[Funland] West Ham vs MU (20h ngày 19/9): Thắng do 🐢 nổi, Thua do đá kém

hoangduc.sbr

Xe container
Cứ xem các còm của cụ từ sáng giờ ai cũng nhận ra :D
Trong cái OF này chắc ít nick nào tự bộc lộ bản thân như em lắm. Cái xấu nào của mình hầu như em cũng đã đều từng toẹt ra hết trên này.
Cơ mà ko phải vì vậy mà muốn nói cái j cũng đc nhé cụ. Em đố cụ search "hoangduc.sbr + Mu vô đối, nhuộm đỏ - otofun" ra đc kết quả như cụ vừa phun ở còm bên trên đấy. Mà em nói thẳng đa phần mấy cái cụm từ này cũng toàn từ mồm tụi anti hoặc fan trá hình nhai đi nhai lại như bò nhai thôi.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Gặp Westham thì Westham mất Antonio
Cuối tuần gặp Everton thì Ever mất luôn cặp tiền đạo và thủ môm.
Kể ra số Solsa tháng 9 vẫn còn may chán

CLB là phải có fan và anti Fan, nhất là MU. Thắng thì Fan gáy :)) thua thì bị gáy và chui vào hang ;)) xem bóng đá thế mới vui :))

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Trong cái OF này chắc ít nick nào tự bộc lộ bản thân như em lắm. Cái xấu nào của mình hầu như em cũng đã đều từng toẹt ra hết trên này.
Cơ mà ko phải vì vậy mà muốn nói cái j cũng đc nhé cụ. Em đố cụ search "hoangduc.sbr + Mu vô đối, nhuộm đỏ - otofun" ra đc kết quả như cụ vừa phun ở còm bên trên đấy. Mà em nói thẳng đa phần mấy cái cụm từ này cũng toàn từ mồm tụi anti hoặc fan trá hình nhai đi nhai lại như bò nhai thôi.
Có vô đối với nhuộm đỏ hàng chục năm nay nữa đâu mà search được ra cụ!

cỏ và mây

Xe điện
Cụ, e cũng hay đi nhuộm đỏ lắm 😅😅

IQ Man

Xe tải
Cúp C1 Fan MU còn chê thì cúp.... này vứt. À mà cúp nào mới danh giá cho MU nhỉ?
Chê là chê thế nào. Cúp liên đoàn vẫn được cho vào để tính danh hiệu cụ nhé ;))
Ngày xưa là đếm 5 cái cúp liên đoàn của MU cũng tương đương 5 cái cúp C1 của Liverpool đấy.
Mãi về sau Liverpool ăn thêm cái cúp C1 thứ 6 mới thôi ko đếm nữa 🤣🤣🤣

hoangduc.sbr

Xe container
Mu trc giờ vẫn vậy, kể cả có thắng đẹp ntn đi nữa thì các anti vẫn luôn auto "Mu rùa". Nên tốt nhất cứ kệ hết chúng nó, cứ thắng và chờ anti bơi vào dè bỉu ăn rùa thôi:))

xukthal.

Xe lăn

IQ Man

Xe tải
Cuối tuần này nhà Dùa gặp Villa của Prince William cụ ah :D
Everton có thêm 1 tuần để chạy đua với chấn thương ;))

nhuataiche

Xe container
Vẫn là câu hỏi cũ: tại sao MU ko bổ nhiệm Zidane hay Conte ? Ba quân dễ kiếm, một tướng khó tìm, đâu phải lúc nào mấy tên tuổi đó cũng rảnh ?

Y Nok

[Tịch thu bằng lái]
Gớm! Các cụ chẳng phải lo, mới thua 1 trận còi thôi, MU33 bọn em chẳng qua ko may mắn thôi, gặp đúng thời điểm dịch dã Covid hoành hành.
Chứ trận hôm qua mà chỉ cần 1 Cụ hiển linh là ăn ngon thôi, ai đời các cụ ấy đều dính vào Covid cả:
Cụ Tư Quy thì đang chữa Covid ở Dã chiến, Cụ Ba Tam thì F0 ở nhà, Cụ Sáu Vích thì cách ly F1, cụ Năm Hải Quy thì lại ra TW bàn công tác chống dịch. Đấy các cụ xem hoàn cảnh nó vậy!
Vậy bảo sao mà đội có kết quả tốt đc.

TOMBM

Xe buýt
Cái cup này thì chủ động loại đc càng tốt. Trc đây Sir còn bỏ FA kìa. Tập trung cho cái NHA và C1 thôi.

Suneo99

Xe tải
CLB là phải có fan và anti Fan, nhất là MU. Thắng thì Fan gáy :)) thua thì bị gáy và chui vào hang ;)) xem bóng đá thế mới vui :))
Chuyện hết sức bình thường đúng không cụ ? Thắng là phải gáy, thua thì vào hang..lẩm bẩm tí thì có nàm thao :))

hoangduc.sbr

Xe container
Vẫn là câu hỏi cũ: tại sao MU ko bổ nhiệm Zidane hay Conte ? Ba quân dễ kiếm, một tướng khó tìm, đâu phải lúc nào mấy tên tuổi đó cũng rảnh ?
Vẫn như 1 thớt # em từng quote cụ, các cụ nên bớt ôm rơm vấn đề lo lắng hộ Mu chúng em ah.
Mu chắc thương các cụ anti nên mới cố giữ Ole ở lại, các cụ chê Ole bất tài vậy là thỏa lòng rồi còn j.

SIGNUS

Xe container
Người OF
Hôm qua MU thua mà hnay vẫn thấy thớt này sạch sẽ trong lành thế nhỉ? Lạ ghê ;))

vuvanphong

Xe điện
Hồi xưa em nghĩ mấy cái giải FA, League Cup thì ai xem, tổ chức làm gì phí công. Nhưng bây giờ mới thấy, các giải đấy rất hiệu quả.

Với các đội bóng hàng đầu thì thường họ sẽ cho đội hình 2 thi đấu để các cầu thủ dự bị thể hiện bằng thực chiến, từ đó sẽ có cảm giác bóng tốt nếu được đá chính ở giải ngoại hạng. Chứ ngồi dự bị nhiều quá, phong độ dễ bị kém đi.

Còn với các đội bóng ở hạng dưới thì có cơ hội được đá với các đội bóng hàng đầu để rèn luyện kinh nghiệm.
NHA em biết nó có cả giải Woman và Giải trẻ với từng tất cả các CLB.
Với giải trẻ, Cầu thủ trẻ hoặc cầu thủ chấn thương giai đoạn hồi phục, vẫn tham gia để cái thiện phong độ và nâng cao Bóng Nghệ ạ. Hoặc cầu thủ nào bị bệnh ngôi sao, khi bị trừng phạt cũng phải xuống tập vớiđội trẻ.
Trừ cầu thủ nào dạng nâu thuẫn với HLV mà dạng phải bán khó, cho mượn khó.... thì hay bị ăn án phạt tập 1 mình.