Xe PCX 125 cũ giá 29 triệu Có nên mua ?

Phồng Mực

Xe tăng
Đi sướng mà. Xúc luôn đi.

khoinguyen

Xe điện
vâng , e mua lần đầu mà :)) , em nghe ai cũng nói đi xe PCX là ko muốn ngồi lên xe nào khác, chả nhẽ pcx cảm giác lái hơn các xe khác vậy sao?
Hiii, nói thật là e chơi xe lâu rồi, nhỏ to đủ cả, nhưng về tính thực dụng thì pcx hơn hẳn các xe khác (ko quá đắt, to, tiết kiệm, cốp to và ít người dùng), và đã đi pcx thì ko muốn đi xe khác (đấy là ý kiến cá nnân e thôi nhé)

tatung75

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Địa Chỉ : 124 Triệu Việt Vương ( Nhà trong )
Hiii, nói thật là e chơi xe lâu rồi, nhỏ to đủ cả, nhưng về tính thực dụng thì pcx hơn hẳn các xe khác (ko quá đắt, to, tiết kiệm, cốp to và ít người dùng), và đã đi pcx thì ko muốn đi xe khác (đấy là ý kiến cá nnân e thôi nhé)

Khoe với các cụ em vừa múc 27 tết nhà Kuong Ngân - Trần Nhân Tông mua bán chẳng mặc cả cũng chẳng thèm ngó xem xe cộ như thế nào , em hợp mầu đen , vì thế cứ bảo nhân viên nó lấy con mầu đen mờ full hết các kiểu khoá điện tử là 55.5 Tr tính em năm đổi xe máy vài lần cũng chẳng ngợi tới cá nhân đi em này hay hơn SH - SH MODE - AB - ZOOMER X ... Nhưng tính em cả thèm chóng chán chắc loanh quanh vài tháng là bán . Em mua xe mới là ko vào tên hoá đơn . Vì thế ai mua lại xe em là chính chủ luôn :) . PCX ổn trong tầm giá .

zonet

Xe tăng
Pcx đi rất thích, cốp to. Nhược điểm là trông hơi già, cụ nào chớm trung niên trở lên đi thì đẹp, chứ thanh niên đi xe khác hợp hơn.

Xe em đi 4 năm, xăng khoảng 2,5 lít/100 cây, em muốn đổi xe khác chủ yếu cho có cảm giác mới, nhưng vẫn chưa thấy em nào hơn hẳn em nào để đổi.

Kimochill

Xe hơi
Mấy cụ chê toàn trông mặt mà bắt hình dong thôi chứ pcx đi phê lắm, mẹ cháu đang đi con pcx nhập 2011, bị đội giá mua mất 78tr. ga êm ru, vít ga phà phà mà không hề rung tay, rất đầm, thi thoảng về quê cháu toàn mượn đi cho sướng, so sánh với AB đời đầu đúng là khập khiễng, cháu đang đi AB đời đầu đây, không có tuổi so với pcx đâu. Chất lượng thì không phải bàn chỉ có vài nhược điểm: xâu xấu (rất không hợp với dáng cháu), gầm máy hơi thấp lúc leo vỉa hè phải cẩn thận, lâu lâu hay bị kiệt ác quy.

Aztec

Xe tải
Em chả bao giờ đi những cái xe mà nhìn nó chả ra cái giống dì. :))

khoinguyen

Xe điện
Cụ mua xe hơi ngông đới, ko xem xe, ko mặc cả, giá bây giờ e ko biết, 2014em mua bản thường 49 củ, nếu mua bản đen mờ thì thêm 2 củ... Mà vừa múc xong lại bán à cụ?

Khoe với các cụ em vừa múc 27 tết nhà Kuong Ngân - Trần Nhân Tông mua bán chẳng mặc cả cũng chẳng thèm ngó xem xe cộ như thế nào , em hợp mầu đen , vì thế cứ bảo nhân viên nó lấy con mầu đen mờ full hết các kiểu khoá điện tử là 55.5 Tr tính em năm đổi xe máy vài lần cũng chẳng ngợi tới cá nhân đi em này hay hơn SH - SH MODE - AB - ZOOMER X ... Nhưng tính em cả thèm chóng chán chắc loanh quanh vài tháng là bán . Em mua xe mới là ko vào tên hoá đơn . Vì thế ai mua lại xe em là chính chủ luôn :) . PCX ổn trong tầm giá .

