xe của em, em tự chế...

phamluanvu

Xe hơi
cụ ơi bánh trước và bánh sau to bằng nhau hả cụ,với cả giảm sốc nó thế nào ạ? em tò mò quá,nhanh nhanh cụ oi

evscooter

Xe buýt
cụ ơi bánh trước và bánh sau to bằng nhau hả cụ,với cả giảm sốc nó thế nào ạ? em tò mò quá,nhanh nhanh cụ oi
bánh trước và bánh sau to bằng nhau, cụ có cao kiến j ạ? cầu trước dùng giảm sóc xe máy, 2 đôi, cầu sau thì dùng nhíp cụ nhìn thấy ở trên rùi đấy. hiihih

phamluanvu

Xe hơi
bánh trước và bánh sau to bằng nhau, cụ có cao kiến j ạ? cầu trước dùng giảm sóc xe máy, 2 đôi, cầu sau thì dùng nhíp cụ nhìn thấy ở trên rùi đấy. hiihih
à không,em có rành xe cộ đâu mà cao kiến,có điều em thấy đây cụ làm xe mini thì bánh trước nếu thay bằng lốp bé hơn 1 tí thì có lẽ nhìn tổng thể xe nó nuột hơn ạ.Em là em són cái thớt này của cụ lắm,chúc cụ mau xong xe nhé

evscooter

Xe buýt
à không,em có rành xe cộ đâu mà cao kiến,có điều em thấy đây cụ làm xe mini thì bánh trước nếu thay bằng lốp bé hơn 1 tí thì có lẽ nhìn tổng thể xe nó nuột hơn ạ.Em là em són cái thớt này của cụ lắm,chúc cụ mau xong xe nhé
không vấn đề j đâu cụ, em thấy ưng mắt lắm. hiihihi. trông rất ấn tượng,

nqthien

Xe máy
bác hàn cái rotuyn lái vô luôn cái cầu trước thế nhún nó rung rung giật gật tay lái => mất lái
sao bác ko làm cầu trước dạng cầu chử A cho êm và bám đường. cầu ống thế này bo cua e thấy hơi phiêu
góp vui bác con xe gẻ của e cũng đang làm

evscooter

Xe buýt
bác hàn cái rotuyn lái vô luôn cái cầu trước thế nhún nó rung rung giật gật tay lái => mất lái
sao bác ko làm cầu trước dạng cầu chử A cho êm và bám đường. cầu ống thế này bo cua e thấy hơi phiêu
góp vui bác con xe gẻ của e cũng đang làm
vấn đè này em cũng có hỏi bác cả trước đó rồi, nhưng bác ấy tư vấn làm như vậy. em thì tin tưởng bác ấy rùi nên cũng không lo, cáo trục trước của cụ em thấy yếu ớt vậy liệu có ổn không? em phải đi mua ắc và tiện đấy ạ. cụ sâu thêm mấy píc nữa anh em học hỏi.

lynnhung11

Xe tải
Ủn cho tinh thần lao động của các cụ

dongco

Xe tăng
không vấn đề j đâu cụ, em thấy ưng mắt lắm. hiihihi. trông rất ấn tượng,
nhìn thấy xe cụ đơn giản quá, cụ nên gắn thêm hệ thống tự nâng xe khi cần xuống để khỏi phải mở cửa cụ nhé. cụ phải chơi cho hoành tá tràng vào để a e học tập theo nhé.

evscooter

Xe buýt
nhìn thấy xe cụ đơn giản quá, cụ nên gắn thêm hệ thống tự nâng xe khi cần xuống để khỏi phải mở cửa cụ nhé. cụ phải chơi cho hoành tá tràng vào để a e học tập theo nhé.
nói thật với cụ là em chơi kiểu mở cánh chim đã là khác khác người lắm rồi ạ.

huyenphuong2012

Xe máy
em hóng chờ tin vui từ cụ . chúc cụ thành công

nnyeuxehoi

Xe đạp
quy mô thịêt cụ ơi, mà làm xong chiếc này chắc cụ mệt phờ luộn quá ,haha, thấy làm lâu mới được cái bánh, chắc cai body thì phê luôn cụ nhỉ huhu

evscooter

Xe buýt
quy mô thịêt cụ ơi, mà làm xong chiếc này chắc cụ mệt phờ luộn quá ,haha, thấy làm lâu mới được cái bánh, chắc cai body thì phê luôn cụ nhỉ huhu
body em dự là mất 2 3 tháng. nhanh thì cũng phải 2 tháng. phải tự làm mminh mà cụ.

otobiz

Xe máy
e thấy cụ có máy tiện mà gò được vỏ khung thế thì quá giỏi
chúc cụ đủ quyết tâm để thực hiện dự án thành công !

evscooter

Xe buýt
hnay thì đã xong phần lái rồi,cầu sau thì cũng lắp uk rồi, bh chỉ còn việc gá máy và hộp số lên nữa là ổn ạ. em rất hài lòng với tiến độ của bác cả. hnay cũng đặt ghế nên ngồi thử, em dự là chiều cao xe là 1450. tối về em up ảnh hầu các cụ, có cụ nào muốn lái thử thì đăng kí nhé, ihihihi, sắp đi được rùi các cụ ah... hiihhi

Chỉnh sửa cuối:

evscooter

Xe buýt
như đã hứa với các cụ, em chụp mấy hình up hầu các cụ, các cụ ném đá nhiệt tình nhé, đơn giản em chỉ thích chia sẻ thôi. niềm vui khi được chia sẻ thì sẽ càng cảm thấy vui hơn.ihiihh

Chỉnh sửa cuối: