Xe Magnus

Metal

Xe tải
bác Minh Khôi ở đâu thế bác

bes

Xe lăn
Chả nhớ số mấy Lê Thánh Tông , có số ĐT : 0913563861.
Quên mất còn cảm biến lùi và bọc ghế da nữa , ke.ke...tốn tiền phết. Loanh quanh cũng mất hai mấy chai !!!

excon

Xe máy
ẹc ẹc, bác Bes mới mua xe đã bị hỏng ác qui rồi à
Sao lại thế nhi?
Ah các bác chơi xe Magnus có lắp đồ chơi gì không giới thiệu cho e đu theo với
Có bác nào đã thay mới màn hình và đầu đọc VCD thì nói em nghe với
Có một số thứ có thể nghịch được với Magnus như sau:

NGOẠI THẤT:
- Mâm 17"
- Vi cá mập (bắt trước L4X)
- Đèn xi nhan mạ crom (mua chỗ bác Matiz mầu)
- Ốp trụ B mạ crom (mua chỗ bác Matiz mầu)
- Vè che mưa mạ crom hoặc đen (crom sáng hơn nhưng đen đẹp hơn nếu có ốp trụ B crom) (mua chỗ bác Matiz mầu)
- Ống xả kép (cho nó thể thao, làm ở chỗ BlackLAC nhưng nhớ chọn cái chụp nào to to chứ bé trông tởm lắm)
- Angel Eyes (làm ở chỗ BlackLAC)

- Cánh sau (Sợ lắp vào hơi xấu)

NỘI THẤT
- Thay cái DVD 2din (có giữ được điều khiển tay lái không thì em ko sure)
- Thay hộp DVD 10 đĩa
- Camera hỗ trợ nhìn đêm
- Thay ốp mặt taplo vân gỗ (mua chỗ bác Matiz mầu)

Những cái màu xanh là những thứ em đã làm với con vợ 2 em còn lại tùy thuộc túi tiền và sự tưởng tượng của bác

bes

Xe lăn
Béo ơi ! Tổng thiệt hại??? Phọt phẹt cái ảnh lên xem sau khi nghịch nó ra răng.
Làm nốt cái DVD sau này con nó đòi xem Tom&Jerry thì đỡ phải lắp, không kể tích hợp luôn điện thoại di động nữa. Điều khiển volant thì Minhkhoi sure đấy, hôm nọ vừa hỏi rồi.

Chỉnh sửa cuối:

pvc

Xe buýt
Thế nếu chuyển sang N rồi mà đến cái đèn đỏ nó chuyển luôn sang xanh thì bác vẫn phải phanh lại để về D ah :)) :)) :)) :)) :)) fun nhể
ừ nhỉ, em chưa thử bao giờ vì toàn để D,hôm nào thử phát xem sao
hí hí hí
Mà em nghĩ khi tốc độ chậm (dưới 5km chẳng hạn) thì N sang D vẫn được mà bác ơi
:) :) :)

bes

Xe lăn
ừ nhỉ, em chưa thử bao giờ vì toàn để D,hôm nào thử phát xem sao
hí hí hí
Mà em nghĩ khi tốc độ chậm (dưới 5km chẳng hạn) thì N sang D vẫn được mà bác ơi
:) :) :)
Chả sao đâu bác ơi , từ N sang D khi xe đang chạy thì càng có đà chứ sao. Mà cái xe này nặng khiếp, chạy ~40km/h, cách đèn đỏ ~100m em chuyển về N mà nó phi đến tận ngã tư chưa chịu dừng.

excon

Xe máy
Béo ơi ! Tổng thiệt hại??? Phọt phẹt cái ảnh lên xem sau khi nghịch nó ra răng.
Làm nốt cái DVD sau này con nó đòi xem Tom&Jerry thì đỡ phải lắp, không kể tích hợp luôn điện thoại di động nữa. Điều khiển volant thì Minhkhoi sure đấy, hôm nọ vừa hỏi rồi.
Tổng thiệt hại và ảnh em sẽ up lên để em chụp rồi up lện

Còn em thấy về N vòng tua máy vẫn ko về 0 nên em thấy dưng đèn đỏ N hay D vẫn thế (b)

bes

Xe lăn
Để D vòng tua máy là 1000v/p, để N thì nó xuống khoảng 500v/p. Hơn nữa chờ đèn đỏ để N đỡ phải đạp phanh.

Hôm nọ nghe tây nó đồn bác ếch con định bán xe có 18K làm tớ tưởng bở ^^ Đợi CAP lâu quá làm mất cái logo Baby in Car rùi excon còn cái nào không :((

DONG PHUONG

Xe đạp
Còn em thấy về N vòng tua máy vẫn ko về 0

Bác muốn về không rất đơn giản:rút chìa khóa điện ra cất vào túi quần nhé:D

Longvh

Xe điện
Em thấy bác Vinh Nguyên rao bán xe bên kia Magnus 2.0 AT màu đên SX2007 mà tận 26.5k, trong khi bác bes vừa mua 24k à?

