Vui chơi ngày tết..chuyện giờ mới kể!!!

buituananh_as

Xe điện
Trời bắt đàu tối dần..

Khủng long cũng đôi lần làm ae thót tim tưởng sa cơ,may độ tận răng nên tự dãy ra đc\:D/

buituananh_as

Xe điện
Công cuộc giải cứu biến bãi biển nhiw công trường..phải nói là rất vui,chỉ khổ các gấu và các F..ĐÓI..

Và sau hơn 3 tiếng..bọn em cũng xong:)) mệt và đói nhưng quá vui luôn(*)

buituananh_as

Xe điện
Đẹp quá, súng ống mới hay sao mà om cứ gọi là xanh lét :-bd
60D với tam rốn anh ạ..thôi em xin phép đi ngủ mai còn 8-3..vụ giải cứu hết hềnh roài,vì phải sắn tay nên tranh thủ đc bức nào bằng photo alo thì đc chứ cầm máy lúc ý làm sao đc..hẹn các cụ ngày mai (:|

19h 30' chúng em cũng lăn đc cái bánh trên đất Vênh..và ko thể từ chối đc lời mời quá nhiệt thành của cụ Thắng Mềm..

Chè nước chúc tết..

Ngày tết đơn giản, ấm cúng.. (b)
Ở lại Vinh mà gặp lão Mềm thì đi sao nổi... Nhà lão Mềm đẹp toá.. ;)

buituananh_as

Xe điện
sau khi đc trận vầy cát quá thú..bọn em ai cũng đói meo, thẳng tiến Nha Trang..ko ai bận tâm tới việc đi thuê phòng trước khi ăn, all đều nhất trí ăn trước và chọn quán đông..một điều quá thất vọng là ăn chán ko thể tả đc..thôi thì cố cho nó qua rồi đi tìm phòng, lại một vấn đề nữa phát sinh đó là CHÁY PHÒNG, ngoại trừ nhà cụ Dân Trí đã book phòng từ trước còn nhà em, nhà cụ Trung Kobe, nhà cụ Tetsu lang thang đến 00h vẫn chưa có phòng..chia nhau ra tìm phòng thì nhà cụ Tetsu cũng kiếm đc 1 phòng của đoàn 20..cụ Tetsu alo cho bọn em để mấy nhà cho F với gấu nghỉ...nhưng lúc này quá oải và các F đều lăn ra ngủ trên xe hết rồi, em và cụ Trung Kobe quyết định Đà Lạt thẳng tiến..
Đến 4h30' thì bọn em cũng đến ĐL ộng mơ ( ngủ trên đèo khoảng 2 tiếng trong xe (:|)

Chỉnh sửa cuối:

buituananh_as

Xe điện
ĐL cũng cháy phòng..nhưng số cũng vẫn bọ đỏ nên sau 2 tiếng ngồi chờ dọn phòng..bọn em cũng có đc 2 phòng

buituananh_as

Xe điện
Sau khi nghỉ ngơi vài giờ đồng hồ..bọn em bắt đầu lang thang khám pha ĐL..

hungkienpham

Xe điện
Cho em đặt đôi dép nhựa Tiền Phong để hóng tiếp cụ nhé. Cảm ơn cụ đã cho em mở tầm mắt.