tatung75

Xe buýt
Cụ mua xe hơi ngông đới, ko xem xe, ko mặc cả, giá bây giờ e ko biết, 2014em mua bản thường 49 củ, nếu mua bản đen mờ thì thêm 2 củ... Mà vừa múc xong lại bán à cụ?
Em này là đời smart key gì gì đó nói không xem thì cũng hơi điêu . Có xem qua web của Honda . Mấy ngày trước đi SU HÀO nhưng thằng cu em làm cùng máy tính nó bảo để cho nó vì ko có xe đi tặc lưỡi bán cho nó luôn . Sau đó định mượn con wave đi tạm mấy ngày tết nhưng thấy úi sùi quá ngồi rảnh vào honda VN thấy cái đời này hay hay , gọi ra Kuong Ngân Trần Nhân Tông hỏi có xe không báo có hỏi giá có bị lên không thì bảo có bị chênh mất 10K so với giá niêm yết ... Lóc cóc đi bộ từ 124 Triệu Việt Vương ra Trần Nhân Tông xem xe , có bé bán xe bảo trên kho anh lấy thì em cho thang máy đưa xuống . Thế là tặc lưỡi ok đếm tiền viết giấy hẹn Hoá Đơn vì cũng chẳng đi lâu dài chẳng vào tên . Loanh quanh mua cái xe xong tính cả thời gian đi bộ là 30phút . Đi tạm mấy ngày tết thôi cụ ạ , ra tết tính múc con Benly 125 thích là thích con đấy chứ SU HÀO , AB , PCX này nhà cháu không giầu cũng chẳng khoe của làm cái gì đi chán lỗ 5 - 7 tr coi như mình đổi điện thoại . Cháu không khoe oto cháu ko có , nhưng xe máy nhà cháu năm nào đổi ít là 2 cái , năm nay có 4 cái thôi ạ . Chẳng để ý mấy đâu ạ

tatung75

Xe buýt
Hii không khoe chứ cái AMP cháu để trên xe cũng gần bằng tiền cái xe rồi ạ :) cháu đi ship hàng ngày 29 tết đới ạ :))

vjtcon

Xe điện
con này ko thể bằng lade đời đầu được cụ à
đi cũng bí lắm
mới giờ có 50tr à
cụ nghiên cứu
Mấy cụ chê toàn trông mặt mà bắt hình dong thôi chứ pcx đi phê lắm, mẹ cháu đang đi con pcx nhập 2011, bị đội giá mua mất 78tr. ga êm ru, vít ga phà phà mà không hề rung tay, rất đầm, thi thoảng về quê cháu toàn mượn đi cho sướng, so sánh với AB đời đầu đúng là khập khiễng, cháu đang đi AB đời đầu đây, không có tuổi so với pcx đâu. Chất lượng thì không phải bàn chỉ có vài nhược điểm: xâu xấu (rất không hợp với dáng cháu), gầm máy hơi thấp lúc leo vỉa hè phải cẩn thận, lâu lâu hay bị kiệt ác quy.
Nhà cháu cũng tự nghĩ ab chả có tuổi so vs pcx ^^

duke22

Xe buýt
PCX này đi trong phố bất tiện lắm cụ ạ.

xdthienha

Xe điện
Air blade đời đầu xách dép cho con này nhé. PCX nó hơi xấu mã ko hợp với ng trẻ nhưng máy nó ngon.
con này ko thể bằng lade đời đầu được cụ à
đi cũng bí lắm
mới giờ có 50tr à
cụ nghiên cứu

Mì tôm trứng

Xe tăng
Thích thì nhích cụ ạ. Mà bạn cụ bán cũ vẫn chưa được chạy thử hay sao mà vẫn lăn tăn.

big beet

Xe buýt
Air blade đời đầu xách dép cho con này nhé. PCX nó hơi xấu mã ko hợp với ng trẻ nhưng máy nó ngon.
Em cũng nghĩ như cụ. Chả hiểu cụ vieteuro phán là đi bí là bí như nào. Em hỏi mà chả thấy cụ ý trả lời. AB ko có tuổi với PCX đâu ạ!

HINO300

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ ko quan trọng về hình thức thì múc thôi

isabinh

Xe điện
Con pcx này mà đi làm tắc đường phải leo vỉa hè thì cứ gọi wave 100 bằng sư phụ

Supercup85

Xe tăng
- em có người anh chơi cầu cùng, muốn bán xe pcx 125 đời đầu, giấy đănh ký 2011 màu đen

- chính tên chính chủ, về xe thì vỏ còn 80% , máy móc nguyên bản, lốp mòn, ve phải thay

- KM chuẩn 2van6 , anh ấy bảo ko tua, xe đi bình thường, ko bung máy, hình thức hơi hơi xấu

- Giá là 29tr, Theo các cụ OF thì em có nên mua lại ko?

___Cho em biết luôn Ưu điêm, Nhược điểm của xe PCX ạ, vì em chưa đi con này lần nào
Cụ múc đi, về đi vài hôm chán thì ới em :)