Thảo luận Xe Vespa Sei Giorni II - giá 139 triệu!

cadillacsixteen

Xe tăng
Bẩm cccm

Nhà cháu vừa nghía thấy em này trên báo.Nhìn nuột phết các cụ nhỉ

Thấy ngày xưa giá gần 200 tỏi; bây giờ cong 139 củ; chắc là xe trong nước
không biết có như mấy xe ô tô ko; xe ở bên thì long lanh về mẫu mã và chất lượng; đến khi về VN gia công lại thì thấy ọp ẹp hẳn

Không rõ e Piaggio này thì ntn, có bị theo truyền thông o tô ko nữa

snt

Xe máy
Xe nhìn đẹp quá, 139 củ là giá xe mới tinh hả cụ

mtvhua

Xe tải
Xe này dùng động cơ HPe 300cc thế hệ mới nhất giúp tăng công suất và giảm tiếng ồn cũng như giảm tiêu hao nhiên liệu, vì lắp giáp tại VN nên giá rẻ hơn nhập nguyên chiếc chủ yếu do chính sách thuế và giá nhân công còn chất lượng thì từ khi ra đời GTS 300 Supertech HPE cuối năm 2019 các tín đồ đã trải nghiệm sức mạnh động cơ này rồi, chưa thấy bất cứ một bình luận phàn nàn nào! Bản nhập nguyên chiếc về Vn có 16 chiếc giá tận 199tr chưa ra giấy, bữa nay ra xe lắp giáp trong nước tiết kiệm đến 60tr đó các cụ!
GTV nhìn dáng dấp có nét cổ điển nhưng lại rất mạnh mẽ phóng khoáng đúng là rất khác biệt!
Giá này cũng vẫn còn khá kén người dùng! Nếu đơn thuần chỉ là giải quyết nhu cầu đi lại không thôi thì tiền đó quá nhiều lựa chọn.

cadillacsixteen

Xe tăng
Xe này dùng động cơ HPe 300cc thế hệ mới nhất giúp tăng công suất và giảm tiếng ồn cũng như giảm tiêu hao nhiên liệu, vì lắp giáp tại VN nên giá rẻ hơn nhập nguyên chiếc chủ yếu do chính sách thuế và giá nhân công còn chất lượng thì từ khi ra đời GTS 300 Supertech HPE cuối năm 2019 các tín đồ đã trải nghiệm sức mạnh động cơ này rồi, chưa thấy bất cứ một bình luận phàn nàn nào! Bản nhập nguyên chiếc về Vn có 16 chiếc giá tận 199tr chưa ra giấy, bữa nay ra xe lắp giáp trong nước tiết kiệm đến 60tr đó các cụ!
GTV nhìn dáng dấp có nét cổ điển nhưng lại rất mạnh mẽ phóng khoáng đúng là rất khác biệt!
Giá này cũng vẫn còn khá kén người dùng! Nếu đơn thuần chỉ là giải quyết nhu cầu đi lại không thôi thì tiền đó quá nhiều lựa chọn.
cám ơn cụ. cụ như dân piaggio ý nhỉ, biết chi tiết bao xe có giấy tờ, chưa có giấy tờ =)) =)) =)) =)) ; công nhận chơi piaggio phải là dân có tiền và đam mê; ko quan tâm giá cụ ạ; chứ đặt lên bàn cân và ko đam mê sẽ ko mua piaggio

mtvhua

Xe tải
cám ơn cụ. cụ như dân piaggio ý nhỉ, biết chi tiết bao xe có giấy tờ, chưa có giấy tờ =)) =)) =)) =)) ; công nhận chơi piaggio phải là dân có tiền và đam mê; ko quan tâm giá cụ ạ; chứ đặt lên bàn cân và ko đam mê sẽ ko mua piaggio
Dạ em đi nhiều loại xe nhưng cũng thích trải nghiệm nên có xe gì mới có lái thử thì hay đi test thôi, cũng thích vespa thích nhất dòng gts nhưng nhà chật, cổng nhỏ dốc cao đành chịu, nhà cũng có 1 em lx vợ em đi thôi! Nói chung vespa đẹp phóng khoáng nhưng anh em đi cũng phải yêu và chăm sóc khá kỹ còn tư duy thực dụng hoặc đơn giản chỉ là phương tiện di chuyển thì số đông sẽ không chọn vespa.

