w203 bị chết lốc điều hòa có dùng được lốc toyota được không các cụ nhỉ?

Kenz

Xe tải
Em vừa chấm dứt 7 năm dùng Toyota và sắp chuyển sang Merc, em phải xác nhận là Toyota lạnh nhanh, sâu và điều hòa bền thật :) so với các loại xe khác

hungtv2002

Xe hơi
tất cả các xe mer C-203 cụ lào muốn chế lốc qua nhà em , em giữ nguyên bản phần cơ khí như lốc - đường ống ....,không mài hay cắt gì cả . mà chỉ thay đổi kiểu điều khiển lốc , em đảm bảo mát lạnh hơn nhiều kiểu cũ và độ bền không dưới 2 năm ( với các cụ hay bị chết lốc nhe còn các cụ đang chạy bt thì để khi lao hỏng làm )
xe e có tiếng hú, mấy cu e thợ kêu do buluy điều hòa, cái này phải thay lốc hay có sửa được không cụ.

toán mercedes

Xe tăng
xe e có tiếng hú, mấy cu e thợ kêu do buluy điều hòa, cái này phải thay lốc hay có sửa được không cụ.
hú buly thì thay buly . thay chi cả lốc cho tốn $ cụ , buly nhả em có cả đống cụ loại 6pk hay 7pk giá 500-1t hàng bãi nhưng mà chất lượng ngần như mới , cụ bắt đúng buly rồi thì cứ qua nhà em thích cái lào nượm cái đó

Chỉnh sửa cuối:

hungtv2002

Xe hơi
hú buly thì thay buly . thay chi cả lốc cho tốn $ cụ , buly nhả em có cả đống cụ loại 6pk hay 7pk giá 500-1t hàng bãi nhưng mà chất lượng ngần như mới , cụ bắt đúng buly rồi thì cứ qua nhà em thích cái lào nượm cái đó
Ơ hớ... đc hả cụ. Vậy sao hỏi một hai chỗ bỉu phải thay cả lốc nhỉ. Vậy hum nào phải qua cụ, xe e cỏ giờ thay gì cũng xót tiên.