Thảo luận xe đức xe nhật

loccaloccoc

Xe đạp
Đừng nói nhiều, nhìn thôi, các cụ khen xe Nhật tiết kiệm tiền, đến lúc đen đủi nó tiết kiệm luôn mạng sống của người lái.
Cụ khen cái cao su nó nhiệt đới hoá, bền, sắn tiện văn em cũng khen túi khí nó nhiệt đới hoá..bền???
Tham khảo em cẩm ly này ạ

Em thật, trước ngày em rất yêu đồ Nhật và luôn tin tưởng, cho đến khi em biết về oto, xe Nhật tại VN quá nhố nhăng vấn đề an toàn cho người dùng. Rồi vụ liên thiên báo cáo của tập đoàn thép Nhật Bản vừa rồi làm em thấy bớt tin đi tương đối đấy ạ.
Con này nhìn như vios ấy camry làm j có mâm như kia

Sondaubang

Xe tăng
Em đồng ý với cụ chủ về quan điểm, nhận xét. Em từng sở hữu một đời Cam Đài 2.0; BMW 325i. Cam em chạy đến lúc bán không hỏng vặt lần nào; BMW hỏng vặt nhiều lần, mà lại là những thứ cơ bản nhé: máy phát, bơm xăng, điều hoà. Hồi đầu nghĩ mình chỉ đi một đời BMW chưa nhiều kinh nghiệm nên không dám nói với ai, sau hỏi nhiều người sành chơi xe, cả các cụ KDCN về xe trên này thì đều công nhận Bim hay hỏng vặt. Còn cảm giác lái, độ sướng thì xe Nhật không thể so sánh được với xe Đức (Bim, Merc, Audi)

Prelax

Xe tăng
Nói chung ai nói xe nhật k thể hỏng những thứ k có theo cái tay người Đức bịp bợm làm cho BMW là cũng k đúng. Xe Đức thực ra k bền, mà nó là dòng xe sang choảnh, tiện nghi cao cấp, cảm giác vận hành sướng, an toàn hơn phân khúc xe bình dân.
Nói chung ai có tiền cứ Đức mà táng

Xe Tăng 390

Xe tăng
Đừng nói nhiều, nhìn thôi, các cụ khen xe Nhật tiết kiệm tiền, đến lúc đen đủi nó tiết kiệm luôn mạng sống của người lái.
Cụ khen cái cao su nó nhiệt đới hoá, bền, sắn tiện văn em cũng khen túi khí nó nhiệt đới hoá..bền???
Tham khảo em cẩm ly này ạ

Em thật, trước ngày em rất yêu đồ Nhật và luôn tin tưởng, cho đến khi em biết về oto, xe Nhật tại VN quá nhố nhăng vấn đề an toàn cho người dùng. Rồi vụ liên thiên báo cáo của tập đoàn thép Nhật Bản vừa rồi làm em thấy bớt tin đi tương đối đấy ạ.
con này giống vios