Hải Phòng Xế độp Hoa Phượng Đỏ

Marlon Brando

Xe buýt
E xin miếng đất mở khu xế độp tp Hoa cải đỏ để đánh đú với các cụ bảo vệ con sức khỏe.
Tình hình là e chán 4b,đi thì bị xxx rình bẫy,đỗ đậu thì các e GTCC phạt,xăng dầu tăng cao,các loại phí chỉ rình cơ hội ra tay nên e quyết tâm sắm con xế độp để chiều chiều "đạp xe trên bến cảng" biết đâu lại gặp Hót Gưn thì e ăn đẫy,he he

Qua thăm dò và hỏi han những chỗ bán xe đạp,e đã ra đại lý của Giant trên đường Lê Lợi nổ 1 e ATX 790 full option hết 14,5 củ !
Vậy xin mời các cụ mợ nào yêu xế độp vào đây giao lưu chém gió học hỏi kinh nghiệm về mua bán,sử dụng xế độp.
E mới dùng xe độp nên chưa có nhiều kinh nghiệm,mong học hỏi từ các cụ mợ !
Chiều rảnh e choạch con xế úp lên sau ạ.
(mua cái máy choạch để sắp mốc lên dồi :> )

Chỉnh sửa cuối:

Al Pacino VN

Xe đạp
Úi e thấy con XTC 790 này rao bán bên chợ giời là 18 củ 9 lít cơ mà.

nemdagiautay

Xe buýt
Xế độp thì em có tới hai bé dưng hoa cải đỏ thì em ko có. Vấn đề là độp xong thì phải rẽ vào quán nhậu oánh giá con sức khỏe tại đấy

Thần Tài

Xe điện
Ủng hộ xế độp nhưng em phải sửa cái Tít phát.

Chỉnh sửa cuối:

nemdagiautay

Xe buýt
Úi e thấy con XTC 790 này rao bán bên chợ giời là 18 củ 9 lít cơ mà.
Thế có mà toi mấy tấn thóc của nhà em. Hẹn các cụ tối thứ bảy này em về độp nhau cùng. Tuyến đua là nhà hát lớn - đồ sơn. Có sức thì độp về ko thì nghỉ lại

2R+

Xe điện
E xin miếng đất mở khu xế độp tp Hoa cải đỏ để đánh đú với các cụ bảo vệ con sức khỏe.
Tình hình là e chán 4b,đi thì bị xxx rình bẫy,đỗ đậu thì các e GTCC phạt,xăng dầu tăng cao,các loại phí chỉ rình cơ hội ra tay nên e quyết tâm sắm con xế độp để chiều chiều "đạp xe trên bến cảng" biết đâu lại gặp Hót Gưn thì e ăn đẫy,he he

Qua thăm dò và hỏi han những chỗ bán xe đạp,e đã ra đại lý của Giant trên đường Lê Lợi nổ 1 e XTC 790 full option hết 14,5 củ !
Vậy xin mời các cụ mợ nào yêu xế độp vào đây giao lưu chém gió học hỏi kinh nghiệm về mua bán,sử dụng xế độp.
Em nghĩ là cụ nhầm với ATX790 chứ Hải Phòng mà bán XTC790 giá 14,5 củ khéo em phải buôn ngược về TQ mất :P

nemdagiautay

Xe buýt
Em nghĩ là cụ nhầm với ATX790 chứ Hải Phòng mà bán XTC790 giá 14,5 củ khéo em phải buôn ngược về TQ mất :P
Vậy là có sự nhầm lẫn à? Cụ chủ thớt chém gió à? Vậy rổ rá em nóa thía lào cụ?

wine

Xe tăng
cuối giờ chiều với tối em thấy nhiều cụ mợ độp xe quanh phố lắm, phong trào xe độp hịn đang được phát triển mạnh, em cũng đú đởn độp xe cải thiện con sức khỏe nhưng mà em ứ có xe hịn thì có được tham gia không ạ?

nemdagiautay

Xe buýt
cuối giờ chiều với tối em thấy nhiều cụ mợ độp xe quanh phố lắm, phong trào xe độp hịn đang được phát triển mạnh, em cũng đú đởn độp xe cải thiện con sức khỏe nhưng mà em ứ có xe hịn thì có được tham gia không ạ?
Tiếc quá. Con độp của em ko có yên đằng sau ko thì iem ủn cụ đi cùng òi

