Thảo luận Xe Renault Samsung QM5, SM7, SM5, SM3, Koleos, Fluence,.. vào đây cùng thảo luận nào.

OTC AUTO

Xe hơi
Cụ nào chán QM5 ới em nhé
Cụ qua showroom em làm con mới mà chạy cụ ah.Hiện tại samsung QM5 hầu như những khách hàng cũ bên em không thấy khách hàng nào muốn bán .nếu cụ có thời gian em mời cụ qua bên em ngó nghiêng và chạy thử cảm nhận về xe ạ

hand_drive

Xe đạp
Website
google.com.vn
Cụ chịu khó lướt of nhiều vào, việc này nhà cháu đã hướng dẫn các cụ trong hội sm3 từ lâu rồi, cụ cứ nổ máy tại chỗ ấn và giữ nút khóa cửa trung tâm trên taplo khoảng 15 giây đến khi nghe tiếng bíp bíp thì bỏ tay ra là được.
chạy xe được gần 6 năm giờ mới biết vụ này hihi gà mờ thật

SM3PE

Xe buýt
em bên hãng Samsung các cụ ạ :D
Hiện tại bên em đang chuẩn bị đầu tư xây show room và xưởng dịch vụ theo đúng tiêu chuẩn 3S.
Nếu ko có gì thay đổi thì cuối tháng 10 này sẽ đưa vào hoạt động. Địa chỉ là số 1 Mạc Thái Tông. Gần Big C, chỗ đường Phạm Hùng rẽ vào :D
Kính mong các cụ ủng hộ nhiệt tình cho hãng Samsung ạ
Cụ ơi bây giờ đã sang tháng 10 rồi, khi nào show room đi vào hoạt động tổ chức buổi offline ra mắt với các cụ dùng xe Samsung cho xôm nhể ?

SamsungAuto VN

Xe hơi
Hiện tại bên em đang chuẩn bị đầu tư xây show room và xưởng dịch vụ theo đúng tiêu chuẩn 3S.
Nếu ko có gì thay đổi thì cuối tháng 10 này sẽ đưa vào hoạt động. Địa chỉ là số 1 Mạc Thái Tông. Gần Big C, chỗ đường Phạm Hùng rẽ vào :D
Bao giờ bên cụ xong ới ạnh em ta làm bữa bia nhể.

Phuongqa76

Xe máy
Bên Lê Văn Lương bây giờ có nhận bảo dưỡng xe Samsung không các cụ nhỉ?

SM3PE

Xe buýt
Bên Lê Văn Lương bây giờ có nhận bảo dưỡng xe Samsung không các cụ nhỉ?
Bên đó giờ không nhận làm Samsung đâu cụ vào gara nào tay nghề tốt là được, bảo dưỡng xe này cũng đơn giản vì chỉ cần kiểm tra xiết gầm bảo dưỡng phanh, thay các loại lọc, thay các loại dầu. Cụ chỉ cần chú ý các loại dầu thay thế phải đúng tiêu chuẩn thiết kế của hãng là được đừng tin vào các tư vấn dùng loại khác, lọc gió điều hoà & động cơ mình nó một kiểu cụ hỏi bên hoàng gia hoặc toàn cầu, lọc dầu chính hãng cũng có nhưng có thể thay của Nissan Boch hay Huyndai cũng được. Tốt nhất cụ tự tìm hiểu về kỹ thuật của xe mình rồi chỉ cho thợ làm là yên tâm khỏi cần vào hãng.

Phuongqa76

Xe máy
Bên đó giờ không nhận làm Samsung đâu cụ vào gara nào tay nghề tốt là được, bảo dưỡng xe này cũng đơn giản vì chỉ cần kiểm tra xiết gầm bảo dưỡng phanh, thay các loại lọc, thay các loại dầu. Cụ chỉ cần chú ý các loại dầu thay thế phải đúng tiêu chuẩn thiết kế của hãng là được đừng tin vào các tư vấn dùng loại khác, lọc gió điều hoà & động cơ mình nó một kiểu cụ hỏi bên hoàng gia hoặc toàn cầu, lọc dầu chính hãng cũng có nhưng có thể thay của Nissan Boch hay Huyndai cũng được. Tốt nhất cụ tự tìm hiểu về kỹ thuật của xe mình rồi chỉ cho thợ làm là yên tâm khỏi cần vào hãng.
Vâng, Cảm ơn cụ SM3PE

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Bên bác đã khai trương chưa để anh em qua ủng hộ nào.....

