Chi hội Win Hà Thành Tầng 10 Vì Đó Là EM

Trạng thái
Thớt đang đóng

afk_rmk

Xe tải
66 Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Website
hondawin100.wordpress.com
Chào mừng bác đến với chi hội Win Hà Thành ,bác cho vài chục kiểu ảnh xe của bác để anh em thưởng lãm
Đúng rồi đấy! bác cho vài chục kiểu ảnh ! Giới thiêu sơ qua về vợ yêu của bác cho anh em WHT rớt nước dãi nào :D

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Các cụ cho em hỏi mua bộ lọc gió xe Win ở đâu, xe của em hỏng mất lọc gió và bị rách ống cao su cổ hút bây giờ muốn thay mà ko tìm được ở đâu bán !!!
lọc gió bác muốn rẻ thì đi kiếm 1 miếng mút cắt vừa khoang lọc là vi vu, còn em không nhầm thì nhảy của dream sang cũng được đó ạ. cao su cổ hút thì bác chế bằng cái ống ruột gà loại cùng đường kính theo em cũng ổn miễn là không bị hở. đấy là giải pháp chế cháo rẻ tiền mà cũng không đến mức tệ lắm đâu. còn bác muốn hàng xịn thì lên chợ giời mà tìm nhưng giá cũng trên giời luôn ạ. hoặc muốn ngon bổ rẻ mà lại xịn thì phương án tốt nhất là mời chủ tịch đi nhậu 1 bữa quắc cần câu rồi muốn gì tháo nấy =)) em nói thế có hợp cái lý không ạ ;))

riêng trường hợp của đại ca SONVU thì theo em xử nhẹ nhàng bằng cách hôm nào đi ọp anh em đã đặt hụt món gì thì tháo món đó trên xe anh ý là xong (đảm bảo ông anh lần ọp tới chỉ đi bằng rim beo mà xem ;)) ) em nói thế lại có hợp cái lý không ạ :))

Pticc

Xe hơi
lọc gió bác muốn rẻ thì đi kiếm 1 miếng mút cắt vừa khoang lọc là vi vu, còn em không nhầm thì nhảy của dream sang cũng được đó ạ. cao su cổ hút thì bác chế bằng cái ống ruột gà loại cùng đường kính theo em cũng ổn miễn là không bị hở. đấy là giải pháp chế cháo rẻ tiền mà cũng không đến mức tệ lắm đâu. còn bác muốn hàng xịn thì lên chợ giời mà tìm nhưng giá cũng trên giời luôn ạ. hoặc muốn ngon bổ rẻ mà lại xịn thì phương án tốt nhất là mời chủ tịch đi nhậu 1 bữa quắc cần câu rồi muốn gì tháo nấy =)) em nói thế có hợp cái lý không ạ ;))

riêng trường hợp của đại ca SONVU thì theo em xử nhẹ nhàng bằng cách hôm nào đi ọp anh em đã đặt hụt món gì thì tháo món đó trên xe anh ý là xong (đảm bảo ông anh lần ọp tới chỉ đi bằng rim beo mà xem ;)) ) em nói thế lại có hợp cái lý không ạ :))
Cám ơn bác đã tư vấn !!!

Website
www.facebook.com
Chào các cụ, lâu lắm em mới quay lại nhà Win.:))

Tềnh hềnh là con Win đỏ của em dạo này ọp ẹp quá, mấy lần a llo cho lão sonic thì lão ý tuyền kêu bựn. Cụ nào biết chỗ dọn xe Win ở thủ đô mà ổn thì chỉ giúp em với.
Em nghe đồn lão Trọng Thụy Khuê làm ổn nhưng chả biết thế nào.:(
Đa tạ các cụ.

Son Vu

Xe tăng

Tềnh hềnh là con Win đỏ của em dạo này ọp ẹp quá, mấy lần a llo cho lão sonic thì lão ý tuyền kêu bựn. Cụ nào biết chỗ dọn xe Win ở thủ đô mà ổn thì chỉ giúp em với.
Em nghe đồn lão Trọng Thụy Khuê làm ổn nhưng chả biết thế nào.:(
Đa tạ các cụ.
Chú dọn làm giề, để lại xe đấy cho ae win hà thành rã đồ đi.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Thành thật xin lỗi cụ,em dạo này bận quá,đến xe của em còn không sờ tới từ hôm sinh nhật OF đến giờ.
Cụ muốn giật mới hay làm thế nào cụ cho mấy tấm hình lên đây,các cụ trong chi hội sẽ tư vấn và chỉ cho cụ chỗ làm.

Son Vu

Xe tăng
Theo ý kiến của Cú xám thì CN nay off đi, em đi win đến. Cụ nào không đến thì thôi (càng vắng thì xe càng còn)=))

Website
www.facebook.com
Chú dọn làm giề, để lại xe đấy cho ae win hà thành rã đồ đi.
Rã là rã thế nào, gia tai điền sản của em còn nhõn con Win ấy đấy.:D

Thành thật xin lỗi cụ,em dạo này bận quá,đến xe của em còn không sờ tới từ hôm sinh nhật OF đến giờ.
Cụ muốn giật mới hay làm thế nào cụ cho mấy tấm hình lên đây,các cụ trong chi hội sẽ tư vấn và chỉ cho cụ chỗ làm.
He he, em muốn 1 chỗ làm từ a đến z luôn cho gọn.:D

banggia

Xe đạp
Thưa các cụ, ống kaosu lọc gió có phải món này không ạ?
hàng của nhà kon, đang kẹt ở Jakarta, chưa biết khi lào dzề được, hix, hix, hix...