bes

Xe lăn
Em thấy bác Vinh Nguyên rao bán xe bên kia Magnus 2.0 AT màu đên SX2007 mà tận 26.5k, trong khi bác bes vừa mua 24k à?
à, em mua xe có lộc mà. Hiện nay hết xe nên bác gặp sales ký hợp đồng tháng 7 lấy xe giá khoảng 26K-27K. Hôm nọ xuống nhà em em thấy nhân viên ở đó bẩu sang tháng 7/2007 có khả năng là quay về giá cũ (không khuyến mại nữa), đâu đó khoảng 33K. Nửa tháng nữa em bán xe giá 30K nhé :):):)

piaggio

Xe tăng
Tôi đang có nhu cầu đấu lại điện sao cho tắt chìa khóa thì gập gương luôn,bật lên thì lại mở ra - đã có bác nào đấu chưa vậy ,ở đâu - hôm trước tôi có hỏi Minh Khôi nhưng không làm được
Thế cửa hàng của Blacklac ở đâu vậy?
Còn vấn đề nữa là chóa đèn pha của tôi (cả hai đèn ) chiếu vếch lên bên phải (không phải lệch nhé...) hỏi nhà máy thì bảo cấu tạo nó thế ,hỏi narva thì bảo là vếch để nhìn biển chỉ đương ,nhưng cũng hơi khó chịu vì chiếu pha vào đít thằng đằng trước cứ thấy hai vạch chéo vẹo lên..... Các bác có bị không ,khắc phục thế nào????

piaggio

Xe tăng
Bác PVC mà không có logo OF xịn àh , thế thì xe bác xấu hơn xe tôi rùi !!!!(y) :)) (b)

hon nhien

Xe điện
Tôi đang có nhu cầu đấu lại điện sao cho tắt chìa khóa thì gập gương luôn,bật lên thì lại mở ra - đã có bác nào đấu chưa vậy ,ở đâu - hôm trước tôi có hỏi Minh Khôi nhưng không làm được
Còn vấn đề nữa là chóa đèn pha của tôi (cả hai đèn ) chiếu vếch lên bên phải (không phải lệch nhé...) hỏi nhà máy thì bảo cấu tạo nó thế ,hỏi narva thì bảo là vếch để nhìn biển chỉ đương ,nhưng cũng hơi khó chịu vì chiếu pha vào đít thằng đằng trước cứ thấy hai vạch chéo vẹo lên..... Các bác có bị không ,khắc phục thế nào????
Minh Khôi không làm được thì Blacklac cũng không làm được bác ợ :P :P :P

bes

Xe lăn
Ôi dà, cùng bệnh Magnus nhể. Em cũng cùng chung thắc mắc, đèn thì nhìn bị vẹo, bên cao bên thấp - trông ghét không chịu được. Gương gập nhiều hôm chui ra khoá cửa rồi lại chui vào bật khoá để gập gương, chưa kịp hỏi MK thì bác đã hỏi hộ rồi. Hay là nhờ MK đấu béng vào hệ thống báo động ý, khi ra khỏi xe bấm nút khoá (kích hoạt hệ thống báo động) thì gương tự gập vào - bác nhể ???

xebuyt

Xe tăng
à, em mua xe có lộc mà. Hiện nay hết xe nên bác gặp sales ký hợp đồng tháng 7 lấy xe giá khoảng 26K-27K. Hôm nọ xuống nhà em em thấy nhân viên ở đó bẩu sang tháng 7/2007 có khả năng là quay về giá cũ (không khuyến mại nữa), đâu đó khoảng 33K. Nửa tháng nữa em bán xe giá 30K nhé :):):)
Chú đúng là bị mua đắt mất 500 nên bây giờ suy nghĩ không còn được bình thường nữa rồi...:)) :)) :))

Mazspeed

Xe container
Chú đúng là bị mua đắt mất 500 nên bây giờ suy nghĩ không còn được bình thường nữa rồi...:)) :)) :))
Bình thường hoàn toàn bác ạ. Tay này lướt trứng nhiều bây giờ nhiễm bệnh nghề nghiệp, cái gì cũng lướt hết, cả xe ô tô. Mỗi tội không cẩn thận bị kẹp *** ôtô thì đau lắm, thanh khoản kém mà:)) .

xebo

Xe bò ! ©
Chỉ còn vài con Đai mòn 2.0 ở nhà máy thôi, đang bán tống bán tháo đi cho hết nợ chứ có còn SX nữa đâu mà quay về giá cũ. Thực ra giá xe vẫn như vậy chẳng qua các đại lý bớt hoa hồng cho các bác nhiều hay ít mà thôi. Ít người mua thì bớt nhiều, nhiều người mua thì bớt ít.:)

Xe tải
Chỉ còn vài con Đai mòn 2.0 ở nhà máy thôi, đang bán tống bán tháo đi cho hết nợ chứ có còn SX nữa đâu mà quay về giá cũ. Thực ra giá xe vẫn như vậy chẳng qua các đại lý bớt hoa hồng cho các bác nhiều hay ít mà thôi. Ít người mua thì bớt nhiều, nhiều người mua thì bớt ít.:)
Vậy hở bác? Mấy chú sales toàn lừa em... vớ vỉn thật. Mà lạ, em mua rồi nó còn lừa làm quái gì nhể? Chắc vì "Chỉ còn vài con Đai mòn 2.0 ở nhà máy thôi" và "nhiều người mua thì bớt ít" nên nó dọa không bớt so với giá niêm yết nữa . CP không lên thì giá xe lên cũng được, kiếm tí an ủi cho đỡ buồn :P