Chi hội Win Hà Thành Tầng 7

Trạng thái
Thớt đang đóng

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Em xem thực tế thì hộp đồng hồ phải thay vì hiện đang vỡ, đèn bị lỏng phải dán băng dính cho kín đai, giảm sóc sau một bên có khả năng chết, bình xăng bị móp, một số chỗ bị gỉ sét nhất là cục máy ạ :) thanks cụ! các cụ phán tiếp hộ em với ạ
xe này đồ lô vẫn thua xe em cụ ạ.hihi. nếu là quan điểm của em thì cái bác ngại nhất là cục máy thì theo em lại là điểm sáng nhất, bẩn thỉu han gỉ đấy nhưng khá khô ráo, nước sơn 2 bên lốc máy vẫn zin thì phải. hi vọng máy còn ngon, mang về tháo cục hơi + đầu bò ra vắt chanh oánh sạch đi là ngon thôi, ốc ác con nào lô mang ra hiệu nhặt thay con nào vừa nhưng hàng chuẩn là ổn. đồng hồ công tơ mét tìm hàng zin thì khó chứ đồ lô đầy + rẻ bèo nhưng nếu cái ruột bên trong mà còn zin + chạy được thì nên giữ lại nhá. bóng đèn + đai inox còn sáng lắm.
con này về máy móc thì em không rõ nó còn chuẩn không chứ vỏ ngoài tút tát lại là ngon thôi, bình xăng móp thì bả matit vì đằng nào chả phải sơn lại phải không bác, kiểm tra chỗ nào han bục thì làm luôn lại 1 thể vì khả năng đáy bình bên trái bị bục rồi, nếu gần Văn Điển thì qua em em môi giới mại dâm cho 1 chỗ làm bình + sơn hạt dẻ cho. có cái khung sườn bác phải kiểm tra lại xem có bị mục ruỗng gì bên trong không vì sơ sơ bên ngoài em thấy han gỉ kha khá. đồ mạ xi còn khá sáng và khả năng sáng nhất là bộ nan hoa lô :)) .

Xe Win chỉ cần mỗi khung chưa bị biến dạng nặng,giấy tờ OK là được rồi!kể cả xe chết ko nổ giá càng hạt rẻ,múc về làm lại ngon ko có gì khó khăn hết!Đã chơi Win đừng ngại phải làm xe,vậy mới Pro.Thân!
em khoái nhất quan điểm này của bác, trùng quan điểm của em ạ. em cũng chỉ cần đến thế vì cục máy mình có thể thay được mà, miễn giữ lại bửng máy bên có số máy là được. giá xe toi máy càng rẻ. em không cầu kỳ xe phải zin đét đèn đẹt đến từng con ốc vì 1 phần nếu có cũng không động được vào vì giá quá cao, tầm 40 50 củ thì làm hẳn con xe côn tay honda Sundiro mà chạy cho nét

F.I.A.T

Xe điện
Đúng ạ,với xe "Win chỉ còn khung và bánh ta vẫn phi ào ào"
Cái xe Tàu của mềnh hôm rồi đổ dốc 3 đảo, buông 2 tay trôi đến gần khách sạn luôn, đánh lái chỉ cần lắc mông phát là xong, ko tin hỏi Long win zip nhá nhá, khung xe Tàu chuẩn thật đấy

win100.zip

Xe hơi
Cái xe Tàu của mềnh hôm rồi đổ dốc 3 đảo, buông 2 tay trôi đến gần khách sạn luôn, đánh lái chỉ cần lắc mông phát là xong, ko tin hỏi Long win zip nhá nhá, khung xe Tàu chuẩn thật đấy
-Chuẩn,đúng là em đi sau chứng kiến cụ Hòa lấy mông oánh lái rưng mà ko chỉ xe mỗi xe cụ là xe tầu.E nghĩ tất cả những xe gửi qua đêm trong khách sạn hôm đó đều Tầu vì cụ Sonic hôm đó chưa 21h đã làm 1 giấc ngon cho nên đêm cụ í có ngủ đc đâu.Quấy rối bên phòng đôi trym cu chán,em thấy cụ ấy trở về phòng mang cờ lê,T,tròng....xuống dưới khu để xe:P.Sáng ra thấy cụ í khênh cái bao tải đầy bí hiểm lên xe Everest của cụ Cường 1 cách gọn lỏn hehe;)).Giờ thử hỏi ai nhiều đồ zin bằng cụ Sonic???

