Xe tay ga tiết kiệm xăng nhất hiện nay

oldman8x

Xe buýt
Con Janus giá hiện giờ em được biết là 29.5, chất lượng thì chờ các cụ phán, con này ra thời điểm này đón đầu được mấy em sinh viên.

vinhok

Xe máy
mio thì máy móc với khung thì cực kỳ bền. Ko phải tự nhiên mà dân chơi xe độ thích loại này.
cháu thấy 5,7tr mua em mio đời cũ đi còn ngon hơn đám xe đạp điện hơn chục củ bây giờ mà chả dc bền

Khanhchi123

Xe hơi

Sh 150 việt ăn ntn đã ổn chưa các cụ. Em vừa mua song, đổ đầy bình a95

fightstinger

Xe tăng
cháu thấy 5,7tr mua em mio đời cũ đi còn ngon hơn đám xe đạp điện hơn chục củ bây giờ mà chả dc bền
Mio mà 5-7 củ thì hơi cao. Thực ra dòng mio này nếu chăm sóc đều thì chỉ loanh quanh quanh 3 lít thôi-vẫn chịu đc. Với lại xe nhỏ gọn dễ đi, giá rẻ không lo trộm với va chạm. Mấy loại mio này bên Thái chạy nhiều lắm, ko hiểu sao ở Vn lại ko bán đc.

Buidinh

Xe đạp
Con Janus giá hiện giờ em được biết là 29.5, chất lượng thì chờ các cụ phán, con này ra thời điểm này đón đầu được mấy em sinh viên.
Tham khảo nhiều chỗ coi. Thấy ngoài Hn có người mới lấy con JANUS có 27.5 triệu thui nha. Vào diễn đàn tinhte.vn phần xe máy mà xem nha

CunKu

Xe hơi
Tham khảo nhiều chỗ coi. Thấy ngoài Hn có người mới lấy con JANUS có 27.5 triệu thui nha. Vào diễn đàn tinhte.vn phần xe máy mà xem nha
Janus dáng đẹp mỗi tội cốp bé quá, ko hiểu yamaha định hướng kiểu gì ở phân khúc này ?

hnwolf

Xe máy
Tiết kiệm quá mà hy sinh các thứ khác cũng quá tội. Cái gì hợp lý thì mua thôi.

pxduong

Xe hơi
Vísion chạy hay phết đấy cụ.

vinhok

Xe máy
Khủng lắm cụ ơi. Nhà em cách cty 5km. Bận đi về một ngày là 10km. E đổ 50k mà chạy dc khoảng 4 ngày chỉ quãng đường từ cty về nhà và ngược lại. Mấy bữa khu vực quanh tsn trời mưa, kẹt xe. Em lê lết mãi qua đoạn đó trong vòng 30p hết nữa bình xăng. Mai em đi coi xe nếu dc sẽ mua luôn cụ ạ. Em thích yamaha hơn honda :(
thật ra tới dòng lx,rồi sx xăng cộ cũng đỡ rồi mà,chỉ có đám novou đời đầu là uống ác thôi =))=))=))

vinhok

Xe máy
Cụ ơi! Em hỏi tí. Con yamaha nozza uống xăng nhìu ko hả cụ? Em mới đi xem sáng nay thấy thích con này nhưng ngại nó uống xăng nhìu quá. Lỡ mua rồi lại khổ tiền xăng nữa
cũng thường thôi cụ ơitâfmf 2l,em này ngang phân khúc vision mà giá thơm hơn nhiều

vinhok

Xe máy
Cám ơn cụ nhiều nhé! Chắc em mua con này. Em thì ko xe xua xe cộ lắm, tiền bạc thì cũng hạn chế nên muốn mua xe nào vừa túi tiền nhưng tiết kiệm xăng là dc
có em janus mới ra đấy cụ,động cơ mới,chắc tiết kiệm xăng lắm
nozza bán chậm cụ ạ,cả tháng khéo dc 1,2 con,lên cụ cứ mặc cả nhiệt tình vào cho em

vinhok

Xe máy
Cụ ơi! Phiền cụ tí. Em đi dạo một vòng em thấy xe yamaha nozza ở chính hãng giá 28.900.000 ở ngoài đại lý thì chênh lêch khoảng vài trăm. Mình có thể mặc cả như thế nào hả cụ? Mua xe có thể mặc cả được hả cụ?

