[VHGT] Vượt xe cực kỳ nguy hiểm

corollaJ

Xe buýt
Vừa rồi em đi Mộc Châu về, trên đường về gặp 2 tình huống vượt xe vãi hồn, trong đó tình huống 2 may em cũng cảnh giác và đi chậm chứ không chết với ô buổi sángx-(

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Vừa rồi em đi Mộc Châu về, trên đường về gặp 2 tình huống vượt xe vãi hồn, trong đó tình huống 2 may em cũng cảnh giác và đi chậm chứ không chết với ô buổi sángx-(
Cũng thường thôi, bữa em đi trời cũng mưa ướt và mù cũng gặp vài ông biển 26 chạy cực ẩu, ỷ thế quen đường, nhưng đi đường xa, đèo núi phải nhìn xa, xử lý nhanh, em thoáng thấy có ý đồ đã đá đèn ngay rồi kệ cụ nó cứ từ từ phanh lại đúng phần đường mình, xe ngược chiều thấy cảnh báo sẽ vào lại làn thôi, quan trọng là không được cuống.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Đoạn Đèo đá trắng giờ các cụ đi lên và xuống cần chú ý bãi nghỉ đã dựng thanh hộ lan phần lớn chiều dài bãi, chỉ còn chừa 1 lối vào và ra nhỏ để hạn chế xe ra vào lộn xộn nhưng lại làm cho xe không vào được bãi đỗ tràn lan ở phía ngoài, rất nguy hiểm, đặc biệt chiều từ Mộc Châu, Mai Châu về, đợt em về đang đổ dốc dù cũng đã đoán trước tình huống nhưng vẫn gặp mấy xe đang dừng nhập làn rất nguy hiểm.

Vị trí các xe hay đỗ là mũi tên vàng ạ