Xác minh - Con trai thiếu tá Hướng - Trường Sa

pain

Xe ba gác
Biết là sỗ sàng, biết là vô phép nhưng em vẫn mạo muội lập thớt kêu gọi BVC lưu tâm và giúp đỡ cháu bé.

Vì Trường Sa thân yêu, hãy chung tay !

Cám ơn nhà mình.

Link đây ạ:

http://www.otofun.net/threads/689704-ve-thread-can-giup-hay-cuu-lay-con-trai-cua-mot-nguoi-linh-truong-sa

Chỉnh sửa cuối:

superdream

Xe buýt
Biết là sỗ sàng, biết là vô phép nhưng em vẫn mạo muội lập thớt kêu gọi BVC lưu tâm và giúp đỡ cháu bé.

Vì Trường Sa thân yêu, hãy chung tay !

Cám ơn nhà mình.

Link đây ạ:
http://www.otofun.net/threads/689449-can-giup-hay-cuu-lay-con-trai-cua-mot-nguoi-linh-truong-sa
http://www.otofun.net/threads/689449-can-giup-hay-cuu-lay-con-trai-cua-mot-nguoi-linh-truong-sa
Em chèn lại đường lonk chõ dễ mở, vote cụ Vẽ nhé việc thiện đức thì sao phải xoắn hả cụ

mondeo1186

Xe tăng
cháu đã coppy nội dung lên F.B và trước mắt đã nhận được một số ủng hộ của bạn bè ah.

Cóc_Cụ

Xe tải
Thớt này ở bên cafe phải không ạ.
Ủng hộ và kêu gọi chung tay vì cháu bé .

F.ACURA

Xe container
Cảm ơn cụ Pên.. Mời các lãnh đạo BVC vào cho ý kiến chỉ đạo ;))

safenoodles

Xe cút kít

ZynZyn

Xe lăn
Link ngoài quán cafe là của 1 Chã ( chị quên tên rồi ) đưa lên hqua, nhưng đã gỡ xuống ngay sau đó rồi.

ZynZyn

Xe lăn
Chị nghĩ với những hoàn cảnh khó khăn, khi đưa lên lên diễn đàn kêu gọi mọi ng chung tay giúp đỡ thì nên có 1 người nào đó, hoặc chi hội nào đó đứng ra nhận trách nhiệm. Thông tin đưa lên nên rõ ràng xem gđ ng ta như thế nào, cần sự hỗ trợ ntn chứ ko đơn giản chỉ đưa lên 1 thông tin chung chung với 1 số TK, như vậy là vô trách nhiệm với cả gđ ng cần giúp đỡ và các thành viên. Nếu ko làm chặt chẽ thì sẽ gây mất lòng tin của mọi người.

pain

Xe ba gác
Em xem link mà ko thấy có thông tin về cháu bé bị làm sao cụ ơi. Cho em link có thông tin, link trong quán cafe như nào hả cụ?
Bọn anh đang tiến hành xác minh. Tất cả đã xong, chiều nay sẽ ngồi với thiếu tá Hướng, cụ Mai Thanh Hải, cụ Rack.

Trường hợp này em làm hộ cụ Hiệp lực. Mong mọi người lưu tâm sau khi bọn em kết luận rõ ràng.

safenoodles

Xe cút kít
Bọn anh đang tiến hành xác minh. Tất cả đã xong, chiều nay sẽ ngồi với thiếu tá Hướng, cụ Mai Thanh Hải, cụ Rack.

Trường hợp này em làm hộ cụ Hiệp lực. Mong mọi người lưu tâm sau khi bọn em kết luận rõ ràng.
Vâng, các cụ cứ xác minh và có hình ảnh minh họa, BVC chúng em toàn phải xác minh trước khi đưa ra quyết định hỗ trợ một trường hợp thương tâm nào đó.
Đời là biển khổ, BVC chúng em giúp được đến đâu sẽ cố gắng đến đó ạ.

slaz8

Xe ba gác

Bên làm đi, em ủng hộ

pain

Xe ba gác
Vâng, các cụ cứ xác minh và có hình ảnh minh họa, BVC chúng em toàn phải xác minh trước khi đưa ra quyết định hỗ trợ một trường hợp thương tâm nào đó.
Đời là biển khổ, BVC chúng em giúp được đến đâu sẽ cố gắng đến đó ạ.
Mọi thông tin đã được xác minh và làm rõ.

Việc con trai thiếu tá Hướng bị bệnh viêm não phải vào viện Bạch Mai và Nhi TW là có thật và rất đáng tiếc.

Cả ngày hôm nay, mợ Chuồn chuồn ớt và mợ Nhiều số đã tập trung thời gian và công sức vào thăm hỏi cũng như trực tiếp xác minh về bệnh tình, tiên lượng và phương án điều trị.

Cá nhân em thì đã xác minh và nhận định:

Nhiều cơ quan truyền thông đã vào cuộc để trợ giúp cháu bé và gia đình cả về tinh thần và vật chất.

Nhiều cá nhân cũng đã ủng hộ vật chất cho gia đình.

Do vậy, em xin các cụ/mợ hãy tạm dừng việc ủng hộ vật chất cho cháu bé và hãy dùng phần đó cho các trường hợp khác đang cần hơn.

Em nói vậy không có nghĩa chúng ta không giúp và ủng hộ mà chúng ta sẽ ủng hộ và giúp đỡ vào lúc khác, vào giai đoạn sau này, nếu cần thiết.

Trân trọng cảm ơn các cụ/mợ.

Website
www.otofun.net
Mọi thông tin đã được xác minh và làm rõ.

Việc con trai thiếu tá Hướng bị bệnh viêm não phải vào viện Bạch Mai và Nhi TW là có thật và rất đáng tiếc.

Cả ngày hôm nay, mợ Chuồn chuồn ớt và mợ Nhiều số đã tập trung thời gian và công sức vào thăm hỏi cũng như trực tiếp xác minh về bệnh tình, tiên lượng và phương án điều trị.

Cá nhân em thì đã xác minh và nhận định:

Nhiều cơ quan truyền thông đã vào cuộc để trợ giúp cháu bé và gia đình cả về tinh thần và vật chất.

Nhiều cá nhân cũng đã ủng hộ vật chất cho gia đình.

Do vậy, em xin các cụ/mợ hãy tạm dừng việc ủng hộ vật chất cho cháu bé và hãy dùng phần đó cho các trường hợp khác đang cần hơn.

Em nói vậy không có nghĩa chúng ta không giúp và ủng hộ mà chúng ta sẽ ủng hộ và giúp đỡ vào lúc khác, vào giai đoạn sau này, nếu cần thiết.

Trân trọng cảm ơn các cụ/mợ.
Em thấy cụ Pain nói chuẩn và em xin đồng ý với ý kiến cụ Pain ạ.

Cầu chúc cháu mau khỏi bệnh.

Cảm ơn các cụ/mợ

safenoodles

Xe cút kít
Em cũng cầu mong cho cháu bé tai qua nạn khỏi! :63: