Xe em gặp sự cố cần giúp ạ

liberty.090.17

Xe buýt
1 Nơi nào đó ....lung linh.... và.. huyển ảo
Chả là hôm qua e để xe ngoài cửa ko hiểu ai đi qua thả cái gì vào trong bô hay sao mà hnay e đi cứ có tiếng leng keng , lọc cọc , em tưởng là rung ở biển thì đã đi siết chặt biển lại rồi mà vẫn cứ kêu , cái cùm phanh em cũng đã thử rung nhưng ko phải nốt ... E thử dựng chân chống giữa lên gõ vào bô thì y rằng thấy lọc cọc trong ống bô ... hjx hjx ko biết phải làm thế nào bây giờ ạ ... bác nào có kinh nghiệm giúp e với ạ :( ... thanks các bác trước

mktbn76

Xe buýt
em dự xe cụ pô bị bục vách ngăn rồi nó rụng ra lên bị kêu, một là phải mổ pô lấy ra rồi lại hàn lại, 2 là thay pô mới

liberty.090.17

Xe buýt
em dự xe cụ pô bị bục vách ngăn rồi nó rụng ra lên bị kêu, một là phải mổ pô lấy ra rồi lại hàn lại, 2 là thay pô mới
thanks kụ ... thế theo ý cụ bây giờ em phải làm thế nào ạ ... vì bô exciter bình thường rất êm nhưng gần đây tiếng có vẻ phát ra lại là hơi tạch tạch mà e ko biết lý do là gì ... e tưởng là thủng bô nên kêu nhưng mang ra thợ để hàn thì họ bảo bô bình thường ko thủng ... đến hôm nay thì nó lại bị như kiểu em nói ở trên ... nghe kụ nói là bục vách ngăn rồi rụng ra em cũng liên tưởng hình như là đúng như thế vì tiếng bô vừa lạ vừa có tiếng leng keng như có vật gì lạ trong đó ... cụ tư vấn giúp e xem e nên đem đi đâu mổ rồi hàn lại đc. ạ ... cụ biết địa chỉ nào uy tín chỉ em với ... thanks ạ

ToyotaVN

Xe máy
hà nội bác ra phủ doãn đi ạ

Piaggio Junior

Xe điện
Chả là hôm qua e để xe ngoài cửa ko hiểu ai đi qua thả cái gì vào trong bô hay sao mà hnay e đi cứ có tiếng leng keng , lọc cọc , em tưởng là rung ở biển thì đã đi siết chặt biển lại rồi mà vẫn cứ kêu , cái cùm phanh em cũng đã thử rung nhưng ko phải nốt ... E thử dựng chân chống giữa lên gõ vào bô thì y rằng thấy lọc cọc trong ống bô ... hjx hjx ko biết phải làm thế nào bây giờ ạ ... bác nào có kinh nghiệm giúp e với ạ :( ... thanks các bác trước
Cụ xem cáu ốp inoc ở cổ pô có lỏng không , nếu không cụ phải nhờ một đồng chí KT xe máy kiểm tra trực tiếp ạ .

tytum

Xe buýt
Hay là 1 thằng bựa nào đó thả cái gì vào bô của cụ rồi. Cụ tháo bô ra dốc lên thử xem sao

liberty.090.17

Xe buýt
Hay là 1 thằng bựa nào đó thả cái gì vào bô của cụ rồi. Cụ tháo bô ra dốc lên thử xem sao
hjx ... hi vọng dốc ra đc. là ko có kụ ạ ... vì e mang hẳn ra hãng hỏi rồi họ bảo kể cả có thả cái gì bé tí vào cũng ko ra đc. vì trong đấy nó chia làm 3 vách gì gì ấy ... lại còn qua ống giảm thanh nữa nên ko bao giờ dốc ra đc. chỉ có cách mổ bô lấy ra rồi hàn lại ... :((

mktbn76

Xe buýt
em chưa bao giờ bị thế nên không biết hàng chuyển sửa pô nào uy tín cả, nhưng em hay sửa bác hưởng 544 đường láng, các cụ chạy phân khối lớn toàn ra chỗ bác ấy móc pô cho kêu to thôi, em nghĩ vụ của cụ đơn giản thôi không có gì lo lắng, ra bác hưởng khó mấy bác ấy cũng làm đc, giả cả thì khỏi phải bàn, cụ mà làm thân đc với bác ây khéo bác ấy còn sửa miễn phí

nguyenthang87

Xe tải
hjx ... hi vọng dốc ra đc. là ko có kụ ạ ... vì e mang hẳn ra hãng hỏi rồi họ bảo kể cả có thả cái gì bé tí vào cũng ko ra đc. vì trong đấy nó chia làm 3 vách gì gì ấy ... lại còn qua ống giảm thanh nữa nên ko bao giờ dốc ra đc. chỉ có cách mổ bô lấy ra rồi hàn lại ... :((
Cụ cho e hỏi câ
hjx ... hi vọng dốc ra đc. là ko có kụ ạ ... vì e mang hẳn ra hãng hỏi rồi họ bảo kể cả có thả cái gì bé tí vào cũng ko ra đc. vì trong đấy nó chia làm 3 vách gì gì ấy ... lại còn qua ống giảm thanh nữa nên ko bao giờ dốc ra đc. chỉ có cách mổ bô lấy ra rồi hàn lại ... :(([/QUOT
Cụ cho e hỏi cái bô trc của cụ bị tung vách ngăn sửa ở đậu ạ?giá cả thế nào a

benli

Xe hơi
các này cu xđ là phải mổ