cadillacsixteen

Xe tăng
Dạ em đi nhiều loại xe nhưng cũng thích trải nghiệm nên có xe gì mới có lái thử thì hay đi test thôi, cũng thích vespa thích nhất dòng gts nhưng nhà chật, cổng nhỏ dốc cao đành chịu, nhà cũng có 1 em lx vợ em đi thôi! Nói chung vespa đẹp phóng khoáng nhưng anh em đi cũng phải yêu và chăm sóc khá kỹ còn tư duy thực dụng hoặc đơn giản chỉ là phương tiện di chuyển thì số đông sẽ không chọn vespa.
Đúng đấy cụ...có khi nào ông vespa noa giản giá thành để bán như vinfast ko nhỉ =)) =)) =))

nhimsoc

Xe tải
Website
www.nhipcaudautu.vn
xe thiết kế cổ điển nhìn hay nhỉ, em ra mấy đại lý ở SG mà chưa nơi nào có, chắc 1-2 tuần nữa, mua con này sưu tầm vui, nếu có thêm màu sắc lựa chọn thì tốt chứ 1 màu nhìn đơn điệu, xanh của 6 thời xưa cũng đẹp hay xanh quân đội cũng hay mà không sản xuất, sơn lại thì sợ không hoàn hảo

cadillacsixteen

Xe tăng
xe thiết kế cổ điển nhìn hay nhỉ, em ra mấy đại lý ở SG mà chưa nơi nào có, chắc 1-2 tuần nữa, mua con này sưu tầm vui, nếu có thêm màu sắc lựa chọn thì tốt chứ 1 màu nhìn đơn điệu, xanh của 6 thời xưa cũng đẹp hay xanh quân đội cũng hay mà không sản xuất, sơn lại thì sợ không hoàn hảo
của Italia mà thiết kế là đỉnh mà cụ; vinfast thành công là nhờ bọn Ý thiết kế đó.

XuancauPiaggio

Xe đạp
Website
tragoppiaggio.com
Có xe về cửa hàng em sẽ show ảnh thực tế để các cụ thẩm ạ! ngoài chiếc xe công nghệ cao nhiều tính năng an toàn thì nó còn phảng phất chất cổ điển, tính biểu tượng thời trang phong cách, em tin hầu hết các cụ đều rung động trước em nó!

nhimsoc

Xe tải
Website
www.nhipcaudautu.vn

cadillacsixteen

Xe tăng
Klara thành công hả cụ? Thiết kế giống Lead quá trời hic, em thấy xe Weaver
cá tính hơn nè
klara đâu phải của Ý - cụ nói thế dân Ý nó tự tử đấy :) sản phẩm Kờ lê la là SP xấu nhất em từng thấy với xe máy

Toanxeom

Đi bộ
Ngon.....................

nhimsoc

Xe tải
Website
www.nhipcaudautu.vn
klara đâu phải của Ý - cụ nói thế dân Ý nó tự tử đấy :) sản phẩm Kờ lê la là SP xấu nhất em từng thấy với xe máy
e có nói Ý bao giờ, có cụ nào nói làm e cũng hết hồn vì sao Ý lại có xe xấu thế kkk, xe Việt nam thiết kế còn đẹp hơn cụ nhỉ?

thaytuanvu

Xe đạp
Giá quá thơm cho một con Vespa độc lạ được trang bị động cơ tăng áp HPE 300, con này mang đi phượt thì thứ gì chịu nổi, yên ngồi êm ru, bởi em thích đi chơi xa bằng tay ga scooter là vậy

tuyenpk

Xe đạp
Giá này mà chính hãng tại VN thì dân có tiền thế nào cũng bay vào làm một con, thiết kế tem xe quá ngầu.Chạy SH thì có thể lỗi thời chứ Vespa thì cho dù mua đời 2000 người ta vẫn thấy đẹp và ko bị lỗi thời.

galaxot138

Tháo bánh
Thiết kế con Vespa Sei Giorni II này em thích nè, chắc cũng gom lúa mua một con để lước cùng anh em, động cơ 300cc hpe thì tha hồi phượt nhé

cadillacsixteen

Xe tăng
Vespa chạy càng cũ càng chất. Xe cổ các cụ có thấy ai chơi sh bao giờ. =)) =)) =)) =))

chungcupkp

Tháo bánh
Vespa chạy càng cũ càng chất. Xe cổ các cụ có thấy ai chơi sh bao giờ. =)) =)) =)) =))
Chuẩn luôn cụ, cái giá trị mấy con Vespa nó nằm ở chỗ đấy, kiểu càng để càng có giá nhưng chỉ là các dòng tầm 2000 đổ lại chứ sau này đời mới tay ga thì nó đã thực dụng hơn, máy móc ngon lành, đời mới nhất là i-get chạy ngon không thua gì eSP của Honda, phanh ABS của nó thậm chí còn ngon hơn