Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 36 )

TL_Vietnam

Xe lăn
Kụ Hieunam cho nhà cháu hỏi cái đồng hồ mới đèn nền màu xanh lá - nhà cháu muốn thành màu xanh nước biển có được không nhờ :D

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Đồng hồ mới sáng quá - chắc phải thay bóng hoặc bịt decan cho tối bớt kụ ah :))
Kụ Hieunam cho nhà cháu hỏi cái đồng hồ mới đèn nền màu xanh lá - nhà cháu muốn thành màu xanh nước biển có được không nhờ :D
Người ta muốn sáng cho nó oách ko đc , đằng này cụ lại thích ....tối :(. Còn vụ từ Gờ Rin mà chuyển sang Bờ Lu.....em chưa thử bao giờ, nhưng em dự là cũng có thể làm đc thôi. Miễn sao trước khi thi công cụ nên thực hiện đủ 3 ....buổi ọp bàn bạc :)).

GIA DINH NHO

Xe điện
Người ta muốn sáng cho nó oách ko đc , đằng này cụ lại thích ....tối :(. Còn vụ từ Gờ Rin mà chuyển sang Bờ Lu.....em chưa thử bao giờ, nhưng em dự là cũng có thể làm đc thôi. Miễn sao trước khi thi công cụ nên thực hiện đủ 3 ....buổi ọp bàn bạc :)).
Cụ chánh tổng cho em hỏi, thay đồng hồ có hiền thị được vòng tua chính xác của máy ko. và thời gian lắp đặt lâu ko ạ , e đang tính thời gian để chủ nhật hôm nào đó em gặp cụ nhờ mấy việc ;))

phucloctho_hn

Xe tải
cụ muốn mầu gì cũng được .....cũng Sủ Lý Đc_____ cụ cứ vác xe qua cụ h

UOTE=TL_Vietnam;15474212]Kụ Hieunam cho nhà cháu hỏi cái đồng hồ mới đèn nền màu xanh lá - nhà cháu muốn thành màu xanh nước biển có được không nhờ :D[/QUOTE]