[Funland] Watford vs MU (22h ngày 20/11): Vớt vát chút niềm tin!?

Lái xe máy

Xe tăng
Beek có thể thay Bruno. Bruno bị bắt vị rồi, mà cày ải nhiều quá, cũng xuống sức rồi. Nhưng trừ khi Bruno chấn thương, còn ko thì ko bao giờ đc nghỉ. Sol mất ghế là do Sol thôi. H2 này, thấy lại hình bóng ngày xưa của Mu, khi áp đặt lối chơi lên đối thủ. Ole quá bảo thủ và bạc nhược, nên Mu hiện nay mới như thế, h2 cho thấy cầu thủ của Mu ko hề tệ, hlv tệ mà thôi. Hi vọng, Ole out
Nhìn hàng hậu vệ với hàng tiền vệ k giữ đc bóng, k thoát pressing, mà cungz k cản phá được. Chán. Điểm sáng của hàng thủ trận này là có nhiều pha kiến tạo hay cho đội bạn. Tiếc là đội bạn k tận dụng được.

Die_Mannschaft

Xe tăng
E k biết luôn cụ. Thua LIV kêu nhục, thua Man xanh cũng nhục, giờ thua đội trụ hạng 4-1 chắc k còn gì để nhục nữa
E thấy chán quá rồi. Nghĩ Varane với CR7 uống C2 thật sự k thể tin nổi í chứ. Mà chắc gì đc đá C2
THì con C3 mà.

ocean08

Xe điện
Quy trình rồi cụ. Các ct mu đã hoàn thành tốt nhiệm vụ.
Maguire k đỏ thì Lindgard vào thay Bruno, kết cục có thua cũng k đắng như 1-4 thế này.
Dù sao với sự bạc nhược của MU thì Solsa phải ra đi vì k thể đuổi hết tất cầu thủ...

SIGNUS

Xe container
Người OF
Nói thế thôi chứ để bổ nhiệm HLV đâu dễ cụ! Hai bên cần có tiếng nói chung, bên nào cũng có những yêu cầu riêng. Nhà Glazer giờ sẽ rất khó để đàm phán với các HLV danh tiếng vì yêu cầu của họ về quyền lực, về chuyển nhượng...v.v..sẽ rất cao trong khi chả ai dám đảm bảo 2-3 năm tới có thể dẫn dắt MU đến danh hiệu. Kiểu làm việc độc đoán như Koeman em nghĩ kg phù hợp với giới chủ MU

coquay

Xe container
Quả thẻ đỏ thì rõ ràng lỗi của Mắc hài rồi còn gì. Bóng trong chân, tự a rê bóng mất, rồi phạm lỗi. H2 hàng tiền vệ của Mu chơi tốt hơn nhiều. 2 bàn thua cuối chẳng qua là hệ quả chiếc thẻ đỏ của Mắc hài thôi.
e ko phải nói tính huống đấy mà e nói chung về các trận đấu khác của mu, đa số hv đá lập bập ko chắc chắn hay mắc lỗi 1 phần vì lớp p ngự từ xa kém

thanh040506

Xe trâu
E k biết luôn cụ. Thua LIV kêu nhục, thua Man xanh cũng nhục, giờ thua đội trụ hạng 4-1 chắc k còn gì để nhục nữa
E thấy chán quá rồi. Nghĩ Varane với CR7 uống C2 thật sự k thể tin nổi í chứ. Mà chắc gì đc đá C2
Giữa tuần thua tiếp Villarreal là xuống C2 ngay, nhanh lắm mợ ui.

Khoadag1991

Xe tăng
Nói thế thôi chứ để bổ nhiệm HLV đâu dễ cụ! Hai bên cần có tiếng nói chung, bên nào cũng có những yêu cầu riêng. Nhà Glazer giờ sẽ rất khó để đàm phán với các HLV danh tiếng vì yêu cầu của họ về quyền lực, về chuyển nhượng...v.v..sẽ rất cao trong khi chả ai dám đảm bảo 2-3 năm tới có thể dẫn dắt MU đến danh hiệu. Kiểu làm việc độc đoán như Koeman em nghĩ kg phù hợp với giới chủ MU
Thôi em chờ ole out đã. Cầu trời.

SIGNUS

Xe container
Người OF
Thôi em chờ ole out đã. Cầu trời.
Thế em mới nghĩ MU sẽ sa thải Ole và bổ nhiệm HLV tạm quyền để cải thiện tinh thần đội bóng và trấn an người hâm mộ đã. Còn Ole thì cầu thủ còn kg muốn đá!

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Khổ sa thải từ trận trước có phải tân HLV có 2 tuần chuẩn bị rồi ko
Giờ giữa tuần lại thua C1 nữa thì đau lắm

Khoadag1991

Xe tăng
Thế em mới nghĩ MU sẽ sa thải Ole và bổ nhiệm HLV tạm quyền để cải thiện tinh thần đội bóng và trấn an người hâm mộ đã. Còn Ole thì cầu thủ còn kg muốn đá!
Tự dưng em linh cảm vậy thôi. Dù sao Koem cũng đang nhàn rỗi =))