Phuongqa76

Xe máy
Chưa thấy có thông tin gì nhỉ???

Phuongqa76

Xe máy
Cụ phát biểu cảm tưởng sau khi căn chỉnh độ chụm đê ! Cụ nhớ bổ xung nước rửa kính và rửa xe thật sạch trước khi đi đăng kiểm đấy nhé .
Ngon hơn hẳn cụ aj, lái chuẩn hơn, đỡ ồn hơn. Chiều nay em đi đăng kiểm, hy vọng không bị mưa.

SM3PE

Xe buýt
Ngon hơn hẳn cụ aj, lái chuẩn hơn, đỡ ồn hơn. Chiều nay em đi đăng kiểm, hy vọng không bị mưa.
Mưa cũng không sao chỉ cần đừng bẩn xe và má phanh là được, mưa ẩm má phanh càng ăn lúc test phanh đó cụ. Cụ phải nhờ người đứng ngoài nhìn giúp các loại đèn có còn sáng đủ không trước khi đi nhé. Cụ để số 0 rồi thốc ga vài phát cho thoát bớt muội trong ống xả ra ngoài.

quyenauto.hn

Xe đạp
Bên bác đã khai trương chưa để anh em qua ủng hộ nào.....
Giới thiệu với các cụ, em Quyền bên Công ty ô tô Nam Sơn - Đông Hải hiện là nhà nhập khẩu và phân phối độc quyền Renault Samsung tại địa bàn miền bắc (từ Đà Nẵng đổ ra). Bên em có đầy đủ xưởng dịch vụ, sửa chữa bảo dưỡng chính hãng cho Renault Samsung. Bên em có showroom Renault Samsung tại địa chỉ 276 Nguyễn Xiển, Q. Thanh Xuân, Hà Nội (Cách Ford Thanh Xuân 500m).
Kính mời các cụ qua bên em ngắm xe, khi nào ưng thì các cụ ủng hộ em ạ :D
Renault Samsung - Xe Hàn, máy Nhật, phong cách Châu Âu, giá Hàn ạ ^.^

ong dat

Xe tăng
Giới thiệu với các cụ, em Quyền bên Công ty ô tô Nam Sơn - Đông Hải hiện là nhà nhập khẩu và phân phối độc quyền Renault Samsung tại địa bàn miền bắc (từ Đà Nẵng đổ ra). Bên em có đầy đủ xưởng dịch vụ, sửa chữa bảo dưỡng chính hãng cho Renault Samsung. Bên em có showroom Renault Samsung tại địa chỉ 276 Nguyễn Xiển, Q. Thanh Xuân, Hà Nội (Cách Ford Thanh Xuân 500m).
Kính mời các cụ qua bên em ngắm xe, khi nào ưng thì các cụ ủng hộ em ạ :D
Renault Samsung - Xe Hàn, máy Nhật, phong cách Châu Âu, giá Hàn ạ ^.^

Xe Hàn, máy Nhật, phong cách Châu Âu, giá Hàn và bổ sung thêm tí "Chất lượng Việt" !

quyenauto.hn

Xe đạp
Xe Hàn, máy Nhật, phong cách Châu Âu, giá Hàn và bổ sung thêm tí "Chất lượng Việt" !
Chưa dám khẳng định điều gì với cụ, nhưng ngay đến kính trước của Samsung cũng là kính 5M và đạt chuẩn E11 thì chắc hàng Việt cũng ít có ạ :D

quan_service

Xe buýt
Em ủng hộ các cụ quan tâm sam sung, dòng này ấn tượng, giá hợp lý, phù hợp túi tiền người việt mình, nhất là dòng QM5 các cụ ah.