[Thảo luận] Vượt đèn vàng đoạn qua tam đệp ninh bình

langtudg

Xe tải
Qua Tam Điệp có mấy cái ngã tư tiêu biểu, ngã tư đầu Tam điệp lối rẽ vào Quân đoàn 2, ngã tư tiếp theo cũng có nhưng ít hơn. Qua được Tam điệp thì đến ngã tư đầu Bỉm sơn trước khi lên cầu vượt đường sắt, mấy cái ngã tư này đi xe con hay bị khuất đèn do xe tải đi trước thùng cao che khuất. Nhưng phải nói nhiệt tình và quết liệt nhất là cái ngã tư đầu Bỉm sơn. Ko những được hỗ trợ bởi gần 10 cái camera, có xxx ngồi sẵn con Jupiter chỉ cần có tín hiệu là nổ máy đuổi tận cùng ngay. E đi nhiều nhưng chưa dính phát nào nhưng đội tài cty e có những cu bị cả chiều đi lẫn chiều về ở mấy cái ngã tư này. Do là đường đông bám theo xe tải thùng cao nên ko nhìn thấy đèn nên hay bị lố, e đi thì gần đến đèn thì chủ động lùi xa xe tải để nhìn đèn hoặc chuyển làn để nhìn được đèn. Nêu cao quyết tâm ko để rơi tiền.
Cụ chuẩn đấy, em bị dính 1 phát ở đây do đi sau xe tải, yêu cầu xem lại cam thì đúng là vượt đỏ 1s.

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Hôm trước cháu dính đúng ở đây, đi xe của gia đình sedan nên mát ga bám sau ông xe thùng to đùng. Trời hơi mưa, lúc đi qua rồi thì thấy đèn vàng, sang đến bên kia mới đỏ. Thế mà chạy một đoạn đã có chú áo vàng chạy xe máy đuổi lên vẫy lại. Cháu đòi xem hình ảnh chú đấy gọi điện thoại ...Lúc đấy đỗ ở đấy nhiều xe đi quá mà trời hơi mưa nên cảm giác không an toàn, người nhà lại giục nên cháu không muốn làm tới nơi nữa. Cảm giác chắc sẽ còn nhiều cụ mợ dính ở chỗ này vì chắc phải có cam hành trình trên xe mới cãi được
Vậy là cụ chọn giải pháp đôi bên cùng .. có lỗi à :D

Dragon father

[Tịch thu bằng lái]
Qua Tam Điệp có mấy cái ngã tư tiêu biểu, ngã tư đầu Tam điệp lối rẽ vào Quân đoàn 2, ngã tư tiếp theo cũng có nhưng ít hơn. Qua được Tam điệp thì đến ngã tư đầu Bỉm sơn trước khi lên cầu vượt đường sắt, mấy cái ngã tư này đi xe con hay bị khuất đèn do xe tải đi trước thùng cao che khuất. Nhưng phải nói nhiệt tình và quết liệt nhất là cái ngã tư đầu Bỉm sơn. Ko những được hỗ trợ bởi gần 10 cái camera, có xxx ngồi sẵn con Jupiter chỉ cần có tín hiệu là nổ máy đuổi tận cùng ngay. E đi nhiều nhưng chưa dính phát nào nhưng đội tài cty e có những cu bị cả chiều đi lẫn chiều về ở mấy cái ngã tư này. Do là đường đông bám theo xe tải thùng cao nên ko nhìn thấy đèn nên hay bị lố, e đi thì gần đến đèn thì chủ động lùi xa xe tải để nhìn đèn hoặc chuyển làn để nhìn được đèn. Nêu cao quyết tâm ko để rơi tiền.
Em cũng như cụ luôn

drumer

Xe tăng
Cháu đã từng bị ở đây,đi sau mít xe tải chả nhìn thấy đèn,lúc nhìn thấy thì nó nhảy sang đỏ nhưng nếu phanh gấp thì xe tải đằng sau nó ủn cho nát mông nên đạp ga phi tiếp,xxx đợi sẵn vẫy xuống thông báo lỗi này 4,5 củ +treo bằng các kiểu,cháu trình bày 1 lúc xong rút 1 lít cụ Hồ bẩu anh uống cốc nước và lên xe lượn tiếp.

LuckyCar

Xe container
Ở Hà Nội em vượt vàng với chấp chới 1-2 giây không ít lần, toàn chỗ có cam, mà chưa thấy phạt nguội bao giờ, chỉ một lần xxx trực tiếp chặn xe lại để lại nhắc nhở, tốt thế chứ lị.

tomtomchát

Xe container
Ấy vậy mà mấy chú đầu ra cao tốc lại khá ôn hòa dễ tính.
e bị quá tốc chắc dăm km đổ lại chỗ giật cấp 100-80-60, xuống trình bày nhẹ nhàng, không đòi xem hình ảnh, chú hỏi đi đâu bảo anh chở bà trên xe đang ốm
chú cười cười bảo chắc là đi chơi chứ ai đưa người ốm từ HN về NB, giọng nghe rất dễ mến hehe
rồi tủm tỉm trả giấy tờ mời đi

LETIENLUU

Xe tải
Ở Hà Nội em vượt vàng với chấp chới 1-2 giây không ít lần, toàn chỗ có cam, mà chưa thấy phạt nguội bao giờ, chỉ một lần xxx trực tiếp chặn xe lại để lại nhắc nhở, tốt thế chứ lị.
Em cũng vậy chỗ điện biên phủ trần phú, về tỉnh mới có kiểu mập mờ bẩn bựa thế này!

