môi trường tòa án hoặc giả cụ đang cố tỏ ra đạo mạo khi đăng đàn lên mạng ảo để đọc khoán rồi comment lấy được khi chưa kịp hiểu ra thiên hạ đang bàn về chuyện gì!?

TB: Nếu muốn phán xét người khác để giải tỏa thì tại sao không làm việc với đồng chí chủ thớt này trước nhỉ? Tiêu đề giật tít hoan hỉ thế cơ mà!
Mạng ảo nhưng được phát ngôn từ những bộ óc thật nên em đọc kỹ trước khi comment. Em rất ít khi comment, không nên và không có quyền phán xét ai nhưng hôm nay em lên tiếng vì cụ mới chính là người phán xét người khác. Trên kia có cụ nói về tai nạn GT theo quan điểm rộng thì cụ nói người ta là sống ảo và đạo đức giả, khách quan nghe rất sốc, em không quen biết cụ kia và cũng chẳng cần thể hiện điều gì ở đây vì chẳng ai biết em là ai. Chúc cụ tham gia giao thông và Otofun vui.

ndkhoivtv

Xe tăng
Mạng ảo nhưng được phát ngôn từ những bộ óc thật nên em đọc kỹ trước khi comment. Em rất ít khi comment, không nên và không có quyền phán xét ai nhưng hôm nay em lên tiếng vì cụ mới chính là người phán xét người khác. Trên kia có cụ nói về tai nạn GT theo quan điểm rộng thì cụ nói người ta là sống ảo và đạo đức giả, khách quan nghe rất sốc, em không quen biết cụ kia và cũng chẳng cần thể hiện điều gì ở đây vì chẳng ai biết em là ai. Chúc cụ tham gia giao thông và Otofun vui.
Vậy cụ có ý kiến gì về cái vấn nạn từ trước đến giờ trên OF là cứ thấy có tai nạn là chỉ rình lo chụp ảnh để lập thớt rồi vào hò reo xỉa xói rằng thì là tại sao túi khí thằng này không nổ, tại sao thân vỏ thằng kia mỏng thế làm đâm tí đã móp, tại sao nó lật nhiều thế... mà chẳng có mấy ma quan tâm đến người lái, hành khách và người đi đường có bị sao không? Rồi tiếp, thấy xe người ta va chạm nặng bị hư hỏng thì hoan hỉ vào giáo huấn rằng tại ngu mới đi mua loại xe ấy nên khi xảy ra chuyện đành ráng chịu! Cụ nghĩ sao? Vậy nên, cái comment đầu bài của nhà cháu là ủng hộ các cụ í luôn cho nó lành: "Ôi, sung sướng quá!". Cho các cụ í sướng, lần tới có tai nạn mà có nhã ý đưa tin thì đăng theo chiều hướng tích cực hơn để mọi người cùng nhau biết mà tránh những tình huống khó lường khi tham gia giao thông hơn là chỉ trích nhau qua chất lượng của phương tiện. Nói sơ vậy không rõ cụ có ngộ không ạ? @-)

UFA

Xe điện
Hi các cụ, các cụ xem clip đoàn xe Fotuner dẫn đi ở Lào hay Campuchia gì đó sẽ thấy rất rõ khả năng lật của em nó. T/h này có vẽ đâm chưa đúng cách nên ko biết túi khí có bung đc ko
Braxin cụ ơi :D

ExclusiveM5a

Xe máy

Emhamchoi

Xe buýt
Đừng nên cười cợt trên nỗi khổ của người khác, hay ho nỗi gì :(

Sung sướng quá! Thằng Toy nó lại lật rồi kìa!!! Sung sướng quá! =))

Tái bút: Bố khỉ, chưa kịp nhòm cái túi khí nó có nổ không nữa!? Chủ thớt bổ sung phát!