Tin tức Vượt i10 VinFast Fadil đã trở thành xe hạng A được người Việt yêu thích nhất

Blacksoulstone

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hội ấy nhiều tiền. Toàn gửi thẳng trong sân bay :D
Có khi thế thật cụ ạ ! Vì em thấy trong sân bay nhiều cụ Vin phết :V
Cơ màđể trong bãi sân bay vừa không có mái che vừa dễ bị va quệt. Đặc biệt là hay bị mấy ông vô ý thức làm chỗ đi tè :(

Junying1607

Xe tải
công nhận , vin fet ngày càng tài ba lỗi lạc ,
đất nước trên 100 triệu dân , chạy ra đường cả ngày bới ra không biết được mấy cái xe vin ?
vino thì luôn mồm ra rả XE CHẠY ĐẦY ĐƯỜNG , đúng là xe chạy đầy đường nhưng mà toàn toyota :))
công nhận anh vượn tài , tài đến bán sạch bán chẵn tài sản , giờ anh ra 7000 tỷ cổ phiếu , trước thì bẩu cá nhân muốn mua thì phải mua 100 tỷ !!!
hôm nay nghe ao hồ đồn anh vừa fast bẩu 50 triệu anh cũng xơi tất ! ai mua cũng được :D
Đúng tài thật , vino cố lên , anh Vượn cố lên , non sông việt nam ta có trở nên vẻ vang hay không chính là nhờ vào vin phét đấy ! cụ Vi nin đã bảo thế ;;)
Khát nước lắm hả cụ ? Mời cụ cốc nước cho đỡ khát rồi rạch mặt chửi tiếp cho sung :x

Sau này lại biết thế mua xe vin đi. lại mơ dc đi xe vin :))
Ở rừng rú mới xuống à :)) nói ngáo cờ hó quá

Blacksoulstone

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Sau này lại biết thế mua xe vin đi. lại mơ dc đi xe vin :))
Vin lại đưa VN mình lên tầm cao mới ạ @@

Trườngcp85

Đi bộ
Nếu em là người tiêu dùng chuẩn bị đi mua xe hạng A. Em sẽ suy nghĩ như này:
- Thằng Brio, đẹp vãi đoái, cơ mà đắt quá. Đồ Honda chất lượng lắm, nên giá cao cũng đúng. Tao ko mua đâu mặc dù tao rất thích.
- Thằng i10, buổi sáng. 2 thằng này nhàm chán quá rồi, bao năm mà chả chịu thay đổi gì mấy. Ko chọn.
- Thằng wigo, xấu nhưng thực dụng, cũng 4 sao Asean Ncap và ko thử bên tàu. Nếu cửa tiền hạn hẹp em sẽ xúc con này bản số sàn. Xe hạng bét thì cho nó bét luôn, đi số sàn khỏe xe, vận động đủ chân tay cho sướng. :D
- Thằng phát điên, em đánh giá là đúng chất spark hồi xưa, đi sướng, đầm chắc hơn đám đồng hương hàn cuốc nhưng tốn xăng và hay hỏng vặt. Em thì chưa bao giờ có niềm tin vào GM Daewoo hết.

Cụ bỏ tên em ra khỏi chữ kí đi nhá, yêu đương gì, vớ vẩn :D
Vậy rút cục nếu bác chọn xe hạng a thì bác chọn xe nào

Trada_thuoclao

Xe buýt
Vậy rút cục nếu bác chọn xe hạng a thì bác chọn xe nào
Tiêu chí hạng A là thực dụng, che mưa che nắng, ko nằm đường, hỏng vặt mà vẫn 4* thì em chọn wigo.
Còn với giá của Mit Attrage hiện tại thì chả có lý do gì em phải đi hạng A nữa.

Liêm Nguyễn

Xe máy
Tiêu chí hạng A là thực dụng, che mưa che nắng, ko nằm đường, hỏng vặt mà vẫn 4* thì em chọn wigo.
Còn với giá của Mit Attrage hiện tại thì chả có lý do gì em phải đi hạng A nữa.

Em cũng đi xem Fadil và Attrage rồi ạ. Attage đi ko thích bằng Fadil đâu ạ. Ga yếu hơn kha khá. Còn độ bền thì em chưa dám bàn.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
thật ra giá fadil ko cao, nhưng chất lượn và option nhiều nhất phân khúc, thêm quả động cơ 1.4 nữa thì bá cháy rồi. nên bán chạy là đương nhiên

Amendaphat

Xe buýt
Em thì em chả hiểu, các bác ấy thuê thiết kế, hô hào dân bình chọn ra hai cái xe cuốc dân, một sedan, 1 suv, lúc đó mình háo hức sẽ có xe thiết kế theo phong cách VN, do người việt bình chọn. Đùng cái bảo, mua luôn thiết kế của 2 mẫu xe BMV không dùng nữa, em tự dưng mất hết cả hứng, bao công bình chọn của mọi người bỏ đi đâu.

Lamcars

[Tịch thu bằng lái]
Vinhomesmartcity Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

cocsku

Xe cút kít
Em thì em chả hiểu, các bác ấy thuê thiết kế, hô hào dân bình chọn ra hai cái xe cuốc dân, một sedan, 1 suv, lúc đó mình háo hức sẽ có xe thiết kế theo phong cách VN, do người việt bình chọn. Đùng cái bảo, mua luôn thiết kế của 2 mẫu xe BMV không dùng nữa, em tự dưng mất hết cả hứng, bao công bình chọn của mọi người bỏ đi đâu.
Cụ đã đi bầu cử lần nào chưa?

RAVA

Xe ba gác
thật ra giá fadil ko cao, nhưng chất lượn và option nhiều nhất phân khúc, thêm quả động cơ 1.4 nữa thì bá cháy rồi. nên bán chạy là đương nhiên
-Chất lượng thì phải chờ tg trả lời, chứ 1 nhà sx mới có 2 năm kn và 1 mẫu xe chỉ có cái tên là mới, lại dựa trên 1 mẫu xe mà cái tiếng ngày xưa thì khá tệ, thuộc loại rẻ tiền nhất pk và lỗi đầy ra…Bỏ qua vđ trên thì con Fadil chỉ có cái dở là đèn đóm nom lỗi mode, đến con MN 2011 ra đời cách đây cả chục năm nó còn có đèn bi và led trong khi e Fadil vẫn halogen thêm đc tý viền led? :D