[Thảo luận] Xe đẹp, người đẹp nhưng ý thức chắc chẳng bằng con vật.

petitjean

Xe hơi
Một khi vẫn còn dùng tiền và chức quyền để xử lý thay luật thì các cụ có mong muốn đến trời đi nó vẫn thế thôi! Xem cái cờ líp Cảnh sát Mỹ nó lôi cổ thằng lái xe Fer ra khỏi xe và xích tay ngay lập tức mà buồn cho VN!

Louis Le

Xe tăng
Thằng mặt thịt Cẩu tửu này vô phúc va phải mấy em Roll Roy đời nó mới ra cái lạt được !

HaJolie

Xe buýt
Cái chỗ em bôi đỏ ấy: Thế hoá ra cụ bảo OFers chém gió tởm ah??? :D
Tầng lớp này em gặp nhiều rồi, toàn dựa dẫm quan hệ gia đình, anh em, thằng nào cũng tưởng mình bố đời, tài cao học rộng, bao trùm thiên hạ, chém gió còn tởm hơn OFer,... nhưng đạo đức đều đeos ra làm sao cả, nói chung là bản thân em không có cảm tình lắm.
Em có thằng bạn làm dự án ở Thuận Thành, alo phát là có thêm chi tiết ngay, nhưng mà ngại, biết đâu lại là đệ thằng mất dạy kia, sợ nó không khách quan nữa.
Mà báo chí không đưa thêm tin gì từ mấy hôm nay rồi,em dự là nó chạy chọt gần xong rồi,giờ chắc đang nằm khểnh ở nhà rồi đấy ạ
Em lại không ngờ đồng chí này lại là thủ phạm vụ ở đường láng (nếu thông tin của bác là chuẩn). Quá bất ngờ. Hôm thứ 6 vừa rồi, người của công ty đồng chí Kiên có làm việc với bên Mai Linh và đền bù cho công ty Mai Linh 6 triệu và 5 triệu tiền lương cho lái xe do thời gian sửa xe phải ở nhà. Cậu em lái xe đó cũng đã ký thủ tục để Mai Linh rút xe ra, vì nghĩ người hôm đó được an toàn trở về là may rồi nên cũng chả muốn lằng nhằng nữa. Nhưng hôm nay lại biết thêm thông tin này thì thấy chán quá.
http://www.baomoi.com/Oto-keo-le-xe-may-boc-chay-Da-xac-dinh-duoc-lai-xe-BMW-X6-gay-tai-nan/141/4280770.epi
Xong rồi, 11 triệu đã êm xuôi mọi chuyện (không nói đến chi cho xxx - mà chỉ nói đến đương sự giải quyết với nhau thôi) :(

phuongds2011

Xe hơi
nhìn mặt thằng này kinh vãi, lỡ gặp ngoài đường lớ ngớ nó chém cho cái bỏ mạng.

BMW_8386

Xe buýt
Website
smartchoicegroup.vn
5c nên rồi lại chìm xuồng thôi

Furious

Xe điện
Thằng nhợn đấy Thạc sỹ cái nỗi gì nó, mặt nhìn ngu như :@). Cái vụ dùng Bỉm X6 kéo lê xe máy đấy cũng gần nhà em, hóa ra là do con nhợn này. Khi mà đồng tiền nó giải quyết được mọi việc thì lần sau vi phạm sẽ tệ hơn lần trước.

