[Thảo luận] XE HẾT BẢO HIỂM - Các cụ bảo hiểm Tư vấn MUA Bảo hiểm xe 4B cho OF

Ladykiller123

Xe đạp
Website
www.corp-giftvn.com
em làm bên bảo hiểm dầu khí PVI đây, cụ đang lăn tăn thì alo cho em theo số 0988831583 hoặc cụ cho em cái số em alo tue vấn cho cụ, bên em đợt này đang có khuyến mãi ưu đãi trong vòng hai tháng cho loại bh này. Và em cũng đảm bảo chất lượng dịch vụ của bên em cho cụ :3

khoa_anh

Xe máy
Mua bảo hiểm thì được cái đi lại yên tâm, đặc biệt đi xa. Nhưng mà Bảo Việt thì thôi ạ :D, chuối cả ngọn cả cụm cả rừng :D

vanhai0850

Xe tăng
NÓi thạt là em thấy chuối cái BH baoviet lắm. Cụ thử dùng BH Lieberty xem sao. Đắt hơn baoviet 1 tý nhưng lại dc giảm 10% cho offer nên giá ngang nhau.
Đợt này đang có chương trình bảo hiểm MyCar Đâm va và được tặng thẻ xăng. Phí cực kỳ ưu đãi cho KH OF ạ

Bảo hiểm Liberty MyCar

hgb

Xe container
Mua bảo hiểm thì được cái đi lại yên tâm, đặc biệt đi xa. Nhưng mà Bảo Việt thì thôi ạ :D, chuối cả ngọn cả cụm cả rừng :D
Em có cùng ý kiến với cụ

Đợt này đang có chương trình bảo hiểm MyCar Đâm va và được tặng thẻ xăng. Phí cực kỳ ưu đãi cho KH OF ạ

Bảo hiểm Liberty MyCar
Đúng cụ này chat với em trong inbox đó cụ chủ. Cụ nghiên cứu đi nhé.

Hungluxgen7suv

Xe tải
Xe em mua năm 2009, đi ít, chủ yếu trong thành phố. Thường bị trầy xước sơ sơ táng vào mít , tạt đầu, do gánh hàng rong quẹt phải khi đậu xe....

Em đã mua bảo hiểm toàn bộ xe của Bảo việt từ 2009 đến giờ. Mỗi năm tút tát có 1 lần - mà đi làm BH như đi xin ý ạ.

Nay em muốn mua bảo hiểm thân vỏ xe thôi, không hiểu so với BH toàn bộ xe có chênh lệch được nhiều không

Hay là chỉ mua BH bắt buộc, khi nào bị trầy xước thì cuối năm vào gara làm luôn? Hoặc mua với mức miễn thường lớn nhất để khi bị nặng thì đến BH, còn sơ sơ thì tự lo?

Mà có nhiều hãng BH nữa ko biết thời điểm này ông nào mua thì hợp lý nhất trong lúc đang bão giá thế này
Bác mua BH của hãng cathay của đai loan ấy.Hãng mới vào nên mọi thứ của nó đều tốt.Và miễn thương bằng 0.Em đã dùng 2 năm nay rồi.thấy phong cách phục vụ cũng rất được.Bác thử đi.Em làm chuột bạch rồi.ok ko vấn đề gì.Bác gọi cho Quân Trưởng phòng nói Hùng luxgen giới thiêu có thể còn có chiết khấu cao nữa.
Số alo của Quân: 0903092468.

Ladykiller123

Xe đạp
Website
www.corp-giftvn.com
Em ké nhờ chủ thớt tý, cụ Hải tính giúp em tái tục cho xe Nissan Qashqai 2010 bao nhiêu ợ
Cụ có quan tâm đến bảo hiểm của PVI ko ợ, xe cụ hiện tại trị giá xe tầm hơn tỉ phải ko ợ, nếu cụ quan tâm giá bên PVI thì pm em nhé, bên em cũng đang có mức pjhí ưu đãi và quà tặng kèm trị giá 1 đến 5 triệu hoặc trừ trực tiếp vào phí xe. Cụ quan tâm thì pm hoặc alo cho em 0988 831 583 nhé.

cargoman

Xe điện
Cụ nên theo cái này :"Chỉ mua BH bắt buộc, khi nào bị trầy xước thì cuối năm vào gara làm luôn, còn sơ sơ thì tự lo ".
Em cũng thế.
Cụ nghĩ thế là sai tinh thần BH rồi. BH bắt buộc là bắt buộc theo luật cụ phải mua, nhỡ cụ táng vào xe khác hay người khác thì BH nó đền cho cụ trong mức nào đấy (giờ là 70tr). Còn BH thân vỏ là cụ tự nguyện thích thì mua không thì thôi. Có cái khi cụ vô tình táng vào gốc cây chẳng hạn thì cụ tự bỏ tiền túi ra mà lo, còn nếu mua BH thân vỏ trước rồi thì BH sẽ tiến hành làm cho cụ

minhtuan_ptn

Xe tăng
https://www.facebook.com/tuan.ngominh.908?ref=tn_t
Thực ra BH chỉ đề phòng rủi ro ngoài ý muốn thôi ợ chứ ai muốn gặp sự cố rồi loằng ngoằng với mấy ô BH đâu
Sếp cháu dùng BH BIC của BIDV thấy cũng ôn ổn giả quyết nhanh gọn nhẹ lắm nhưng hình như có người làm bên BIDV nên làm thủ tục ngon lành lắm ( cơ chế bây h nhất thân nhì quen mà ) cháu hay ra trụ sở BIC ở Xã Đàn nộp mấy cái BB hiện trường thấy nhân viên BH nhiệt tình giúp đỡ phết đấy các cụ ợ