Xe của các cụ có bị chuột vào khoang máy không?

ok cảm ơn bác chủ, chi tiết rồi, giao hàng ở đâu vậy bác chủ?
Mùi có ra xe không? liệu có bị vỡ , hay chẩy ra khoang máy không ah?
Dạ ko bị vỡ, ko bị mùi lên điều hoà :) hàng chôbgs nhiệt, chống va đập. Bác chỉ cần cho e sđt, địa chỉ e ship tận nơi ạ :)

anhtho

Xe ngựa
Hồi trước xe em cũng bị chuột vào, may mà phát hiện kịp thời. Em vệ sinh, cho vài viên băng phiến treo trong buồng máy. Từ đó chuột không bén mảng nữa. Bài này em còn áp dụng cho cả con xe ga, thấy cũng ok.
Thks cụ chủ đã nhắc nhở.

Hồi trước xe em cũng bị chuột vào, may mà phát hiện kịp thời. Em vệ sinh, cho vài viên băng phiến treo trong buồng máy. Từ đó chuột không bén mảng nữa. Bài này em còn áp dụng cho cả con xe ga, thấy cũng ok.
Thks cụ chủ đã nhắc nhở.
băng phiến oke , nhưng sẽ bị mùi khó chịu cụ ạ :) cần ới em

Xich_lo

Xe tải
Thks cụ chủ đã nhắc nhở.
Em cũng dùng như cụ, cấm có thấy con tý nào bén mảng tới

anhtho

Xe ngựa
băng phiến oke , nhưng sẽ bị mùi khó chịu cụ ạ :) cần ới em
Mùi khó chịu thì có khi ta còn biết mà tránh. Mùi ko khó chịu, ta cứ yên tâm ngửi có khi em lại sợ !
Dùng băng phiến, các cụ không lấy gió ngoài, nếu không mùi khá nặng.
Không biết sản phẩm của cụ chủ có đăng ký với cơ quan nào không, nhỡ mùi gây độc hại mà ta ko biết cứ ngửi thì biết nàm sao ?

Chỉnh sửa cuối:
Mùi khó chịu thì có khi ta còn biết mà tránh. Mùi ko khó chịu, ta cứ yên tâm ngửi có khi em lại sợ !
Dùng băng phiến, các cụ không lấy gió ngoài, nếu không mùi khá nặng.
dạ đúng rồi ạ

Sản phẩm tốt ae luôn tin tưởng

thêm hình ảnh chuột đẻ trông lọc gió :D

chúc các cụ ngày mới vui vẻ :D

Treo lọ Pepermice ở đâu?

Mỗi dòng xe có cấu tạo khoang máy khác nhau, tuy nhiên vẫn có rất nhiều chỗ để có thể treo lọ Pepermice hợp lý!

Pepermice hiện nay được đóng trong chai thủy tinh dung tích 13 ml, có nắp gỗ và dây để treo, khi sử dụng cần bỏ nút nhựa bảo quản phía trong nắp gỗ sau đó tìm một vị trí treo thích hợp để lọ có thể đung đưa trong quá trình vận hành xe, tinh dầu sẽ bốc hơi qua nắp gỗ để xua đuổi ngăn chuột vào khoang máy. Những xe đỗ lâu ngày không đi có thể khiến cho tinh dầu khó bốc hơi, nên định kỳ lắc lọ để tinh dầu pepermice thấm được lên nắp gỗ.

Một số hình ảnh treo lọ Pepermice trong khoang máy với các dòng xe khác nhau:

Lọ thủy tinh của Pepermice là thủy tinh chịu lực và nhiệt tốt, có thể chịu va đập thoải mái mà không lo vỡ hoặc nổ trong khoang máy.

Tuy nhiên, cần buộc chắc dây trên các thanh treo, tránh buộc lỏng dây có thể bị tuột làm lọ rơi xuống hoặc rơi ra ngoài.

Treo lọ Pepermice ở đâu?

Mỗi dòng xe có cấu tạo khoang máy khác nhau, tuy nhiên vẫn có rất nhiều chỗ để có thể treo lọ Pepermice hợp lý!

Pepermice hiện nay được đóng trong chai thủy tinh dung tích 13 ml, có nắp gỗ và dây để treo, khi sử dụng cần bỏ nút nhựa bảo quản phía trong nắp gỗ sau đó tìm một vị trí treo thích hợp để lọ có thể đung đưa trong quá trình vận hành xe, tinh dầu sẽ bốc hơi qua nắp gỗ để xua đuổi ngăn chuột vào khoang máy. Những xe đỗ lâu ngày không đi có thể khiến cho tinh dầu khó bốc hơi, nên định kỳ lắc lọ để tinh dầu pepermice thấm được lên nắp gỗ.

Một số hình ảnh treo lọ Pepermice trong khoang máy với các dòng xe khác nhau:

Lọ thủy tinh của Pepermice là thủy tinh chịu lực và nhiệt tốt, có thể chịu va đập thoải mái mà không lo vỡ hoặc nổ trong khoang máy.

Tuy nhiên, cần buộc chắc dây trên các thanh treo, tránh buộc lỏng dây có thể bị tuột làm lọ rơi xuống hoặc rơi ra ngoài.