win_100

Xe điện
Bủ m.ịa, mình mất cái cần khởi động zin òi, solic trả lại anh mau =))

Son Vu

Xe tăng
-Chuẩn,đúng là em đi sau chứng kiến cụ Hòa lấy mông oánh lái rưng mà ko chỉ xe mỗi xe cụ là xe tầu.E nghĩ tất cả những xe gửi qua đêm trong khách sạn hôm đó đều Tầu vì cụ Sonic hôm đó chưa 21h đã làm 1 giấc ngon cho nên đêm cụ í có ngủ đc đâu.Quấy rối bên phòng đôi trym cu chán,em thấy cụ ấy trở về phòng mang cờ lê,T,tròng....xuống dưới khu để xe:P.Sáng ra thấy cụ í khênh cái bao tải đầy bí hiểm lên xe Everest của cụ Cường 1 cách gọn lỏn hehe;)).Giờ thử hỏi ai nhiều đồ zin bằng cụ Sonic???
Thế mới có chuyện: đang đi thì tắc xăng và tự dưng rơi giảm xóc nhỉ????

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
thì ra thế, cách đây tầm tròm trèm 3 năm về trước em có gặp 1 cụ người nhỏ ở cửa hàng bán phụ tùng xe máy trên đường Nguyễn Công Trứ, cụ ý sau 1 hồi lượn ra lượn vào cửa hàng rồi có mua 1 chiếc cần khởi động hàng lô của xe Win100, sau này gặp gỡ đồng đội trong WIN HÀ THÀNH mới biết cụ kia chính là cụ chủ tịt Sonicvang nhà mình. ấy vậy mà 3 năm sau có 1 cụ khác cùng hội có nick name là WIN_100 kêu mất cái cần khởi động zin, quả là giang hồ hiểm ác các cụ ạ... 3 năm...... hehe
thôi trêu cụ chủ tịch vừa thôi các cụ ạ ko cụ ấy giận ko ship đồ zin về vừa bán vừa cho anh em mình nữa đâu ợ. hihi

@ bác Hòa TUBO : nghe dân nó đồn thì nhà bác sắp thừa 1 đôi vành win ạ? nhà em thì vừa hôm bữa thò đầu ra ngõ quệt phải con viva chạy ngang qua, kết quả là con Viva bị gập cần số, cong trục côn hay cục gì trong máy ấy phải bổ máy xử lý, xe em thì bị gập mất 1 góc vành lô. hehe. giao lưu không bác Hòa, nhà em cũng dư 1 cái Po Tân Hòa zin từng con ốc đấy ạ :))

F.I.A.T

Xe điện
Khú khú, may mà tối hôm trước mình ko lên được ko thì lại trúng kế của hắn

Anh em mình xác hàng nóng đến xử đi Anh, tay này gấu lém, phải xử bằng rịu cho hắn say mèm đi mới lấy được đồ Anh ạ
thì ra thế, cách đây tầm tròm trèm 3 năm về trước em có gặp 1 cụ người nhỏ ở cửa hàng bán phụ tùng xe máy trên đường Nguyễn Công Trứ, cụ ý sau 1 hồi lượn ra lượn vào cửa hàng rồi có mua 1 chiếc cần khởi động hàng lô của xe Win100, sau này gặp gỡ đồng đội trong WIN HÀ THÀNH mới biết cụ kia chính là cụ chủ tịt Sonicvang nhà mình. ấy vậy mà 3 năm sau có 1 cụ khác cùng hội có nick name là WIN_100 kêu mất cái cần khởi động zin, quả là giang hồ hiểm ác các cụ ạ... 3 năm...... hehe
thôi trêu cụ chủ tịch vừa thôi các cụ ạ ko cụ ấy giận ko ship đồ zin về vừa bán vừa cho anh em mình nữa đâu ợ. hihi

@ bác Hòa TUBO : nghe dân nó đồn thì nhà bác sắp thừa 1 đôi vành win ạ? nhà em thì vừa hôm bữa thò đầu ra ngõ quệt phải con viva chạy ngang qua, kết quả là con Viva bị gập cần số, cong trục côn hay cục gì trong máy ấy phải bổ máy xử lý, xe em thì bị gập mất 1 góc vành lô. hehe. giao lưu không bác Hòa, nhà em cũng dư 1 cái Po Tân Hòa zin từng con ốc đấy ạ :))
Nhận kèo này nhá, AE vào hạ thủ cú xám đê, đang đau dạ dày làm dăm quai là ngất .. he. he