F.I.A.T

Xe điện
Chã Bụp để lại xe cho AE hội đê, hôm nào off liên hoan chia đồ cho vui, cả năm chả thấy đi, gỉ hết cả đồ xi mạ, phí của giời. =P~

Thuan1970

Xe hơi
26,28/ngõ 333 - đường Xuân đỉnh - Từ liêm - Hà nội
Theo ý kiến của Cú xám thì CN nay off đi, em đi win đến. Cụ nào không đến thì thôi (càng vắng thì xe càng còn)=))
Ý kiến hay! Chủ nhật này ngồi với nhau một tí đi! Chủ tịch cho chỉ đạo cái nhẩy???[-O<

afk_rmk

Xe tải
Website
Em đồng ý 2 tay :)0
anh SơnVu nhớ mang cả đồ nghề đi nhá :) Dao nhà cho nó quen :)) bọn em mang đồ lên thịt thì không hay cho lắm =)))

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Ý kiến hay! Chủ nhật này ngồi với nhau một tí đi! Chủ tịch cho chỉ đạo cái nhẩy???[-O<
Chiều thứ 7 em đi Thái Bình đến chiều Chủ Nhật em mới về,anh Son Vu sáng mai bay vào SG nên các bác cứ tự nhiên off với nhau ạ.

afk_rmk

Xe tải
Website
Các cụ ơi! cho em hỏi chút ngoài lề!
em muốn sơn lại cái xe đạp, thì sơn ở chỗ nào nó làm đẹp nhỉ... tại màu của nó tối quá. cho đứa em họ nó đi học màu tối nó không thích, con gái mà.
p/s: ở khu phía đường Minh Khai càng tốt ạ! chứ em k đạp xe từ Minh Khai lên Cầu Giấy hay Lạc Long quân để sơn đâu :D
Cảm ơn các cụ nhiều ạ!!
Pp/s: chúc các cụ thứ 6 ngày 13 vui vẻ ợ!!!!

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Các cụ ơi! cho em hỏi chút ngoài lề!
em muốn sơn lại cái xe đạp, thì sơn ở chỗ nào nó làm đẹp nhỉ... tại màu của nó tối quá. cho đứa em họ nó đi học màu tối nó không thích, con gái mà.
p/s: ở khu phía đường Minh Khai càng tốt ạ! chứ em k đạp xe từ Minh Khai lên Cầu Giấy hay Lạc Long quân để sơn đâu :D
Cảm ơn các cụ nhiều ạ!!
Pp/s: chúc các cụ thứ 6 ngày 13 vui vẻ ợ!!!!
đệch, hóa ra là t6 n13, thảo nào chả dc cái việc j các cụ ạ. :)) .
xe đạp thì tự sơn cho máu cụ AFK ạ. ra bảo mua 3 loại sơn xịt, loại 1 là sơn lót, trong đó A212 là sơn lót đậm màu đen, a200 là lót sáng màu trắng. cái này tùy cụ xét nhé, nếu sơn màu sáng như ý cụ thì dùng a200. loại sơn thứ 2 là sơn màu, cụ chọn màu ưng ý mà sơn thôi. loại sơn thứ 3 là sơn bảo vệ bóng không màu mã là A10. nếu sơn cẩn thận thì cũng khá bóng và đẹp, giữ cẩn thận nữa thì bền là chuyện.... không tưởng :)) nhưng cũng không dễ hỏng đâu. ngon bổ rẻ, sang năm chán ta lại thay màu khác ;d

Phat_ma

Xe tải
Em cũng thèm 1 cái, ko biết bây h bao tiền 1 cái các bác nhỉ.

afk_rmk

Xe tải
Website
đệch, hóa ra là t6 n13, thảo nào chả dc cái việc j các cụ ạ. :)) .
xe đạp thì tự sơn cho máu cụ AFK ạ. ra bảo mua 3 loại sơn xịt, loại 1 là sơn lót, trong đó A212 là sơn lót đậm màu đen, a200 là lót sáng màu trắng. cái này tùy cụ xét nhé, nếu sơn màu sáng như ý cụ thì dùng a200. loại sơn thứ 2 là sơn màu, cụ chọn màu ưng ý mà sơn thôi. loại sơn thứ 3 là sơn bảo vệ bóng không màu mã là A10. nếu sơn cẩn thận thì cũng khá bóng và đẹp, giữ cẩn thận nữa thì bền là chuyện.... không tưởng :)) nhưng cũng không dễ hỏng đâu. ngon bổ rẻ, sang năm chán ta lại thay màu khác ;d
Hình như cách này năm ngoái :) cụ bảo em sơn cái bình xăng đây mà :)) hahaaa
để xem như nào đã ! sơn thế co skhi mất cả ngày mất :'( mà có cần đánh bỏ lớp sơn cũ đi không hả cụ? xe em nó là xe mini Nhật xịn! nhưng nó không thích màu đen, nằng nặc đòi sơn lại!! Con gái mà :'(

Trạng thái
Thớt đang đóng