EM sure 100% luôn, vì em biết vụ này và em biết quá rõ mấy anh em nhà nó luôn, theo em nghĩ cụ nên dùng tư liệu của mình đập cho nó bẹp dẹp luôn, chư cứ để tình trạng này nó còn làm khổ nhiều người, vừa đâm xe gây tai nạn lại bỏ chạy ( thành hệ thống rồi) vừa mạt sát xỉ nhục cơ quan chức năng, vừa say rượu khi lái xe, vừa đe dọa giết người khác (cụ đều có bằng chứng) mà đền có 11 triệu em e rằng nó sẽ còn làm những điều tệ hơn. Còn em xin lỗi cụ nào nói ở trên là thằng này tử tế, tự làm ra tiền nhé, một là cụ là người nhà nó, hai là cụ nghe hơi nồi chõ, nó không có ông già làm quan chức ở Bắc Ninh thì có mà đi làm công ăn lương còn chưa xong (với tính cách khệnh như của nó).

nguyenhuuvan

Xe hơi
nó mất có hơn chục củ mà đâu lại vào đấy, làm gì mà nó chẳng láo #:-s
Mới có đền cho lái xe để rút xe ra thôi mà.

Còn vụ chống người thi hành công vụ và lái xe trong tình trạng say rượu nữa. Không biết nhà báo có theo đến cùng không nhỉ?

CHIPSUPER

Xe buýt
@các cụ:
Có một thông tin nữa là hình như cách đây khoảng 2 năm nó cũng dùng xe X6 đụng đổ xe máy và kéo lê trên đường gây cháy xe máy, nó xuống kéo ra và đi tiếp, sau khi đưa xe vào bãi gửi gần nhà nó cho thằng em ra nhận là người lái, vì nó say bét nhè *** nó rồi còn đâu, sư việc xảy ra ở cầu Hòa Mục hay cầu 361 gì đó, gần nhà nó mà. Nói chung theo em biết thằng này nhân cách mà so sánh với lợn còn áy náy vì sỉ nhục con lợn đấy ợ. (các cụ thử search google nhé)
Thanks cụ, thằng này đúng là loại Nhợn k sai tẹo nào luôn.

CHIPSUPER

Xe buýt
Em lại không ngờ đồng chí này lại là thủ phạm vụ ở đường láng (nếu thông tin của bác là chuẩn). Quá bất ngờ. Hôm thứ 6 vừa rồi, người của công ty đồng chí Kiên có làm việc với bên Mai Linh và đền bù cho công ty Mai Linh 6 triệu và 5 triệu tiền lương cho lái xe do thời gian sửa xe phải ở nhà. Cậu em lái xe đó cũng đã ký thủ tục để Mai Linh rút xe ra, vì nghĩ người hôm đó được an toàn trở về là may rồi nên cũng chả muốn lằng nhằng nữa. Nhưng hôm nay lại biết thêm thông tin này thì thấy chán quá.

http://www.baomoi.com/Oto-keo-le-xe-may-boc-chay-Da-xac-dinh-duoc-lai-xe-BMW-X6-gay-tai-nan/141/4280770.epi
Nhưng tại sao con nhợn này lại tên khác cụ nhỉ??? Nhân thay hả cụ???

CHIPSUPER

Xe buýt
EM sure 100% luôn, vì em biết vụ này và em biết quá rõ mấy anh em nhà nó luôn, theo em nghĩ cụ nên dùng tư liệu của mình đập cho nó bẹp dẹp luôn, chư cứ để tình trạng này nó còn làm khổ nhiều người, vừa đâm xe gây tai nạn lại bỏ chạy ( thành hệ thống rồi) vừa mạt sát xỉ nhục cơ quan chức năng, vừa say rượu khi lái xe, vừa đe dọa giết người khác (cụ đều có bằng chứng) mà đền có 11 triệu em e rằng nó sẽ còn làm những điều tệ hơn. Còn em xin lỗi cụ nào nói ở trên là thằng này tử tế, tự làm ra tiền nhé, một là cụ là người nhà nó, hai là cụ nghe hơi nồi chõ, nó không có ông già làm quan chức ở Bắc Ninh thì có mà đi làm công ăn lương còn chưa xong (với tính cách khệnh như của nó).
Đọc xong tt của các cụ lại thêm buồn cho xh này, *** nó xh bao giờ mới thay đổi được nhỉ????????????????????????????????