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
@All:Các cụ nhà mềnh đi III Đảo về có vẻ vẫn còn dư âm cái món off hư nên cà em làm chuyến nữa hay sao mà lói xấu em thể nhỉ.
Sáng mai thứ 7 có cụ nào cafe không ạ,nếu các cụ đồng ý em sẽ sms đến từng cụ

win100.zip

Xe hơi
-@Sonic: Anh rảnh chưa?CHiều làm về em qua nhé,để lâu quá em mang xe lên TS xem lại cũng ngại anh à.

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
xe này đồ lô vẫn thua xe em cụ ạ.hihi. nếu là quan điểm của em thì cái bác ngại nhất là cục máy thì theo em lại là điểm sáng nhất, bẩn thỉu han gỉ đấy nhưng khá khô ráo, nước sơn 2 bên lốc máy vẫn zin thì phải. hi vọng máy còn ngon, mang về tháo cục hơi + đầu bò ra vắt chanh oánh sạch đi là ngon thôi, ốc ác con nào lô mang ra hiệu nhặt thay con nào vừa nhưng hàng chuẩn là ổn. đồng hồ công tơ mét tìm hàng zin thì khó chứ đồ lô đầy + rẻ bèo nhưng nếu cái ruột bên trong mà còn zin + chạy được thì nên giữ lại nhá. bóng đèn + đai inox còn sáng lắm.
con này về máy móc thì em không rõ nó còn chuẩn không chứ vỏ ngoài tút tát lại là ngon thôi, bình xăng móp thì bả matit vì đằng nào chả phải sơn lại phải không bác, kiểm tra chỗ nào han bục thì làm luôn lại 1 thể vì khả năng đáy bình bên trái bị bục rồi, nếu gần Văn Điển thì qua em em môi giới mại dâm cho 1 chỗ làm bình + sơn hạt dẻ cho. có cái khung sườn bác phải kiểm tra lại xem có bị mục ruỗng gì bên trong không vì sơ sơ bên ngoài em thấy han gỉ kha khá. đồ mạ xi còn khá sáng và khả năng sáng nhất là bộ nan hoa lô :)) .

em khoái nhất quan điểm này của bác, trùng quan điểm của em ạ. em cũng chỉ cần đến thế vì cục máy mình có thể thay được mà, miễn giữ lại bửng máy bên có số máy là được. giá xe toi máy càng rẻ. em không cầu kỳ xe phải zin đét đèn đẹt đến từng con ốc vì 1 phần nếu có cũng không động được vào vì giá quá cao, tầm 40 50 củ thì làm hẳn con xe côn tay honda Sundiro mà chạy cho nét
Thanks cụ nhiều quả thực em chưa chơi dòng này lên hơi hoang mang thôi. Trước em đi 67 của thằng em nhưng nó làm ngon choẹt roài hihi

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Em thấy Ảnh của cụ đẹp quá, cụ chụp = máy gì thế.
Em hay chạy qua Thái Nguyên lém, cụ ở mạn nào trên đấy
Em làm ở thành phố tối thì về Gang Thép ạ! Em đang dùng máy 50d

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Thanks cụ nhiều quả thực em chưa chơi dòng này lên hơi hoang mang thôi. Trước em đi 67 của thằng em nhưng nó làm ngon choẹt roài hihi
có gì mà hoang mang hả cụ, những dòng như Gl Pro hay những dòng xe máy đứng hàng độc mà vẫn có người chơi không hề hoang mang cơ mà. về phần máy móc của Win thì sửa dễ như Dream hay Wave thôi ( khả năng máy móc + phụ tùng phụ kiện còn nhiều đồ thay thế hơn 67 ý chứ ) , nó cũng chỉ là dòng xe cỏ mà dân miền núi vẫn dùng chỉ để thồ nhợn hoặc đèo gỗ cả súc thôi.hihi. làm máy xe win không đòi hỏi thợ phải quá cao siêu ( đơn giản là thợ cao siêu quá họ chỉ sửa được xe đắt tiền như xe ga hay phân khối nhớn thôi, động vào win là bó tay đấy.hihi ) . cụ cứ kiếm 1 ông thợ nào lành nghề 1 chút + có cái tâm là được, không có sửa được cái máy thì 1 số đồ zin khác đã bị tráo mất thì dở hơi. đồ zin nếu nát quá rồi thì thay tạm đồ hàng lô, đầy ra, rồi đi ngóng ở mấy cái quán ve chai đồng nát thế nào chả kiếm dc vài món zin dùng được, bác nhỉ . hihi. còn không mà muốn ngay thì cứ phi xe xuống Hà Nội, rủ lão chủ tịch win hà thành đi uống riệu là xong ( nhưng nhớ mang cà lê , tròng, mỏ lết.... đầy đủ để còn tráo đồ nhá cụ nhá ) Hị hị

