Xe Mazda 3 2004 bị nặng côn và mất chìa khóa. Mong các Cụ tư vấn giúp ạ!

quangskda

Xe tải
Em mới mua con M3 2004, nhưng em thấy côn bị nặng quá và mất chìa khóa xịn. Xin hỏi các Cụ là có nên làm chìa khóa của hãng không? giá bao nhiêu? hay là có phương án nào khác (Chủ cũ đã làm chìa khác nhưng khó mở lắm và không liền điều khiển - em sợ lâu thì hỏng ổ khóa mất). Côn bị nặng thế thì có chỉnh cho nhẹ được không? địa chỉ ở đâu ạ? Cảm ơn các Cụ!

hungkienpham

Xe điện
Con Mazda 323 máy 1.6 à cụ? nặng côn là lỗi từ lúc nó sinh ra cụ a không chỉnh dc đâu. đời này con nào cũng thế cụ cứ yên tâm mà chạy thôi. Còn chìa khóa cụ ra hàng đánh lại cái khác thử mở ngon là dc vào hãng làm j cho đắt? Cụ yêu cầu thợ khóa mở thử tất cả các khóa nhé.

su lợn

Xe hơi
côn mazda nặng là đúng nhưng giờ có thể thay thế loại của hãng khác vào sẽ nhẹ nhàng như Toy ngay thôi chìa thì đánh cũng dễ thôi hoặc cụ độ luôn bộ chìa thông minh dùng cho tiện

xeomhanoi

Xe hơi
đi mazda thì cứ phải tập thể thao, cho bắp tay + chân to ra là thấy ok thôi cụ ah, mazda tay lái nặng + côn nặng. Cụ nên tham khảo trước khi mua dòng này chứ.

Gia_Khanh

Xe điện
Em mới mua con M3 2004, nhưng em thấy côn bị nặng quá và mất chìa khóa xịn. Xin hỏi các Cụ là có nên làm chìa khóa của hãng không? giá bao nhiêu? hay là có phương án nào khác (Chủ cũ đã làm chìa khác nhưng khó mở lắm và không liền điều khiển - em sợ lâu thì hỏng ổ khóa mất). Côn bị nặng thế thì có chỉnh cho nhẹ được không? địa chỉ ở đâu ạ? Cảm ơn các Cụ!
Không hỏng ổ khóa dc đâu, cụ yên tâm !

accordlove

Xe hơi
Không hỏng ổ khóa đâu kụ ạ, nhưng phải đưa vào xưởng cho thợ kiểm tra thì mới yên tâm được. Kụ đưa xe đến Gara Vĩnh Tín KDT Nam Trung Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy (cạnh trường THCS Nam Trung Yên), em cũng mới sửa xe ở đấy ra. Các bác ấy rất nhiệt tình, làm nhanh, báo giá chuẩn. Chúc em nó nhà kụ sớm ngon lành!!