Xe em bị toi chức năng báo động !!!

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Các cụ cứ lắp còi ngoài vào đi ...
1. Mất hệ thống cảnh báo đột nhập từ ngoài xe. (cái này ít người để ý). Bệnh sẽ nặng dần đến số 2.
2. Mất còi... Bệnh này cũng nặng dần đến số 3.
3. Cháy hộp cầu chì MICU ... (Price: 12mil nhé)

Rồi mới biết tại sao trong sách nó khuyến cáo : Cấm sử dụng các thiết bị không chính hãng lắp cho xe.

Cụ nào thấy vợ 2 mình có triệu chứng như thế ... Mời tháo còi sên, còi hơi, còi lắp ngoài ..etc ... lắp lại còi chuẩn dùm em. Cái hộp cầu chì đấy nó không chịu nổi dòng của còi tầu các cụ lắp lên vợ mình đâu ạ. 1 năm không sao, 1 tháng sau 1 năm tự nhiên nghẹo, bất đắc kỳ tử. Kể cả các cụ còn bảo hành thì cũng TỪ CHỐI ngay từ vòng gửi xe chứ đừng nói hết bảo hành. Lý do ư ? Tự động tương tác vào hệ thống điện thân xe !
Thế còi tịt có đc bảo hành ko nhẩy ? Xe em vẫn còn bảo hành khà khà ! Chẳng nhẽ mai lên lý luận về vụ này để đc bảo hành còi xe !

XíchLô.PRO

Xe tải
Còi tịt còn bảo hành thì Cụ cứ xách xuống Đại lý gần nhất để được kiểm tra và thay mới thôi , cái đấy đơn giản như lấy điếu thuốc ra khỏi bao, đưa lên miệng, châm lửa và .... PHÊ thôi ...

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Còi tịt còn bảo hành thì Cụ cứ xách xuống Đại lý gần nhất để được kiểm tra và thay mới thôi , cái đấy đơn giản như lấy điếu thuốc ra khỏi bao, đưa lên miệng, châm lửa và .... PHÊ thôi ...
Thanks bác xích lô! Em đang ngồi ở HD TH chờ bảo hành còi !!!