Chỉnh sửa cuối:

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
@cụ solic: e đã dùng luyn và gif làm như cụ hướng dẫn nhưng vẫn không bay thêm tí nào, e định cứ thế đem đi dán nilon, chứ mỗi ngày thấy sơn bay đi 1 tí trơ ra màu bả trắng e thấy hơi xót

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
@cụ solic: e đã dùng luyn và gif làm như cụ hướng dẫn nhưng vẫn không bay thêm tí nào, e định cứ thế đem đi dán nilon, chứ mỗi ngày thấy sơn bay đi 1 tí trơ ra màu bả trắng e thấy hơi xót
Hôm nào rảnh mang sang anh làm cho,hết ngay,dừng dán làm gì vội.

long_gn125

Xe tải
Thưa các cụ là chiều qua cháu có rảnh lượn lờ suốt ở chợ giời mà không thấy có bán đồ của Win.
Đồ zin chắc sắp tuyệt chủng rồi các cụ ah!

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Thưa các cụ là chiều qua cháu có rảnh lượn lờ suốt ở chợ giời mà không thấy có bán đồ của Win.
Đồ zin chắc sắp tuyệt chủng rồi các cụ ah!
chắc không cụ? vẫn tìm được thôi nhưng không phải quán nào cũng có đồ zin cũ đâu ạ. cụ muốn ko cháu chỉ cho. còn đồ lô thì đầy nhan nhản có khi loanh quanh 1 lát dựng được cả con win lô ấy chứ. hihi.

long_gn125

Xe tải
Quán nào thế cụ Grey, cụ chỉ cháu với. Nhà cháu lang thang cả buổi mà không tìm thấy gì!

ngochuyen71

Xe hơi
Đồ xe Win

Honda Win là xe dễ làm máy hơn CD và 67!Tay biên CD 90 đời IC,nguyên bộ côn CD 90,hơi Dream-Astra,đầu bò Dream-Astra,chế CD 90,IC Future-Dream-Astra-81-82 ...,bộ số CD 90,bộ điện từ Cub 81 trở lên,bộ cam CD 90,Dream ... đều thay được hết nên bạn yên tâm mà chơi Win.Nếu có vấn đề gì ACE Win Hà thành sẵn sàng giúp bạn hết lòng.Thân!

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Quán nào thế cụ Grey, cụ chỉ cháu với. Nhà cháu lang thang cả buổi mà không tìm thấy gì!
phải thế nào thì nhà cháu mới chỉ cho chứ, xuông thế á =)) . cụ để ý từ đầu đường vào sẽ gặp 1 ngã tam phỏng? đi tiếp tầm vài chục mét nữa nhìn bên tay trái có cái quán nằm ngay ở đầu ngõ có treo mấy cái dè inox, đèn, vành... của win với GN125 ấy, hồi trước cháu mua dè lô loại tốt ở đó bà chủ quán có bảo "còn 1 số đồ zin của win mày có lấy thì lấy"... bao gồm signal cả củ, đèn pha cả củ, gáo dừa cả con, bình xăng sơn đỏ 1 cái ( ngon phết, nước sơn còn tốt mà chưa bị mục đâu nhưng hồi ấy xe nhà cháu cũng chưa bị bục bình xăng nên cười khẩy bỏ qua ) , Yên xe nguyên con, vành sau + trước, cụm đèn hậu không có signal ( cái này tách ra bán có giá hơn.hihi) .... nhưng..... giá cũng ở trên giời nên nhà cháu bỏ qua hết. chả hiểu giờ còn gì không. hoặc cụ gửi xe ngoài bãi rồi đi bộ vào khu chùa Vua ấy, nó có cái ngách xiên sang Lê Gia định ấy, lê la ở đấy mà tìm khéo vẫn có đấy ợ

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng