Xe đạp gỗ nhà quê của em.

phuonglamthon

Đi bộ
Xe đạp nhà quê mong các bác đừng chê nhé, em nhìn thấy thích nên mua về chơi xuân. Xin các bác xem và góp ý thêm cho em hoàn thiện.

Đây là body quê mùa của em ấy nhìn tổng thể: kiểu dáng xe đạp cuộc nhé, khung gỗ nguyên khối, o chấp vá, cái khung được sưu tầm để làm xe mất hơn 10 năm, tay lái mất 7 năm đến giờ mới làm được. Xe tống 3 ok, không vấn đề. :)

Yên xe em tháo ra chưa gắn vào, nhìn dễ thương lắm.

Chơi thêm chút công nghệ xíu, đèn xe chạy đêm.

Yên xe cũng nguyên khối gỗ, không chơi nệm vì sợ mất bớt tính thuần chủng gỗ em nó, khóa xe ốp gỗ luôn. Không biết xe này khóa này có an toàn không mấy bác, chắc phải kêu ốp gỗ khóa xích to quá. :-??:))

Xích nối dài, ốp gỗ nguyên khối pedal, chân đạp, che sên... Nhìn em mặc quần áo kín mích mà sao sốt với em quá. :bz Xe đạp cũng nhẹ, dù toàn gỗ nguyên khối nhưng vẫn chạy bon bon :D .

Bộ niền đây , không có căm nhé, gỗ nguyên khối ốp vào niền xe và bánh đặc.
Cái này cậu em bó tay vì không làm gỗ luôn đc :)) ;))

Còn vài chi tiết ốc, bơm niền phải bọc gỗ .
Tuần sau em chơi cùng em ấy, có bác nào muốn đi chung o? review em ấy chơi. :)]

À em quên, xe có thắng tay và thắng chân luôn. :D

itanht

Xe tải
Cụ cho e hỏi là xe này có đạp nối khi chở 3 không e thấy nó có vẻ hơn bị nặng cụ ạ

lululala

Xe buýt
xe này thì chất quá rồi, cụ chơi nguyên cây mũ bảo hiểm nguyên khối, mặc quần áo lá như tazan phóng thì tuyệt

sangthuyfashion

Xe hơi
xe này thì chất quá rồi, cụ chơi nguyên cây mũ bảo hiểm nguyên khối, mặc quần áo lá như tazan phóng thì tuyệt
Ý tưởng quá tuyệt luôn ,hoặc nếu cụ mà có mợ nào đạp cùng thì cứ chơi luôn ....nguyên thuỷ thì quá đỉnh .

Laoba

Xe điện
Ý tưởng quá tuyệt luôn ,hoặc nếu cụ mà có mợ nào đạp cùng thì cứ chơi luôn ....nguyên thuỷ thì quá đỉnh .
Theo e thì cứ như cụ này hoặc cụ chỉ làm cái lá che vào khu tiểu tiện thôi:D

KunMinh

Xe tải
Em nhớ không nhầm thì cụ ơ chung cư fafiml. Con xe của cụ không chỉ cổ mà còn quái nữa, làm xác cụ trên này choáng. Mỗi người một phong cách, lúc nào cụ đi dạo cho em mượn để xem cảm giác thế nào. Em co văn phòng chỗ cụ. Xe này ủn lên khỏi hầm chắc bằng đạp vòng hồ Tây cụ nhỉ.

hoangkhang

Xe tải
Đọc đến bánh xe mình buồn cười nó bằng gỗ luôn thì thành ra xe bò rồi. Sáng tạo quá, nhưng chắc phải tránh mua nắng chứ nhỉ.

duoiuoicon2006

Xe buýt
Em hỏi khí không fải, thế lúc phanh dùng dép hả cụ ??? Có khi đèo thêm 1 ông, lúc nào cần phanh thì ông đấy nhẩy xuống kéo cụ nhỉ ;)

E-Up

Xe máy
Thần linh ơi xe của cụ đúng là bá đạo quá, chơi kĩ đến thế là cùng. Cụ ở đâu hôm nào em qua ngắm tí.

Mr.Thich

Xe hơi
Xe này chở Gấu thật toẹt. Xe cụ quá độc.

Vunguyet

Xe hơi
Phải nói là quá độc

Monte Cristo

Xe tải
Xe cụ có túi khí không ạ , sợ đi vào ổ gà thì hỏng hết bộ ấm chén của em ạ ! :))

cusao

Xe lăn
Cái này phỏng theo giá đình nhà simsons đây mà

dungcao

Xe hơi
Xe đạp nhà quê mong các bác đừng chê nhé, em nhìn thấy thích nên mua về chơi xuân. Xin các bác xem và góp ý thêm cho em hoàn thiện.

Đây là body quê mùa của em ấy nhìn tổng thể: kiểu dáng xe đạp cuộc nhé, khung gỗ nguyên khối, o chấp vá, cái khung được sưu tầm để làm xe mất hơn 10 năm, tay lái mất 7 năm đến giờ mới làm được. Xe tống 3 ok, không vấn đề. :)

Yên xe em tháo ra chưa gắn vào, nhìn dễ thương lắm.

Chơi thêm chút công nghệ xíu, đèn xe chạy đêm.

Yên xe cũng nguyên khối gỗ, không chơi nệm vì sợ mất bớt tính thuần chủng gỗ em nó, khóa xe ốp gỗ luôn. Không biết xe này khóa này có an toàn không mấy bác, chắc phải kêu ốp gỗ khóa xích to quá. :-??:))

Xích nối dài, ốp gỗ nguyên khối pedal, chân đạp, che sên... Nhìn em mặc quần áo kín mích mà sao sốt với em quá. :bz Xe đạp cũng nhẹ, dù toàn gỗ nguyên khối nhưng vẫn chạy bon bon :D .

Bộ niền đây , không có căm nhé, gỗ nguyên khối ốp vào niền xe và bánh đặc.
Cái này cậu em bó tay vì không làm gỗ luôn đc :)) ;))

Còn vài chi tiết ốc, bơm niền phải bọc gỗ .
Tuần sau em chơi cùng em ấy, có bác nào muốn đi chung o? review em ấy chơi. :)]

À em quên, xe có thắng tay và thắng chân luôn. :D
quá độc và lạ xe này rổ rá thế nào cụ

Mr.Thich

Xe hơi
Cho Gấu ngồi lên ghi đông xe của cụ là cực an toàn ko sợ rơi rụng và cụ lại nghiễm nhiên có 2 túi khí :x