Thảo luận Xe Hyundai Tucson xăng đặc biệt mới nên đưa xe vào hãng hay gara bên ngoài?

hungdh9

Đi bộ
Em mới tông xe các cụ ạ, bị móp đầu và vỡ tản nhiệt phía trước xe Tucson xăng đặc biệt. Em mới mua xe lần đầu chưa có kinh nghiệm, nên xin các cụ tư vấn giúp là nên mang xe vào hãng hay sửa ở gara bên ngoài? Mấy bạn lái xe chỗ em bảo là cứ mang ra gara ngoài, họ chăm sóc tốt, giá cả lại phải chăng? Em không quan tâm đến giá cả, vì đã có bảo hiểm thanh toán rồi ạ. Em chỉ quan tâm đến chất lượng và uy tín của gara thôi. Em ở Mỹ Đình, các cụ có thể giới thiệu giúp em gara nào tốt với. Em xin cảm ơn!

phuongnight

Xe tải
Ra ngoài có chuyện gì hãng ko bảo hành đâu . Như bạn cứ vào giữa hãng nhé

ncs67

Xe tăng
Em mới tông xe các cụ ạ, bị móp đầu và vỡ tản nhiệt phía trước xe Tucson xăng đặc biệt. Em mới mua xe lần đầu chưa có kinh nghiệm, nên xin các cụ tư vấn giúp là nên mang xe vào hãng hay sửa ở gara bên ngoài? Mấy bạn lái xe chỗ em bảo là cứ mang ra gara ngoài, họ chăm sóc tốt, giá cả lại phải chăng? Em không quan tâm đến giá cả, vì đã có bảo hiểm thanh toán rồi ạ. Em chỉ quan tâm đến chất lượng và uy tín của gara thôi. Em ở Mỹ Đình, các cụ có thể giới thiệu giúp em gara nào tốt với. Em xin cảm ơn!
Có bảo hiểm thì cứ hãng mà thẳng tiến,nhất là vỡ tản nhiệt cần thay

Tuanvuquang

Xe máy
Hỏi câu thừa. K quan tâm đến giá thì hãng thôi. Còn hỏi làm gì @@

hungdh9

Đi bộ
Cám ơn các cụ! Em cho vào hãng vậy!

blue_tu

Xe máy
hãng thì giá cao nhưng có BH cho yên tâm cụ nhé. gara sau này vài tháng nó chuyển chỗ khác cụ bắt đền ai