Manhpd

Xe cút kít
Bọn nó chỉ doạ thôi thách bố nó cũng ko dám lập!
đầy đủ hình ảnh thì lại 4tr giam 2 tháng bằng.chắc cụ chủ mới chỉ chớm đèn vàng,vs nữa là không có video nên xxx không dám làm căng

LETIENLUU

Xe tải
đầy đủ hình ảnh thì lại 4tr giam 2 tháng bằng.chắc cụ chủ mới chỉ chớm đèn vàng,vs nữa là không có video nên xxx không dám làm căng
Có video nhé, nhưng cụ xem có ai bị lập vượt vàng chưa, chỉ doạ xử lý nhanh thôi hoặc gộp vào lỗi ko chấp hành tín hiệu đèn kiểu mập mờ! Em ôm vô lăng mấy chục vạn khắp cả nước rồi chứ phải mới đâu

Manhpd

Xe cút kít
Có video nhé, nhưng cụ xem có ai bị lập vượt vàng chưa, chỉ doạ xử lý nhanh thôi hoặc gộp vào lỗi ko chấp hành tín hiệu đèn kiểu mập mờ! Em ôm vô lăng mấy chục vạn khắp cả nước rồi chứ phải mới đâu
Qua em lên 54 xử lý quả " không chấp hành tín hiệu giao thông" xem cam thì thực tế là nhiều xe vượt Vàng nhưng đúng là chưa bị lập thật.còn em đã vượt qua vạch khi đèn đỏ 1s.

BMZ_Z4

Xe điện
Rất nhiều cụ đi qua đây mà cũng có ít cụ kêu, nên em dự là các cụ đi cũng không cẩn thận. Em qua đây nhiều, cũng hay chạy xe nhỏ, kể cả kia morning, mắt em thì lại kém nữa nhưng cứ từ từ em qua thôi, chả vội.
Duy nhất 1 lần em từ từ qua lúc đồng hồ cũng khoảng số 0 xong cảnh sát đi ra nhưng vợt chú mẹc chạy sau em vào thôi.

hay_doi_day_5002

Xe đạp
Tôi cũng bị 1 lần ở điểm này, chiều HN-NB rất khó nhìn, đèn trên cao, khuất, mặt đèn bị mờ ánh sáng ko đảm bảo. Chỗ này lại có đèn đỏ rẽ phải, đường thì hẹp, chỉ cần đi sau xe 16 chỗ là ko thấy đèn luôn. Hồi đó chưa có NĐ 100 nên hao phí mất 500k tàu nhanh. Sau này đi qua vẫn nhớ mặt người em đó, người tầm 1,6m 60kg, mặt hơi đen và nhiều lỗ. Mọi người đi chỗ này nên lưu tâm.

LETIENLUU

Xe tải
Tôi cũng bị 1 lần ở điểm này, chiều HN-NB rất khó nhìn, đèn trên cao, khuất, mặt đèn bị mờ ánh sáng ko đảm bảo. Chỗ này lại có đèn đỏ rẽ phải, đường thì hẹp, chỉ cần đi sau xe 16 chỗ là ko thấy đèn luôn. Hồi đó chưa có NĐ 100 nên hao phí mất 500k tàu nhanh. Sau này đi qua vẫn nhớ mặt người em đó, người tầm 1,6m 60kg, mặt hơi đen và nhiều lỗ. Mọi người đi chỗ này nên lưu tâm.
Em ấn tượng thằng này vì vừa lùn vừa còi mà vào dc c.an, lại còn giọng rất bố láo!

LETIENLUU

Xe tải
Qua em lên 54 xử lý quả " không chấp hành tín hiệu giao thông" xem cam thì thực tế là nhiều xe vượt Vàng nhưng đúng là chưa bị lập thật.còn em đã vượt qua vạch khi đèn đỏ 1s.
Vâng không khuyến khích vượt em luôn chấp hành đúng trường hợp bất khả kháng mới vượt thôi, quan trọng ko để chúng nó xin tiền láo

isak

Xe tăng
HN đèn vàng ko bao giờ phạt nguội vì không có căn cứ xử phạt, chỉ phạt nóng doạ dẫm phạt để ăn thôi, điển hình nhất là mấy đèn đoạn Nguyễn Thái Học, Cửa Nam. Ngày nào đi làm cũng thấy cứ mỗi lượt qua là lại thấy bắt lại mấy người.

Trần xuân HP

Đi bộ
E mới bị hqua xong, nấp sau xe tải đi 60km/h đèn vàng nhảy phi qua nhưng chưa nhảy đèn đỏ, chú áo vàng le ve ra vẫy nhưng đang tốc độ cao không dừng lại, cũng không thấy đuổi theo. Không biết ăn phạt nguội không mn nhỉ

New car 2023

Xe điện
E mới bị hqua xong, nấp sau xe tải đi 60km/h đèn vàng nhảy phi qua nhưng chưa nhảy đèn đỏ, chú áo vàng le ve ra vẫy nhưng đang tốc độ cao không dừng lại, cũng không thấy đuổi theo. Không biết ăn phạt nguội không mn nhỉ
Tôi quan ngại là chủ xe đang bị truy nã bác ạ, tội Chống người thi hành công vụ.

Thịnh LED

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
em cg dinh phát ở đây, i như cụ làm mất toi mấy lít