Thảo luận Xe Mec nhập từ Đức đổ xăng khó hơn xe lắp trong nước

future6681

Xe hơi
Trước em chạy xe sx tại Nhật vào cây xăng Việt nam đổ xăng bơm vô tư, giờ mới đổi xe Mec sx tại Đức thì khi đổ xăng không bơm nhanh được phải bơm từ từ hỏi nhân viên bán xăng ở các cây xăng mọi miền đất nước đều bảo xe nhập từ Đức như Mec , Audi .v.v đều phải bơm xăng bằng tay tốc độ bơm chậm
Có cách nào khắc phục không các bác, có nhân viên báo bảo nong lỗ thông hơi bình xăng có nên không ạ

oto16ahn

Xe điện
mẹc chỉ bị trên gla cla thôi cụ ạ

casauking

Xe tăng
Trước em chạy xe sx tại Nhật vào cây xăng Việt nam đổ xăng bơm vô tư, giờ mới đổi xe Mec sx tại Đức thì khi đổ xăng không bơm nhanh được phải bơm từ từ hỏi nhân viên bán xăng ở các cây xăng mọi miền đất nước đều bảo xe nhập từ Đức như Mec , Audi .v.v đều phải bơm xăng bằng tay tốc độ bơm chậm
Có cách nào khắc phục không các bác, có nhân viên báo bảo nong lỗ thông hơi bình xăng có nên không ạ
Hình như chỉ gla hoặc cla đời mới mới dính cái lỗi này cụ ạ, bơm tốc độ bình thường là tràn. CÒn các xe khác thì bơm bình thường mà, xe em vào hô 1 củ nhân viên cứ cài sẵn định mức vào cột rồi cho nó tự bơm thôi chứ ko cần giữ tay.

NewYork1977

Xe máy
xe e cũng vậy bơm bình thường mà cụ chủ