Đánh giá Xe Hàn an toàn hơn xe Nhật?

Yến sào Mợ Thảo

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Em hóng các cụ phán ạ.

Drivercar0000

Đi bộ
tiền là do túi mình bỏ ra con xe ns phục vụ cho mình mà đem quan điểm của mình áp cho người khác!em ko nói xe nhật ko tốt nhưng nó coi thường người việt mình hoặc(doanh nghiệp việt nam cố tình coi thường khách hàng)xuất phát thương hiệu toyota hay huyndai hay kia đều là thương hiệu bình dân!bên mỹ hyundai bảo hành 10 năm còn toy có 5 năm thôi!bền bỉ hay ko tự ng đung cảm nhận!còn tất cả các dòng sedan bên mỹ từ c hay d của honda hay toy và hyundai đều có giá tương tự như nhau hết k trênh là bao nhiêu và full op như nhau( thế nên các cụ có thể hiểu doanh số civic nó bứt phá ghê gớm như thế nào)về việt nam thì sao?còn mỗi civic giữ nguyên op nhưng giá quá cao,còn toy ko xét giá vừa cao op thì cắt sạch liệu các bác dùng toy có là người thông thái?xe bền thò cùng lắm 10 năm là bán với tốc độ phát triển em sợ ko đến từng đó năm.
Thế nên em là cứ tiện nghi phù hợp với giá tiền là em quất của bền cũng tại người thôi!

Tranha131076

Xe tăng
tiền là do túi mình bỏ ra con xe ns phục vụ cho mình mà đem quan điểm của mình áp cho người khác!em ko nói xe nhật ko tốt nhưng nó coi thường người việt mình hoặc(doanh nghiệp việt nam cố tình coi thường khách hàng)xuất phát thương hiệu toyota hay huyndai hay kia đều là thương hiệu bình dân!bên mỹ hyundai bảo hành 10 năm còn toy có 5 năm thôi!bền bỉ hay ko tự ng đung cảm nhận!còn tất cả các dòng sedan bên mỹ từ c hay d của honda hay toy và hyundai đều có giá tương tự như nhau hết k trênh là bao nhiêu và full op như nhau( thế nên các cụ có thể hiểu doanh số civic nó bứt phá ghê gớm như thế nào)về việt nam thì sao?còn mỗi civic giữ nguyên op nhưng giá quá cao,còn toy ko xét giá vừa cao op thì cắt sạch liệu các bác dùng toy có là người thông thái?xe bền thò cùng lắm 10 năm là bán với tốc độ phát triển em sợ ko đến từng đó năm.
Thế nên em là cứ tiện nghi phù hợp với giá tiền là em quất của bền cũng tại người thôi!
Cụ chuẩn, toàn bê hàng hết mốt sang VN với giá trên trời. K chịu đầu tư sản xuất lắp ráp gì hết! Quá coi thường ng VN!

phupt

Xe hơi
theo em Hàn xịn thì chả thua gì Nhật, còn Hàn ráp láp in Việt Nam thì thua :D

lapin

Xe container
Nhà em có cái bình đun nước nóng Tiger của Nhật xịn dùng chưa được 03 tháng thì không bơm (ấn nút) để lấy nước được. Được cái dùng đến nay cũng tầm 15 năm hơn tay đỡ nhỏ hẳn:))

tlv

Xe tải
So sánh mang tính tổng quan thế này rất khó và khập khễnh. Bóc tách từng tính năng, từng chi tiết một mới đưa ra đc sự hơn kém.
Chứ tổng thể thì em thấy giá cả thị trường chung nó quyết định rồi.

alphacoi

Xe tải
Ông nào mua xe Hàn thì xe Hàn là nhất, vượt cả Nhật/Đức/Âu/Mỹ.

tuantm

Xe máy
E nghĩ tiền nào của ấy cả thôi và tuỳ vào phân khúc xe nữa.

777x

Đi bộ
Chả phải cay cú. Mình đi Châu âu thì vắng bóng xe Nhật, còn sang Mẽo thì xe Hàn nhiều như xe Nhật. Toy quá coi thường người Việt, rồi có ngày như Sharp hoặc Toshiba thôi

Dr Jone

Xe buýt
Nhường các cụ dưới cho ý kiến. E thì mua xe theo kn kinh tế thôi.

a_cheng

Xe điện
Chả phải cay cú. Mình đi Châu âu thì vắng bóng xe Nhật, còn sang Mẽo thì xe Hàn nhiều như xe Nhật. Toy quá coi thường người Việt, rồi có ngày như Sharp hoặc Toshiba thôi
nhà em mua con tv Sharp công nghệ Led, dùng 2 năm đã chập chờn, mở tv mấy phút sau mới hiện hình, trong khi con Samsung lcd chạy hơn chục năm màu vẫn đẹp :D

uduchi

Xe container
nhà em mua con tv Sharp công nghệ Led, dùng 2 năm đã chập chờn, mở tv mấy phút sau mới hiện hình, trong khi con Samsung lcd chạy hơn chục năm màu vẫn đẹp :D
Chắc con Sharp cụ mua phải hàng dựng rồi ạ:))

a_cheng

Xe điện
1,2 sản phẩm bị lỗi thì chưa thể đánh giá cả cái hãng đó nó lởm cụ à. Những người khác họ mua mà không bị như cụ thì sao :-*
vâng. thế nên em chỉ kể chuyện cái tv nhà em chứ em có dám kết luận gì đâu ạ :))

CR-Vic

Xe container
Sang khựa thì xe hàn xẻng ngày một vắng bóng :D chả hiểu do chất lượng xe khựa nó tiệm cận với xe hàn xẻng hay dân khựa tẩy chay đồ hàn xẻng hay không nữa :))

Mà thị trường khựa bây giờ là số 1 thế giới về sản lượng xe ô tô tiêu thụ và doanh số bán rồi :D

r-r

Xe hơi
Cùng số tiền thì xe hàn nhiều túi khí và các op an toàn khác hơn xe nhật thì rõ là xe hàn an toàn hơn xe nhật . Em hiểu đơn giản là vậy