Chi hội Win Hà Thành Tầng 11 "Dư Âm"

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
Chào đón tầng mới cái nhể:)
Hôm rồi nghe theo tư vấn của chủ tịch, thay mới luôn bộ nhông 14-41( tìm mãi mới được 41 lắp vừa cho Win ) cho đúng với nguyên bản của nó. Cảm giác đi khác hẳn,ngọt ngào và êm ái,không còn cảm thấy dư máy nữa:D
Điêu vãi! Anh chém vừa thôi! Tuổi đi Win theo kiểu giật đùng đùng, lên vỉa hè rồi xuống đường cái huỵch thì anh đã qua lâu rồi, mà chỉ có đi kiểu ấy hay thường xuyên lên dốc xuống đèo thì mới cảm nhận đc sự khác biệt của nhông 41 so với 40 thui.

DucHuyen

Xe hơi
Điêu vãi! Anh chém vừa thôi! Tuổi đi Win theo kiểu giật đùng đùng, lên vỉa hè rồi xuống đường cái huỵch thì anh đã qua lâu rồi, mà chỉ có đi kiểu ấy hay thường xuyên lên dốc xuống đèo thì mới cảm nhận đc sự khác biệt của nhông 41 so với 40 thui.
Anh giận chú quá đi. Sao chú lại bẩu anh không nhận biết được...xúc cảm của mình.
1- Nhông 41 là...nhiều...răng hơn nhông 40
2- Anh sắp sang tuổi...41 rồi, lắp nhông 41 vào đi cho nó...hợp tuổi:-??

Chỉnh sửa cuối:

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
@All:Nhân địp len tầng mới,em có việc nhờ các bác.
Em có thằng cu em họ của em họ cô bạn gái cũ của em.Năm nay nó cũng ngoài 30,chỉ vì chút bồng bột mà nó đi đập đá.Bị vợ nó đánh đuổi ra khỏi nhà,phải chạy sang nhà ông bạn mượn tạm cái nạng để đi lại thuận tiện.Nó đang thuê nhà trọ ở,và muốn kiếm một công việc nào đó để làm.bác nào trong hội mình có việc gì giới thiệu giúp em nó ạ.
Cảm ơn các bác nhiều.
sau đây là hình ảnh thật của nó,trông vẫn còn phê đá lắm các bác ạ.
Tên nó Lò Thị Ánh Soan,tên hơi xấu tý các bác thông cảm

Chỉnh sửa cuối:

Sonicvang

Xe tăng
Lên đầu là nguy lắm đó! Lão Sích Lô Vàng có ý ko tốt với Bác đâu! Ra trận, ai lên đầu dễ dính đạn nhất. Đời thường, ai trên đầu dễ bị mang ra làm thuốc thử trc đấy! Chẹp, chẹp...! Lo lắng ghê ta! Đừng tưởng oai đâu nha!
Bác này là hay chém em nhất mà không chịu đọc rõ nội quy nhé.
Theo quy luật Tre Già thì Măng Phải Mọc bác ạ.Những gì không tốt đã qua đi,và thay thế vào đó là những con người trân thành thôi bác.

DucHuyen

Xe hơi
@All:Nhân địp len tầng mới,em có việc nhờ các bác.
Em có thằng cu em họ của em họ cô bạn gái cũ của em.Năm nay nó cũng ngoài 30,chỉ vì chút bồng bột mà nó đi đập đá.Bị vợ nó đánh đuổi ra khỏi nhà,phải chạy sang nhà ông bạn mượn tạm cái nạng để đi lại thuận tiện.Nó đang thuê nhà trọ ở,và muốn kiếm một công việc nào đó để làm.bác nào trong hội mình có việc gì giới thiệu giúp em nó ạ.
Cảm ơn các bác nhiều.
sau đây là hình ảnh thật của nó,trông vẫn còn phê đá lắm các bác ạ.
Tên nó Lò Thị Ánh Sơn,tên hơi xấu tý các bác thông cảm

Vâng, chả mấy khi chủ tịch có việc nhờ anh em nhà mình. <:-P
Về phần em thì em sẵn lòng giúp được khi chú ấy đang còn ...ngáo đá. Còn khi chú ấy tỉnh thì em nghĩ chú ấy sẽ ...giúp lại được em đấy ah:D

Sonicvang

Xe tăng
Vâng, chả mấy khi chủ tịch có việc nhờ anh em nhà mình. <:-P
Về phần em thì em sẵn lòng giúp được khi chú ấy đang còn ...ngáo đá. Còn khi chú ấy tỉnh thì em nghĩ chú ấy sẽ ...giúp lại được em đấy ah:D
Ơ em ghi tên em nó là Soan sao bác lại sửa là Sơn.?

kendy_dinh

Xe hơi
sau mấy ngày bon chen thì cũng zô dc cái nhà mới.chúc các bác chém gió vui vẻ.chúc hội win hà thành ngày càng lớn mạnh hihi

kendy_dinh

Xe hơi
Hôm rồi nghe theo tư vấn của chủ tịch, thay mới luôn bộ nhông 14-41( tìm mãi mới được 41 lắp vừa cho Win ) cho đúng với nguyên bản của nó. Cảm giác đi khác hẳn,ngọt ngào và êm ái,không còn cảm thấy dư máy nữa:D
nghe các bác nói 14-40 đi đuối xe hơn 14-41 vậy mà e chơi bộ 15-41 vẫn phà phà,hay máy e lên cos rồi chăng??? bộ 14-41 cũ của e đã nhọn hết răng và thấy hơi dư máy.

giang_nq

Xe buýt
sơ hở có tý là giang hồ bêu lên ngay, kinh thặc

Các bác để em qua ải này đã, bồ tát cứu con, nam mô ....boo..oong !!!

Chỉnh sửa cuối:

vietpt1973

Xe tải
Mừng nhà mới,chúc chi hội luôn đoàn kết,phát triển,bền vững

nickname

Xe buýt
Bác mua được nhông 41 ở đâu thế?

Son Vu

Xe tăng
Cái đôi nạng này giống cái của thằng cu em nhà cháu bị mất trộm. Thằng cu em nhà cháu đi cào cào bị xòe nên phải đi nạng. Hôm trước có mấy khách đến mua xe, khi khách về thì xe còn nhưng nạng bị mất. Cụ chủ tịch hỏi lại hộ cháu nhé, nếu thằng cu em nhà chủ Tịch cầm nhầm thì cho xin lại. Xin đa tạ bằng quả tạ màu xanh luôn.

Son Vu

Xe tăng
Dạo này cái mồm chú cũng ngoa nhỉ