Tank T54

Xe tải

4U4me

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng tại sao con nhợn này lại tên khác cụ nhỉ??? Nhân thay hả cụ???
Theo như bác này nói thì là người khác nhận tội thay:

VIT2000 nói:
@các cụ:
Có một thông tin nữa là hình như cách đây khoảng 2 năm nó cũng dùng xe X6 đụng đổ xe máy và kéo lê trên đường gây cháy xe máy, nó xuống kéo ra và đi tiếp, sau khi đưa xe vào bãi gửi gần nhà nó cho thằng em ra nhận là người lái, vì nó say bét nhè *** nó rồi còn đâu, sư việc xảy ra ở cầu Hòa Mục hay cầu 361 gì đó, gần nhà nó mà. Nói chung theo em biết thằng này nhân cách mà so sánh với lợn còn áy náy vì sỉ nhục con lợn đấy ợ. (các cụ thử search google nhé)

CHIPSUPER

Xe buýt
Theo như bác này nói thì là người khác nhận tội thay:
Thì cụ thấy 2 vụ khác nhau, 2 tên khác nhau?????? mà cụ VIT2000 bảo "hình như"???? E chịu!^:)^. Còn thằng Nhợn này đúng là hôm SN OF có gặp nhưng k biết ở hội nào thôi????

Chỉnh sửa cuối:

manhn72

Xe tải
Các cụ chửi nhiều thế này em thấy đủ rồi, anh em hóng thêm vụ này kết thúc chìm hay nổi thôi. Cá nhân em dự ở xh mình có tiền, có quan hệ giờ này chắc ông khệnh này bình an, thậm chí đang khoe chiến tích với chiến hữu, đệ tử nữa. Thỉnh thoảng gặp những vụ kiểu này em hay nghĩ không hiểu con cái những vị này khi đọc được nhưng gì người ta nói về bố mình sẽ suy nghĩ thế nào, liệu có tổn thương tâm lý vì có người bố như thế không? Nhưng hầu như lần nào em cũng tự kết luận là có lẽ con cái các vị ấy cũng chả thấy xấu hổ hay tổn thương gì, thậm chí còn vênh váo, tự hào có ông bố như thế. Ây thế mà tầng lớp ấy vẫn đang ngồi trên đầu nhiều người có nhân cách hơn họ, buồn!

CHIPSUPER

Xe buýt
Các cụ chửi nhiều thế này em thấy đủ rồi, anh em hóng thêm vụ này kết thúc chìm hay nổi thôi. Cá nhân em dự ở xh mình có tiền, có quan hệ giờ này chắc ông khệnh này bình an, thậm chí đang khoe chiến tích với chiến hữu, đệ tử nữa. Thỉnh thoảng gặp những vụ kiểu này em hay nghĩ không hiểu con cái những vị này khi đọc được nhưng gì người ta nói về bố mình sẽ suy nghĩ thế nào, liệu có tổn thương tâm lý vì có người bố như thế không? Nhưng hầu như lần nào em cũng tự kết luận là có lẽ con cái các vị ấy cũng chả thấy xấu hổ hay tổn thương gì, thậm chí còn vênh váo, tự hào có ông bố như thế. Ây thế mà tầng lớp ấy vẫn đang ngồi trên đầu nhiều người có nhân cách hơn họ, buồn!
"Đầy tớ của dân" đấy cụ ah!!!!!!!!!!

khanhsilk

Xe tải
Vụ này lúc em đi ngược chiều trên đường Lê Văn Lương kéo dài nhìn thấy mà không biết là cài gì ?.. hóa ra là đây rồi ..voka Cụ chủ (b)

WVN

Xe hơi
Chắc lại là xxx đây

Greenwood

Xe buýt
"Đầy tớ của dân" đấy cụ ah!!!!!!!!!!
đầy tớ đé o gì bọn này hả cụ? mà hôm nay em thấy cụ nhiều thời gian chém gió, nãy giờ cứ em chém ở đâu là lại gặp cụ :)

Chỉnh sửa cuối: