[Thảo luận] Xe bentley màu bạc biển 33xx lùi đâm vào xe em rồi bỏ chạy...

phuong.zen

Xe tăng
con bb đấy là mượn đới cụ ạ.hihi.tiếc cho cái xe vì chủ k yêu nó

4.2_A8

Đi bộ
đi bentley mà phải bỏ chạy nhỉ , tưởng phải xuống ném cho cục tiền móp hết cả nắp capo chứ ^^

Blackberry

Xe buýt
Tối nay khoảng 9h30' em ngồi uống cafe với gấu ở cafe Tuyết 43 lý thường kiệt,xe em đỗ cách 2m sau xe bentley 2 cửa màu bạc biển xe em nhớ kg rõ 33xx gì đó,xe bentley đỗ sau xe morning cách 2m,ngồi 1 lúc 1 thanh niên trẻ cùng ng yêu ra xe bentley để đi về,trong lúc xe đấy lùi nó làm cho em 1 phát oạch vào đầu xe em,em thấy thế liền chạy ra xem thì nó liền bỏ chạy luôn,nhìn xe thì bị xước biển,xe nó thì vỡ ốp biển focmica.Em thì thấy tiếc xe bentley chứ xe mình thì chẳng sợ.Em nghĩ tay lái quá kém mà lại chạy bentley nữa chứ nhưng ý thức thì còn kém hơn nữa mặc dù tài xế xe đấy biết thừa lùi đâm vào xe ng khác mà kg thèm xin lỗi còn bỏ chạy ngay(trong lúc bỏ chạy nó còn quay lại nhìn em nữa chứ...!).Buổi tối đen đủi với em chưa hết mong các bác nghe tiếp, em về đến ngã tư đào duy anh rẻ phải ra phạm ngọc thạch thì bị 1 xe wave vượt trái đúng đoạn rẽ sát với dải phân cách đâm vào,2 ng ngồi xe máy ngã lăn xuống đường(tối nay trời mưa nên đg rất trơn),em hoảng hết cả người vì trong khoảng 2 giây em kg thấy ng ngồi sau đứng dậy,em sợ xe em đầm vào đầu ng ta,em mở cửa xe ra ngoài thì thấy 2 thanh niên đứng dậy vội vàng xin lỗi em,may quá kg sao chứ kg em đền oan các bác ạ.Về đến nhà đang tắm thì chung cư nhà em B14 kim kiên báo cháy em vội vàng mặc đc mỗi cái quần rồi chạy xuống tầng 1 hỏa ra thùng rác bị cháy.Chuyện hơi lan man mong các bác thông cảm!
Mấy cái đậm đậm đó chứng tỏ cụ cũng chưa đen lắm đâu, còn may chán. Nhất là cái vụ báo cháy ...

Hacoimat

Xe hơi
Quả cuối cùng đúng là Kụ còn may vãi :))

notveryniceguy

Xe buýt
khổ thân cụ tai bay vạ gió, nhưng cuối cùng bình an là ok rồi cụ nhỉ?

morning_sport

Xe tải
Mặc mỗi cái quần mà chạy xuống tầng 1 tối qua thì hơi lạnh nhỉ

yeswrong

Xe buýt
Tóm lại cụ định nói chuyện tại nạn giao thông hay chuyện đang tắm mặc được mỗi cái quần phải chạy... =)) đúng là lan man thật

newcar

Xe tải
hóa ra bác chủ thớt ở cùng chung cư với nhà em nhỉ. Em ở đấy mấy chục năm thì bị bọn Sông Hồng nó đuổi đi để xây nhà cho bác ở, giờ gửi xe ở đấy toàn bị bọn nhân viên làm tiền, hôm trước vừa chửi thằng trông xe xong. Hôm nào offroad cái bác chủ thớt nhỉ

conmeo1

Xe buýt
Cũng may cụ chủ còn mặc được kịp cái quần chứ ko thì lúc cụ xuống được đến đường .... lại có mấy vụ đâm nhau nữa

Becgie

Xe điện
Về đến nhà đang tắm thì chung cư nhà em B14 kim kiên báo cháy em vội vàng mặc đc mỗi cái quần rồi chạy xuống tầng 1 hỏa ra thùng rác bị cháy.
Em chỉ thắc mắc cái chỗ này cụ nói ko rõ là cụ mặc đc mỗi cái quần. Mỗi cái quần: nếu mà cụ mặc quần đùi thì cụ ko mắc quần chịp còn ngược lại thì ... haha 8-x

hoanglinhmo

Xe tải
Nhà e thì mới bán B14. Còi thì thi thoảng e thấy vẫn hú loạn lên.

bmw1226

Xe tải
Khá "funny" bạn à! :-bd

Tối nay khoảng 9h30' em ngồi uống cafe với gấu ở cafe Tuyết 43 lý thường kiệt,xe em đỗ cách 2m sau xe bentley 2 cửa màu bạc biển xe em nhớ kg rõ 33xx gì đó,xe bentley đỗ sau xe morning cách 2m,ngồi 1 lúc 1 thanh niên trẻ cùng ng yêu ra xe bentley để đi về,trong lúc xe đấy lùi nó làm cho em 1 phát oạch vào đầu xe em,em thấy thế liền chạy ra xem thì nó liền bỏ chạy luôn,nhìn xe thì bị xước biển,xe nó thì vỡ ốp biển focmica.Em thì thấy tiếc xe bentley chứ xe mình thì chẳng sợ.Em nghĩ tay lái quá kém mà lại chạy bentley nữa chứ nhưng ý thức thì còn kém hơn nữa mặc dù tài xế xe đấy biết thừa lùi đâm vào xe ng khác mà kg thèm xin lỗi còn bỏ chạy ngay(trong lúc bỏ chạy nó còn quay lại nhìn em nữa chứ...!).Buổi tối đen đủi với em chưa hết mong các bác nghe tiếp, em về đến ngã tư đào duy anh rẻ phải ra phạm ngọc thạch thì bị 1 xe wave vượt trái đúng đoạn rẽ sát với dải phân cách đâm vào,2 ng ngồi xe máy ngã lăn xuống đường(tối nay trời mưa nên đg rất trơn),em hoảng hết cả người vì trong khoảng 2 giây em kg thấy ng ngồi sau đứng dậy,em sợ xe em đầm vào đầu ng ta,em mở cửa xe ra ngoài thì thấy 2 thanh niên đứng dậy vội vàng xin lỗi em,may quá kg sao chứ kg em đền oan các bác ạ.Về đến nhà đang tắm thì chung cư nhà em B14 kim kiên báo cháy em vội vàng mặc đc mỗi cái quần rồi chạy xuống tầng 1 hỏa ra thùng rác bị cháy.Chuyện hơi lan man mong các bác thông cảm!

humxam75

Xe điện
Cái quả cuối cùng, nếu là em thì có khi em còn chả nghĩ đến việc mặc quầnX_X

Kia6582

Xe buýt
Kụ xem ngày đó là ngày gì để sang năm còn tránh:D