Em cũng thấy con Janus rồi, rất đẹp. Nhìn kiểu giống SH nhưng ngặt nổi mấy em bán xe nói dành cho đối tượng từ 19->26t làm e tuổi thân quá :(( em đầu 3x :((. So với Vision em lại thích Janus hơn, giá cũng rẻ hơn Nozza . Em định đặt cọc con Janus mà em bán xe em nói từ 19>26 làm e tụt cả hứng :-<

Ah, em muốn bán con Utimio vành đúc thì bây giờ giá bán bao nhiêu hả cụ? Cụ tư vấn dùm e được ko? Em đa tạ cụ
mio vành đúc,tùy độ đẹp mợ ơi,bên cháu bán tầm 8tr 8tr5,giá cả cũng tùy thuộc vùng miền nữa
Xe nozza giá thế là tốt rồi,nếu ra ngoài mà rẻ hơn mợ nên mua ở ngoài,nhưng lưu ý phải có sổ bảo hành của YAMAHA,để có thể bảo hành toàn quốc,sổ ấy cũng trị giá vài trăm rồi
Còn xe janus thì mợ thích rồi thì mua thôi,động cơ đời mới nhất,đi càng trẻ chứ sao,nhân viên tư vấn ở đại lý hầu như ko có chuyên môn đâu,phán bừa ấy mà,xe ấy bên cháu đang bán 30tr

vinhok

Xe máy
Cám ơn cụ nhiều nhé. Cửa hàng của cụ ở đâu nhỉ? nếu ở sg, cho em địa chỉ để em qua coi xe nếu được mua luôn. Mẹ em thì muốn em mua con Vision vì nó rất đẹp nhưng em thì muốn con Nozza. Với em, xe cộ chỉ là phương tiện để di chuyển nên việc quăng gần 40tr vào một con xe thì ko cần thiết :). Em xác định mua con Nozza rồi. Tuần sau e gom đủ tiền em hốt luôn :))
cháu ở miền bắc mợ ạ
Mợ cứ triển thôi,em nozza ko làm mợ thất vọng đâu >:D<>:D<>:D<

Linna248

Xe hơi
Nhà cháu đang đi một con AB và 1 hayate. Con AB tiết kiệm xăng hơn chút nhưng hayate lại bốc hơn. Nếu để đường trường thì cảm giác con SH (suzuki hayate) đi bon hơn và tiết kiệm hơn.
Mỗi tội là suzuki bây giờ ít người đi nên khó cảm nhận được cái hay của dòng này

Buidinh

Xe đạp
Nhà cháu đang đi một con AB và 1 hayate. Con AB tiết kiệm xăng hơn chút nhưng hayate lại bốc hơn. Nếu để đường trường thì cảm giác con SH (suzuki hayate) đi bon hơn và tiết kiệm hơn.
Mỗi tội là suzuki bây giờ ít người đi nên khó cảm nhận được cái hay của dòng này
Hayate đi đường trường khá ổn nhưng đi trong phố thì tệ hại. Xe này chạy trong phố với tốc độ chậm thì rất ỳ tăng ga đột ngột máy gào lại cực tốn xăng khi đi trong phố chứ bốc nỗi gì . Mà điểm mạnh đi đường trường thì ko khả thi vì xe ga bình dân chủ yếu phục vụ đi trong phố. Đường dài nên chạy xe số hoặc côn tay. Xe ga đi đường trường nhanh nát máy( tự bạn lên mạng tìm hiểu nguyên lý xe máy tay ga nhé ) đó là Lý do khá nhiều thanh niên hâm mộ Su đã từng sử dụng Hayate sau 1 thời gian ngắn đã chia tay ko hề nuối tiếc