Fiat_ELX

Xe điện
Rất ủng hộ tinh thần thể thao thể dục của cụ chủ thớt, nhưng XTC790 full ốp sừn mà cụ mua được giá 14 củ rưỡi thì em nể cụ quá :))

Marlon Brando

Xe buýt
Xin lỗi các cụ e bị lỗn lận,là ATX 790 ạ,he he
Sáng e vừa xí xớn vác xe độp đi ăn sáng,qua cửa Cảng Vụ HP bị 1 ông Ecs phi tốc độ chó ngộ 60 củ chuối/h tí nữa đưa e lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân,định quay lại đuổi theo ăn thua đủ thì chợt nhớ mềnh đang đi động cơ cơm,đành nuốt hận trả thù vào tô bún và ly cafe !
Cụ Són về thì nhớ rì pọt chuyến đi ăn chơi Đà Nẵng cho e hóng mí,he he

Fiat_ELX

Xe điện
Xin lỗi các cụ e bị lỗn lận,là ATX 790 ạ,he he
Sáng e vừa xí xớn vác xe độp đi ăn sáng,qua cửa Cảng Vụ HP bị 1 ông Ecs phi tốc độ chó ngộ 60 củ chuối/h tí nữa đưa e lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân,định quay lại đuổi theo ăn thua đủ thì chợt nhớ mềnh đang đi động cơ cơm,đành nuốt hận trả thù vào tô bún và ly cafe !
Cụ Són về thì nhớ rì pọt chuyến đi ăn chơi Đà Nẵng cho e hóng mí,he he
ATX790 mà cụ mua 14 củ rưỡi thì lại quá đắt rồi, cụ KP bán có hơn 11 củ http://www.otofun.net/threads/360785-xe-dap-va-tat-ca-cac-loai-do-choi-cho-xe-dap

Marlon Brando

Xe buýt
Đi thía thì con đường Binh nghiệp của iem bị gián đoạn mất. Sáng mai 9h00 chiến nhá
Đường Binh và đường Chắn vẫn hoạt động rôm rả,cụ về phải xếp lốt chờ chân nhá,mua chân lại hơi đắt đấy ạ,he he
Cứ xế độp là được cụ ơi,cụ đi ở đâu hú e đú với,he he
Chiều tối e làm vòng xuống sân bay CB về chắc cũng rơi vào khoảng chục cây là ổn cụ nhể.
Rất ủng hộ tinh thần thể thao thể dục của cụ chủ thớt, nhưng XTC790 full ốp sừn mà cụ mua được giá 14 củ rưỡi thì em nể cụ quá :))
E nhầm cụ ạ. He he

wine

Xe tăng
Đúng cung này em độp hằng ngày đơi ạ, hum vui chân nữa thì thêm vòng hồ Tam bạc. tầm 21h ngã 5 em xuất phát .
Cứ xế độp là được cụ ơi,cụ đi ở đâu hú e đú với,he he
Chiều tối e làm vòng xuống sân bay CB về chắc cũng rơi vào khoảng chục cây là ổn cụ nhể.

Quạ đen

Xe buýt
Các cụ bán máy choạch 14,5 củ không? Iem mua.Hí hí
Thế có mà toi mấy tấn thóc của nhà em. Hẹn các cụ tối thứ bảy này em về độp nhau cùng. Tuyến đua là nhà hát lớn - đồ sơn. Có sức thì độp về ko thì nghỉ lại
Xế độp thì em có tới hai bé dưng hoa cải đỏ thì em ko có. Vấn đề là độp xong thì phải rẽ vào quán nhậu oánh giá con sức khỏe tại đấy

Qua thăm dò và hỏi han những chỗ bán xe đạp,e đã ra đại lý của Giant trên đường Lê Lợi nổ 1 e ATX 790 full option hết 14,5 củ !

Chỉnh sửa cuối:

Marlon Brando

Xe buýt
Đúng cung này em độp hằng ngày đơi ạ, hum vui chân nữa thì thêm vòng hồ Tam bạc. tầm 21h ngã 5 em xuất phát .
Vâng,để e thu xếp rồi oánh dây thép cho cụ nhé,e chỉ lượn khoảng hơn tiếng thôi,bọn quần đùi áo số nó hem cho đi muộn,he he

Các cụ bán máy choạch 14,5 củ không? Iem mua.Hí hí
Ặc,cụ cứ đùa !
Cụ thích là e biếu chớ e k buôn bán,he he
Cụ mua cá rồng hok? E bán rẻ cho đấy,hị hị